ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] One Way Lover : รักสุดทาง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, เมษายน 10, 2022, 01:23:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hedwig9

ขอบคุณผู้แปลครับ ชอบลายเส้นการ์ตูนแบบนี้จัง

ijfkdory

ผลงานของ อ.โฮมุน นี่ไม่เคยผิดหวังจริงๆ

heromomo

ดูแล้วสาวเจ้าก็มีใจให้อยู่นะ จัดไปให้เต็มที่เลย ไม่เคยดูแนวนี้เลยครับิสวยลายเส้นดี

ต่างคนต่างชอบกันอย่างนั้นก็ได้จัดกันไปอีกนาน

pootoo7777

แนวเรื่องน่าสนใจ ว่าจะจบอย่างไร คนอ่านจะชอบหรือไม่ น่าตืดตามครับ

vawaaskahic

เส้นสวย  เสียดายไม่น่าเซนเซอร์เลย มูแง

ว่าแต่ทำไมมันจิ้นกันง่ายจัง ไม่ลุ้นเลยย

Creader

น่าจะถูกใจกันมานานแล้ว
พอได้จังหวะก็แค่ทำให้ง่ายอีกหน่อย
—-
สารภาพรักไปแล้วก็จัดกันไปยาว ๆ เลยนะ

BabyFace

Homunculus ชื่อนี้รักเลย  เห็นเมื่อไหร่มือสั่นเครียดอีกแล้ว  ::Hunger::

010377

ขอบคุณครับ รออ่านเรื่องของอ.ท่านนี้ตลอดเลยครับ ชอบลายเส้นและเนื้อเรื่องมากครับ หายไปนานเลย สนุกมากครับ

yamadataro

ได้อ่านไวขนาดนี้ด้วยอานิสงค์ของคนแปลจิงๆ ขอบคุณมากครับ

jarabaman

แม่มมเอ้ยพระเอก ไม่เคยดูหนังโป๊เลยรึไง 55555
ต้องให้สอนน 

นางเอกแอบน่ารักนะครับเนี่ยย

Yanwang

โดนรุกก่อนตั้งแต่ต้น แบบนี้ลุยไม่มียั้ง 

btr12345

สาวสวยมาก อิจฉาพระเอกเลยโชคดีจังสาวเปิดทางให้

toy5599

102030

เหมือนเคยอ่าน Eng ขอบพระคุณที่ทำ TH มาให้อ่านนะครับ อิจฉาพระเอกจริงๆ

Raymond

ภาพสวยจังครับ ชอบ

นางเอกก็คงมีใจแหละ ไม่รุ้เรื่องจะซับซ้อนไหม

สารภาพรักแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะ