ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 09, 2022, 12:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Djkjk

ืnovoman

moodumhero

คืออ่านทีไรอดอิจฉาพี่หมอแมนไม่ได้เลย มีของดีอะไรรึเปล่าครับบอกหน่อย555

genesis001

มีของดีมาอวดด้วย เก็บทั้งแม่ทั้งลูก น่าอิจฉาจริงๆ 

kurokobk

ครอบครัวสาวสวย จะเลือกใครดีครับเนี่ย

kschai

::HeyHey::สุดจัดปลัดบอก น่าจะได้ยกครัว

ball2112

แหม ไรท์เตอร์มีหยอกแฟนคลับแกล้งลงรูปผืดด้วยนะครับ  ตอนนี้สงสัยจะเหมาๆทั้งครอบครัว รวมทั้งแฟนของลูกชายด้วยไหมนี่

namogt

สาวสวยฟ้าใส ซึ้งใจคุณหมอช่วยสาวทุ่มสุดตัวขนาดนี้ ไม่รอดแน่นอน จากภาพโครตขาวคุณภาพสุดๆไปเลยครับ

nonny

สนใจว่าได้คุณฟางได้ไง หัวนมยังสวยอยู่เลย

Twow

มีแต่ฉากเจ็บตัว ยังไม่มีฉากมหัศจรรย์ ::Angry:: ::GiveMe::

vertjaune

ทำเป็นเล่นไป คุณแม่เนื้อตัวผิวพรรณดีมากเลยนะ แค่หุ่นไม่เฟิร์มแล้วเฉย ๆ

ส่วน ฟส กับ บฟ ถ้ารุ่นใหญ่อย่าง ฟ ไม่รอดมือหมอ ยังไงก็เสร็จหมดบ้านแน่นอน

kpnttn

อะ ไม่ใช่แค่เปิดซิงฟ้า แต่ยังได้สอยแม่ฟางด้วยเหรอ แล้วใบเฟิร์นล่ะ จะได้เททั้งครัวเลยมั้ยพี่หมอ

เดี๋ยวๆ เทครัวจริงๆ ต้องรวมโอปอล์ด้วยมั้ยล่ะ หรือจะ 4-1 ไปในคราวเดียวเลย

stickyoat

ในที่สุดน้องฟ้าก็โดนสำเร็จโทษจนได้ แต่มาแบบนี้ ผมว่าน่าจะเหมาทั้งสามคนเลยสินะครับ ไม่ได้อิจฉาเล้ยยยยยยยย

เพิ่มเติมตามไปอ่านต่อจนจบละครับ
ทำคะแนนได้ดีอะไรๆก็ง่ายขึ้นครับ รอเรื่องต่อไปของแม่ฟาง กับน้องใบเฟิร์นนะครับ มีแน่ๆ ระดับนี้แล้ว

chapter11

เด็ดจริงๆครับ พญาเทครัวของจริงไม่หนีไปไหนเลย

kalampee

น่าอิจฉา​จริงๆ​ ครับ​ ว่าแต่​เก็บ​ครอบครัว​ตัว​ ฟ​ ครบทุกคน​แล้ว​ใช่ไหม​ครับ​