ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep1

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 09, 2022, 10:09:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number6

มันมีความซับซ้อนคืบคลานมาอย่างช้าๆ อดีตงูพิษ ปัจจุบันเป็นงูพิษอาจเพิ่มเติมคือสถานการณ์ทำให้ทำสัญชาตญาณในการเอาตัวรอดสูงยิ่งกว่าครั้งไหน ถ้าเผลอนี่ไม่รู้จะจบสวยไม่สวยเลย โลกชอบเหวี่ยงอะไรมาซ้ำเติมในวันบอบช้ำ ให้เจ็บซะทีเดียว คิดถึงบีจัง เมื่อไหร่เขาจะกลับมาไทยกัน ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

1819

แฮ่ม นึกว่าซีซั่นนี้จะโดนดองยาวฟังแล้วปวดหัวกับโควิดว่าแต่ยัยงูพิษแก้มเข้ามานี้ จุดประสงค์คือของขาด หรือ ขาดเงิน กันแน่
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

veget

โควิดมามันก็จะเหงาๆเพราะกักตัว  มีโอกาสก็ต้องปลดปล่อยบ้างละครับ

ryg123456

มีเหยี่อมาให้จัดช่วงเก็บตัวแบบนี้น่าฟินดี

txxt30

หายไปนานเลย นึกว่าคงจบแล้ว

มาตอนนี้ได้เด็กเอนมาเติมของที่ขาด..ทันเวลาพอดี

manxxx

แก้มตั้งใจมาโดนแน่ครับ อย่าปล่อยให้หลุดมือ

wittayacc

กักตัวกับแก้มเลยครับ ต้องเอาคืนซะหน่อย

potaeds

ถึงจะเกลียดแค่ก็ยังแพ้ความเงี่ยน

kiragorn

เครียดมาก ของขาดก็ต้องจัดสิครับ

wutthigai

แค้นนี้ต้องชำระ แถมช่วงนี้ของขาดพอดีด้วย

syncbkmz0011

แก้ม งูพิษจริงๆ แต่ดูขยันนะ ขนของยังทำเลย หรือจะเข้ามามีจุดประสงค์แอบแฝง

notkey

จัดไปสักชุดให้เด็กมันหน่อยครับ

pongphun2397

ติดตามมาตลอด ดีใจครับที่กลับมา แม้ว่ากลุ่มสาวๆ กลุ่มเดิมยังไม่มาก็ตาม แต่ของขาดก็จัดไว้ก่อนนะครับ

BlackWaltz BlackWaltz

ห่างหายไปนานมากจนนึกว่าไม่ทำต่อแล้ว

champcass005

สวัสดีครับ ท่านไรต์ คิดถึงครับ ห่างหายไปนานเลย ยินดีต้อนรับนะครับ ยังคงคอยติดตามผลงานต่อไปนะคับ ตอนนี้สงสัยจะได้พ่นพิษใส่งูพิษบ้างละ แล้วก้อาจได้คำตอบที่ทำไมถึงโดนหักหลังรึป่าวว