ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] One Way Lover : รักสุดทาง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, เมษายน 10, 2022, 01:23:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RomeoOmega

ภาพสวย เนื้อเรื่องสนุก นางเอกกล้าชวนพระเอกดีอะ  ::Ahoo::

Bounce

เรื่องนี้สุดยอดเลยครับ แปลได้สุดยอดไม่ผิดหวังเลย พล๊อตหนุ่มจิ้นได้ฟินสาวนี่ก็ใสๆดีนะครับ
ว่าแต่ติดใจคนเขียนท่านนี้มาก เดี๋ยวต้องขุดมาอ่านอีก ขอบคุณมากนะครับ

zaq2

ชอบลายเส้นมากสวยสุดๆ​ ต้องสนุกแน่ๆ ::DookDig::

sagekung

เพิ่งมีโอกาสกลับมาเยี่ยมเวปนี้ แล้วนั่งไล่อ่านชอบผลงานที่เจ้าของโพสต์เอามาลงทุกผลงานเลยครับ กำลังไล่อ่านจะตามสนับสนุนทุกๆโพสเลยนะครับ

ninkurox

ท่าทางจะแอบชอบพระเอกอยู่แล้วล่ะมั้ง

Neanderthal

ลายเส้นสวย เนื้อเรื่องก็ดีครับ ขอบคุณที่แปลเรื่องนี้
ทำไมต้องโนวิส

RomeoOmega

สนุก ภาพสวย เนื้อเรื่องเร้าใจ แปลเยี่ยม  ::Yes!::

pure

ชอบจารย์Homunculus มาก แล้วเจอแบบอันเซ็นอีก สุดยอดเลยครับ

Thanee_samsung

เจอกันในร้านเหล้า ละได้สานต่อความสัมพัน จนได้รักกัน ชอบแบบนี้จัง

kodzilla

ลายเส้นวาดสวยมากเลยทำให้น่าอ่านขึ้นเยอะ

FFXCY

เป็นแฟนเรื่องหวานๆ ของอาจารย์โฮมุนคุสแต่เรื่องนี้เราพลาดได้ไงหว่า ตัวเอก 21 รึนี่

เค้าก็รักกันดีนะเนี่ย ดีที่สารภาพได้สักทีหวานเชียว สามรอบยันหว่าง

Filmza

32 หน้าจุใจกันไปเลย

ขอบคุณท่าน โฮมุน ครับ

ngvgas

ชอบอาจารย์คนนี้มาก วาดนางเอกได้สวยสุดๆ