ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), เมษายน 14, 2023, 10:05:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
ท่านคิดว่าเหตุการณ์ใดที่เป็นจุดหักเหเกี่ยวกับเรื่องทางเพศในความทรงจำที่สำคัญของตัวท่านบ้างครับ?

::Ahoo::
ของผมนี่เรื่องเกี่ยวกับทางเพศที่เป็นจุดหักเหที่สำคัญในความทรงจำที่เป็นตัวกำหนดทิศทางทางเพศที่สำคัญของผม คือ
1.ตอนผมอายุประมาณ 11-12 ยังชักว่าวไม่เป็น น้าสาวผมอายุแก่กว่าผมแค่ 15 ปี ตอนนั้นแกก็อายุประมาณ 26-27 มีอยู่วันหนึ่งตอนเช้าผมแอบเห็นนมน้าสาวผม เพราะแกใส่ชุดนอนแบบผู้ชายที่แยกเสื้อกับกางเกงแล้วลืมติดกระดุมเม็ดหนึ่ง  ผมเลยเห็นนมแกโผล่มา  นมแกใหญ่มากหัวนมดำๆหน่อยทั้งที่แกผิวขาว  ผมแอบมองอยู่สักพักอยากมองต่อแต่ก็ไม่กล้า  ต่อมาหลังจากนั้นอีกประมาณปีเดียว  แม่ผมใช้ให้ไปตามแกมาคุยธุระเรื่องอะไรไม่รู้  ผมรีบเดินไปที่ห้องแก  เป็นจังหวะที่แกกำลังใส่เสื้อผ้าพอดีแล้วก็เปิดประตูห้องทิ้งไว้  ผมเห็นนมแกเต็มๆทั้งสองเต้าเลยถึงจะแค่แว้บเดียวน่าจะไม่กี่นาที  คือนมแกใหญ่มากเต่งตึงเล็กกว่าน้องแนทนิดเดียว เต้านมขาวผ่องถึงหัวนมจะดำๆหน่อยแต่ก็กระตุ้นอารมณ์มาก  ผมไม่แน่ใจนะว่าแกรู้ตัวแล้วแกล้งไม่รู้ไม่ชี้หรือเปล่าหรือไม่รู้ตัวจริงๆ  เหตุการณ์นี้คล้ายๆเรื่องจัน ดารา ตอนที่จัน ดารา เห็นนมคุณบุญเลื่องเหมือนกันต่างกันที่ในเรื่องนั้นเป็นการรู้ตัวทั้งสองฝ่าย  เหตุการณ์นั้นทำให้ผมที่อยู่ในช่วงเริ่มต้นเป็นวัยรุ่นเริ่มมีจินตนาการทางเพศกับน้าสาวแม้ว่ายังชักว่าวไม่เป็น  เหตุการณ์ครั้งนั้นมันคงจะประทับอยู่ในความทรงจำจนทำให้ผมมีอารมณ์ทางเพศกับคนหัวนมดำๆหรือคนผิวคล้ำๆ(ซึ่งหัวนมต้องดำตามผิวไปด้วยอยู่แล้ว)เป็นพิเศษ ทั้งตอนดูหนังเอ๊กซ์และตอนเที่ยวกะหรี่.(ยังมีต่อ)

(ต่อ)
2. หลังจากนั้นไม่นานนักจำไม่ค่อยได้แล้วแต่อยู่ในช่วงเวลานั้นแหละ เพราะยังชักว่าวไม่เป็น  มีอยู่คืนหนึ่ง  ผมฝันไปว่าน้าสาวแก้ผ้าเปลือยเปล่าเข้ามาในห้องผม  นมแกใหญ่มากหัวนมสีดำตั้งชูชัน  หมอยดกดำปิดรูหีจนมิด  แกบอกว่าแกเงี่ยนมากให้ผมช่วยเย็ดแกหน่อย  แล้วแกก็บอกให้ผมแก้ผ้า  แล้วแกก็อมควยให้ผมจนควยแข็ง  แล้วให้ผมดูดนมกับเลียหีให้แก  ก่อนที่จะให้ผมเย็ดให้ในท่านอนหงายจนน้ำควยแตกในหีเลย ซึ่งความรู้สึกครั้งนั้นมันยังประทับในความทรงจำไม่รู้ลืมเลือนแม้จะเป็นแค่ความฝันก็ตามที.
3.ในห้วงเวลาน่าจะใกล้เคียงกันนั่นแหละ ตอนผมอายุ 12 เรียนอยู่ ป.6 มีเพื่อนในห้องตัวแสบๆหน่อย  ชอบชวนกันเล่นดูนมนักเรียนหญิง  ปรากฏว่าผมลองแอบดูหลายคนแต่ได้เห็นนมจริงๆแค่สองคน (เพื่อนคนอื่นคุยว่าเห็นเป็นสิบคน) คนแรกสมมุติว่าชื่อจินตนา  ตอนนั้นอายุ 14 แล้ว แก่กว่าผม  หน้าตาคล้ายๆพวกแขกขาว  ตัวสูงๆหน่อยเพราะแตกเนื้อสาวแล้ว  วันนั้นเธอเผลอคุยกับเพื่อนจนออกรสชาติจนลืมตัวก้มลงผมเลยเห็นนมเต็มๆทั้งสองเต้าเลย  คือเธอจะใส่เสื้อคล้ายๆเสื้อกล้าม  นมเธอใหญ่เป็นเต้าแบบสาวๆแล้ว ผิวขาวแต่หัวนมกลับดำ(และใหญ่ด้วย)แบบเดียวกับน้าสาวผม ผมมองอยู่สักพักแต่ไม่กล้ามองต่อเพราะเขินเหมือนกัน  หลังจากนั้นพยายามมองอีกหลายครั้งแต่ไม่มีโอกาสแล้วแถมเธอเปลี่ยนมาใส่ยกทรงแบบผู้ใหญ่พอดี  กับอีกคนหนึ่งสมมุติว่าชื่อศรินยา อายุ 14 แล้ว เหมือนกัน  หน้าตาหมวยๆคล้ายเด็กญี่ปุ่น  ตัวสูงๆหน่อยตามประสาที่แตกเนื้อสาวแล้ว  นมก็ขึ้นเป็นเต้าแบบสาวๆเหมือนกัน  เธอก็ชอบใส่เสื้อคล้ายๆเสื้อกล้ามแบบเดียวกับจินตนานี่แหละ  คนนี้ผมได้แอบเห็นนมอยู่ 4-5 ครั้งเลยนะ ตามคำชวนของเพื่อนที่บอกว่าเวลาเธอทำอะไรนี่ไม่ค่อยระวังตัวจนนมหกบ่อย  ซึ่งก็เป็นจริง  นมเธอตั้งเต้าแบบสาวๆแล้วเต้านมขาวผ่อง  หัวนมเล็กๆแบบยางลบที่ปลายดินสอสีน้ำตาลอ่อน  แต่ตอนหลังเธอก็มาใส่ยกทรงแบบผู้ใหญ่เลยได้เห็นแค่ฐานนมแค่นั้น  นี่ก็เป็นความทรงจำอีกอย่างหนึ่งที่ทำให้ผมชอบแอบดูร่องนมฐานนมผู้หญิงเป็นพิเศษแม้ว่าตอนหลังจะชอบดูนมสาวใหญ่มากกว่า.(ยังมีต่อ)

4.ตอนผมอายุ 14 เรียนอยู่ม.2 วันนั้นผมอยู่บ้านคนเดียว เป็นวันหยุดระหว่างสอบกลางภาค  แล้วจู่ๆเกิดรู้สึกเงี่ยนอย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อน  ด้วยสัญชาตญาณหรืออะไรมาดลใจไม่รู้  ผมเลยแก้ผ้าแล้วไปที่ห้องนอนเก่าของน้าสาวผมที่ตอนนี้ไม่มีคนอยู่เพราะน้าสาวสอบบรรจุครูได้ที่ต่างจังหวัดสักพักแล้ว  ผมเอาพวกหมอนและผ้าห่มเก่าๆของน้าสาวผมนี่แหละมากองๆให้สูงๆแล้วเอาควยสอดเข้าไประหว่างช่องแล้วถูไถไปมาแล้วจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับน้าอยู่  จนถูไปมาสักพักจนควยแข็งเต็มที่แล้วรู้สึกเสียวอย่างไม่เคยเป็นมาก่อนจนกลั้นไว้ไม่ได้สักพักควยก็หลั่งน้ำขาวข้นออกมาอย่างท่วมท้น ซึ่งผมก็รู้ได้ทันทีจากที่เคยดูหนังเอ๊กซ์ว่ามันคือน้ำอสุจิ ซึ่งเป็นครั้งแรกของผมที่ได้สำเร็จความใคร่ให้ตัวเอง  วันนั้นผมก็ชักว่าวโดยใช้มืออีกสองครั้งโดยจินตนาการว่าเย็ดกับน้าเหมือนกัน  แม้ว่าน้ำจะออกมาน้อยกว่าครั้งแรกแต่ก็ยังถือว่ามากแล้วยังคงเสียวซ่านสะใจ  หลังจากนั้นผมเลยชักว่าวต่อมาเกือบทุกวันอย่างน้อยวันละครั้ง  โดยจินตนาการว่าเย็ดกับน้าเป็นส่วนใหญ่  จนต่อมาอีกสักปีเดียวน้าผมได้ย้ายมาช่วยราชการอยู่พักหนึ่งประมาณสองปีเลยกลับมาอยู่บ้านผมอีก ทีนี้เลยได้โอกาสแอบดูน้าอาบน้ำแล้วลองชักว่าวไปด้วยเป็นประจำเลย  รวมทั้งตอนหลังลองแอบดูทั้งแม่และญาติผู้หญิงคนอื่นที่มาพักที่บ้านตอนอาบน้ำแล้วก็ชักว่าวไปด้วยอยู่หลายปีเลย  แล้วมันทำให้ผมเป็นคนที่พิสมัยการชักว่าวเป็นอย่างจนกว่าจะได้เที่ยวกะหรี่จริงๆก็ปาเข้าไปอายุ 28 แล้ว  ซึ่งวิธีการชักว่าวแบบใช้หมอนกับผ้าห่มมากองสูงๆแล้วเอาควยสอดระหว่างช่องนี่ ผมเลิกทำไปเกือบสามสิบปีเลย โดยเปลี่ยนมาใช้มือชักธรรมดากับนอนราบทับควยแล้วถูไปมากับพื้น  แต่ 2-3 ปีมานี้ผมกลับมาใช้วิธีการแบบนี้เป็นหลักอีกครั้งหนึ่งอย่างบอกไม่ถูกเลยเช่นกัน.
5.ตอนอายุ 31 ผมเริ่มเที่ยวกะหรี่มาสักพักแล้วแต่ไม่ค่อยประทับใจ เพราะเจอแต่กะหรี่งี่เง่า  แต่ผมมาเจอกะหรี่คนหนึ่งตอนนั้นอายุแกสัก 41 ได้  หน้าไม่สวยมากแต่พอดูได้คล้ายดาวโป๊สมัยก่อน ตัวดำๆหน้าแขกๆ นมใหญ่ๆตูดใหญ่  พอแก้ผ้ามานมแกใหญ่มากหัวนมก็ดำ(เหมือนนมน้าสาวผม)ตามสีผิวของแกแหละ  ตอนแรกผมบอกให้แกโม๊กให้  โดยคิดว่าแกคงใส่ถุงยางแล้วค่อยโม๊กให้เหมือนกะหรี่คนอื่น  แต่แกกลับดูดควยให้แบบสดๆแล้วอมไข่สลับไปมาแบบแรงๆดังจ๊วบๆเลย ผมรู้สึกทั้งเสียวทั้งมันอย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อนแม้ตอนแรกจะเจ็บบ้าง  แล้วผมก็ดูดนมเลียหีให้แกจนแกครางซี้ดซ้าดลั่นห้องแล้วมาต่อด้วยท่า 69 แถมพี่กะหรี่แกขึ้นคร่อมในท่าควบม้าให้กับผมด้วย  แล้วเย็ดกันอีกหลายท่าจนน้ำควยใกล้จะแตก  ผมเลยชักอออกมาแตกใส่หลังแก   แล้วดูดนมแกสลับไปมาอีกที  แกบอกว่าแกรู้สึกมันเขี้ยวเลยดูดอมควยให้ผมแบบสดๆ  เพราะนานๆแกจะทำให้แขกสักครั้งเฉพาะที่แกถูกชะตาจริงๆ   ครั้งนั้นเป็นครั้งที่รู้สึกมันที่สุดตั้งแต่เที่ยวกะหรี่มา   ผมเลยเป็นขาประจำแกต่อมาอีกหลายปีรวมแล้วเย็ดกันน่าจะ 20-30 ครั้ง ซึ่งไม่มีครั้งใดที่ผิดหวังเลย  จนแกแขวนถุงยางเลิกขายหีไปเอง(แกบอกว่ากลับไปขายของที่บ้านนอกแล้ว)  มาได้เย็ดแกครั้งสุดท้ายตอนปี 2562  ตอนแกมาเที่ยวกรุงเทพฯแล้วบังเอิญเดินเจอกันพอดี   ตอนนั้นแกอายุ 53 แล้ว แต่สภาพยังน่าเย็ดอยู่ถึงจะท้วมกว่าเดิมหน่อยแต่ก็ทำให้นมกับตูดแกดูใหญ่ขึ้นแล้วตอนเย็ดกันก็โซ้ยกันดุเดือดเหมือนครั้งก่อนๆ   และหลังจากที่ผมเย็ดแกครั้งแรกนี่แหละที่ทำให้เวลาผมเที่ยวกะหรี่หลังจากนั้นทุกคน  ผมจะมีข้อตกลงกันทุกครั้งว่าต้องยอมให้ผมดูดนมเลียหีกับอมดูดควยสดๆให้ผมถึงจะยอมเที่ยว.