ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 09, 2022, 12:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kbleach Nuntacupe

แบบนี้ ทำคะแนนชั่วโมงแบบนี้ แหม่

acropobia899

หมอฟัน หมอฟันจริงๆนะ ฟันทั้งบ้านเลยทีเดียวท่านแมน

B.B.

myidol

เงี่ยนปมที่ผูกทำให้เดาไม่ถูกว่าจะได้ใครก่อน แม่ น้องสาว หรือ ฟ้า แยบยลจริงๆครับท่านนักประพันธ์ คนอ่านบ้ากามอย่างผมเดาไม่ถูกเลยว่าจะออกหน้าไหน ไม่แน่คุณแม่จะโดนควยเป็นคนแรกก็เป็นได้นะครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คุณพ่อล้มหัวฟาดพื้นแทนที่น้องฟ้าใสจะโทรเรียกรถพยาบาลกลับโทรพี่แมนให้มาช่วย แบบนี้แสดงว่ามีใจให้แน่ๆ พอคุณพ่อปลอดภัยคุณพี่แมนก็เลยได้โอกาสกินรวบทั้งคุณแม่ฟาง น้องฟ้าใสและน้องใบเฟิร์นสินะ....อิอิ

Superpie Pie

ผมติดตามอ่านเรื่องราวที่ของท่านเขียนมาตลอด ถ้าไม่เคยเห็นภาพประกอบ ผมจะแยกไม่ออก ว่าเป็นเป็นเรื่องจริงหรือแต่งขึ้น
แต่พอเห็นภาพประกอบ ทำให้รู้ได้ว่า นี่คือเรื่องจริง ที่ถูกนำมาเรียบเรียงอย่างได้อรรถรส และน่าติดตามมาก
น้องฟ้าใส ลีลาจะไม่จัดจ้าน แต่ดูเหมือนท่านจะเทรนไปพอควร แม้เป็นครั้งแรกของน้อง
สำหรับผม พีคสุดตอนที่น้องหันหลังขย่มท่าน แล้วท่านบอกให้น้องหันหน้ามา
ของใหม่ขนาดนั้น จังหวะหมุนตัวกลับ คงคว้านแบบสุดๆ
เป็นอีกตอนที่ ได้อารมณ์แบบสาวสด ใหม่ ซิงมากครับ

ponggunyuki2527

ในวิกฤตมีโอกาส เสมอ แต่ชอบตรงสอดแทรกความรู้ทางการแพทย์มากกว่า

panya1111

ช่วยพ่อแล้วลูกซึ้งใจ  ตอบแทนด้วยอัไรดี

phaii

นิด หน่อย

ปกติผมจะเข้าไปอ่านตัวเต็มก่อนค่อยมาดูรูป แต่รอบนี้ไม่ได้จริงๆ เอารูปมายั่วขนาดนี้ต้องขอส่องก่อนอ่านแล้ว

au2000

ช่วยพ่อเขาเต็มที่ เลยจะได้ลูกได้แม่ด้วยมั้ย

intanianoi

สุดทางรัก โดนเอาทั้งเด็กทั้งแก่เลยห่ะ

ผมเป็นแฟนนิยายของคุณแมน ชอบซี่รีส์ เรื่องสั้นฟันแล้วจบ มากมากแต่นิยายเรื่องอื่นเฉยๆครับ

grozothe

ในธัญวรัยไม่มีบทของคุณแม่แสดงว่าอาจจะมีภาคต่อของซีรีย์นี้ต่อสินะครับ

เห็นชื่อเรื่องนึกว่าเป็นคนใหม่ที่ไหนได้น้องฟ้าจากแก๊งพริตตี้นี่เอง
โลกมันก็กลมดีนะพาให้มาพบเจอกันอีกครั้งจนเกิดเรื่องแบบนี้จนได้

Erik

เด็กซิงคงได้แค่ความตื่นเต้น
แต่ความสาใจสู้คุณแม่ไม่ได้แน่นอน

boulderdash69

คุณหมอกลายเป็นพญาเทครัว ซะแล้ว อิจฉาจัง  ::Angry::