ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง -What IF ฉากจบแบบที่ 2 // พาร์ท 1

เริ่มโดย act_dsky, เมษายน 16, 2022, 04:30:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

veget

ยังคงโหดเหมือนเดิม ลุ้นละกันว่านางเอกจะโดนหนักแค่ไหน

Riderkop

6 ปีเลยเหรอครับ นางเอกคงโดนจัดแบบหนักๆโหดๆตลอดแน่ๆ น่าจะโทรมสุดๆครับ

acropobia899

TUWATAR

ถ้ามีโอกาสรอดกลับมาเอาคืนได้ อยากรู้ว่า
พี่ต้นจะมีสภาพอย่างไร

chanky2007

ผ่านไป 6 ปีจะขนาดไหน
ที่แน่ๆ รอบนี้จบไม่สวยแน่นอน

ขอบคุณครับ

นั่งคิดว่า ถ้าณัฐจะได้แก้แค้น คงต้องลุ้นให้สร้างอิทธิพลในค่ายทหารสำเร็จ
แต่ถ้าไม่สำเร็จไม่น่ารอดมาได้ถึง 6 ปีหรอก พอหมดสนุก ก็น่าจะโดนฆ่าทิ้งไปแล้วล่ะครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Lordtoung

DarkGearmour

lungme7

yoot2499x

เรื่องนี้ทั้งหดหู่ทั้งสงสารแต่อ่านแล้วไม่ยอมหดอ่ะ