ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใบไม้เปลี่ยนสี : ไก่ได้พลอย ตอนที่ 2/4

เริ่มโดย katalun, เมษายน 14, 2022, 02:20:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

usman1963

ต่อจากโยเป็นคุณดา คุณรุจเรามีฟ้าเหลืองมั้ยเนี่ย แล้วแพรวาจะมาเห็นมั้ยนะ

mrzoom

วิศรุตเรียกว่าโชคดีหรือโชคร้ายเนี่ย กำลังจะเสียเมีย แต่ได้สาวเด็ดๆตั้งสองคน  ::DookDig::

Jim Lord

งานนี้โงหัวไม่ขึ้นแน่นอน เจ้านายจัดเบี้ยมาแลกขุน คุ้มจริงๆ 555

sommchai

น้ำหมดตัวแน่นายรุต ส่วนแพรก็น่าจะได้น้ำคนอื่นมาเติมแหละคืนนี้

Rrrrop

jingjing199212

ยกนิ้วให้รูปภาพประกอบเรื่องเลยครับ ชอบมากจริงๆ

Nu metal

สองสาววางแผนอะำร ติดกับแบบนี้ มีผลต่อเมียตัวจริงแน่ๆ

umawadee

azpirin3122

naris1423

งานนี้มีฟ้าเหลือง กับน้ำหมดตัวแน่ๆเลย
แต่ต้องย้อนกลับไปอ่านตอนก่อนหน้านี้ด้วย ไม่งั้นนึกเนื้อเรื่องไม่ออกแล้ว 

102030

ไม่ติดใจก็แย่แล้ว ห่วงอย่างเดียว จะฟ้าเหลืองตายก่อนมั้ยเนี่ย โดนขนาดนี้

jet081

kgerrard

automilo

katalun

อ้างจาก: Jim Lord เมื่อ เมษายน 14, 2022, 08:38:20 ก่อนเที่ยง
งานนี้โงหัวไม่ขึ้นแน่นอน เจ้านายจัดเบี้ยมาแลกขุน คุ้มจริงๆ 555

คอนเซ็ปท์เรื่องนี้ ตามคำอธิบายนี้เลยครับ เพียงแต่เปรียบเป็นระดับม้ากับเรือมากกว่าที่อิทธิพลเอาเป็นแลกขุน