ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความสุขของผมคือการแย่งแฟนคนอื่น (EP.3) : "ชมรม"

เริ่มโดย GoDeRsOuL, เมษายน 12, 2022, 02:30:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Komsan Tanunchai Olympus

ฉากต่อไปผมพี่เอมน่าจะขอจูบอีกครั้ง แต่ครั้งนี้น่าจะดุเดือดกว่า ส่วนสาวคนต่อไปน่าจะเป็นสาวที่สวยที่สุดอยู่ห้อง3นี่แหละ เพราะมีแฟนแล้ว 

Deep Sea

อ่านเรื่องนี้เเล้วนึกถึงชื่อเรื่องเเล้วมันน่าสนใจว่าจะเป็นยังไงต่อ

mootest

สำหรับพี่เอม แค่จูบดูดดื่มอีกสักรอบ

แล้วเริ่มสัมผัสหน้าอกอีกนิดหน่อย ให้พี่เค้าลูบของเราอีกสักนิดก็น่าจะเพียงพอแล้วครับ ต้องค่อยเป็นค่อยไปสินะ

คนต่อไปขอให้จับสิ่งสังเกตุครูอารียาได้ก็น่าจะสานต่อสำเร็จนะครับ

arsenyo

ส่งสมันน้อยเข้าปากเสือหิว แบบนีโดนขย้ำจมเขี้ยวแน่นอน

ryu

โอกาสมาโดยไม่ทันตั้งตัวเลย
สาวๆคนต่อไปน่าจะคุณครูนะครับ
รุ่นใหญ่เลย

therasak

asiakook

สรุป พี่จ๋า ชอบอ่านวรรณกรรมแนวNTR พอดี แค่สบตาพลอตเรื่องก็วิ่ง สงสัยแอบตามมาชมด้วย อิอิ ขอบคุณครับ

meowmeng

Matsudaira777

ได้พาเข้าห้อง(ชมรม)ซะด้วย แต่น่าจะได้แค่กอดจูบลูบคลำล่ะมั้ง ส่วนรายต่อไปนี่เล่นเพื่อนร่วมห้องก่อนเลย555

Pitor

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

1819

ชีวิตพระเอกเรา เข้าขั้นจิตเภท ซะแล้ว  
  หลังจากจูบครั้งแรก แล้ว หลังจากนี้ไปในห้อง กับพี่เอม อย่างน้อยนอกจากจูบแล้ว ต้องได้ จับนมดูดจุก ขยี้ เม็ดต่ิแน่ๆ  แต่ถ้าอย่างมาก ต้อง ลงลิ่นกับกลีบกุหลาบด้วยเลย แต่ยังไม่อยากให้เผด็จศึกมันจะได้ง่ายไป   
ส่วนสาว คนต่อไป ลุ้นให้ จีบครูอารรียา ดีกว่า มีสามีแล้ว น่าจะเข้าตา  
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

donki

"คิดว่าตัวเอกจะทำอะไรกับพี่เอมบ้างเมื่ออยู่ด้วยกันตามลำพังในครั้งถัดไป"
นอกจาก French kiss ต้องมี body contact กันแล้วล่ะครับ
"เหยื่่อของตัวเอกคนต่อไป" พี่ จ๋าไปเลยครับ ท่าทาง จะมีเจ้าของแล้ว

อัศวิน รัตนแก้ว