ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 09, 2022, 12:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BBlingT

ไรท์ บิ้วเรื่องภาพจนอยากดูมากเลยครับ
เดี๋ยวจะตามไปอุดหนุนนะครับ

bmaII

สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ แต่วีรบุรุษจะเหมาหมดบ้านมั้ย
หมอแมนเป็น hero ของบ้านฟ้าใส ช่วยแก้ไขเหตุการณ์วิกฤต
เห็นได้ว่าหมอก็มีคุณธรรม ไม่ได้จ้องอย่างเดียว
สนับสนุนต่อ ตามไปชม

chakit9371

อ้าวหมอแมนได้ทั้ง สอง แม่ลูกเลยเหรอครับนี่

akeco

ถ้าเป็นหมอแล้วได้ยังงี้ ทำไมตอนเป็นเด็กเราไม่ขยันๆแล้วสอบเป็นหมอนะ เสียมาก
หมอก็เล่นคัดมาแต่ละคน สเปกผมทั้งนั้นเลย สาวหมวยตัวเล็กๆ โดยเฉพาะเหมยอิงนี่ชอบมาก ต้องตามไปอ่านที่ธัญวลัยเลย

ว่าแต่จะมีเหมยอิงอีกมั้ย

ปล.ขออนุญาตเสริมนิดนึงหลังจากดูรูปโบนัสคอมเมนต์ คือ ฟ้าใส ดีมากกกก

boy2516

เป็นคนดีก้อจะได้รับผลตอบแทนที่ดีอย่างนี้ล่ะ

guang_k

เทวดาจะเข้าข้างอะไรขนาดนั้น ขนาดไม่พอใจที่เลิกกับเพื่อนไปยังตามเก็บได้อีก งานนี้ยกครัวเลยไหมครับนี่ โอกาศมาซะขนาดนี้ไม่น่าจะพลาดนะ

bronzehead

สรุป เหมาหมดบ้านไหมครับ รวมพี่สะใภ้

เสพสม

Kappat

เดี่ยวดับหมอนี่ ไม่ว่า ชายหรือหญิง อ่านแล้วได้อารมณ์สุดๆ มองภาพออกเลย เสียวว้อยๆๆๆ

KomuKomu

บุญเจี๊ยวจริงๆ น่าอิจฉามาก เปิดซิงสาวได้เลือดคือความไฝ่ฝันของชายทุกคนละมั้ง

nengax

คุณหมอทำบุญมาด้วยอะไรหนอ ถึงมีดวงเรื่องผู้หญิงขนาดนี้ อิจฉาจริงๆ

ieaky

เหมายกบ้านเลยรึครับไรท์ แล้วแบบนี้จะฟันแล้วจบได้ไงละนี่ ว่าแต่ใครจะเด็ดสุดในบรรดา 3 คนนี้

นาสตา

ฟ้าใสนี่หุ่นน่าจริงๆว่าเเต่ท่านเทครัวเลยรึ

Helmqwerty

โอ้โหบอกตามตรงผมนี่อิจฉาท่านจริงๆเลย ยิ่งคุณแม่ด้วยแล้วไฟหน้ามาเต็มๆปล.ขอบคุณสำหรับpm.ก่อนหน้านี้นะครับ

Oceankings1234

ฟางก็น่าจัดนะเนี่ย แต่ฟ้าใสสดจริงๆ