ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขยี้สวาทอาซ้อหม้อใหญ่ copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 20, 2022, 10:32:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ขยี้สวาทอาซ้อหม้อใหญ่ 1 ซ้อเหมย

ผมทำงานอยู่ในกงสีครอบครัวจีน เป็นบริษัทของครอบครัวที่เลี้ยงทั้งลูกและหลานๆ (ผมมีทั้งตั่วแจ้ อาเฮีย) พี่ชาย(อาเฮีย)ผมแต่งงานกับ"เหมย"คนเชื้อสายจีนด้วยกัน เธออายุอ่อนกว่าผมอีก (ผมอายุ 28 ปี) ผิวขาว หน้าตาหมวยๆ ก้นงอน เรียนจบจากธรรมศาสตร์ท่าพระจันทร์ เธอน่ารักตามสมัยนิยม นมเป็นนม ก้นเป็นก้น หุ่นดีมาก ผมเคยชักว่าวนึกถึงอาซ้อ(พี่สะใภ้)บ่อยๆ บางครั้งก็ออกไปเที่ยวหมอนวดตามเจ้าพระยาอาบอบนวด (เบอร์ 13 น้องน้อย ดาวของเจ้าพระยา แถวปิ่นเกล้า) เย็ดน้อยไป แต่ใจก็คิดถึงเย็ดซ้อพี่สะใภ้

แล้ววันหนึ่ง ก็เป็นโชคของผม พี่ชายผมไปฮ่องกง ไปติดต่องานด้านธุรกิจของครอบครัว  พี่ชายบอกว่าช่วยพาซ้อไปงานเลี้ยงแต่งงานของลูกค้าแทนด้วย เพราะปกติผมไม่ค่อยได้ออกงานแบบนั่นสักเท่าไหร่ มีแต่พี่ชายกับซ้อเท่านั้น ผมก็รับปากไปว่า "ได้ครับ แล้วเมื่อไหร่?" พี่ชายก็บอกว่า "เดี๋ยวแกคุยกับซ้อละกัน ว่ากำหนดงานอะไร?เมื่อไหร่?" ผมก็ได้แต่รับปาก "ครับ ครับ"

แล้ววันที่พี่ชายเดินทางก็มาถึง ซ้อขับรถไปส่งพี่ชายที่ดอนเมืองเรียบร้อย แล้ววันต่อมาซ้อก็บอกผมว่า "วันศุกร์ นนท์(ชื่อผม) อย่าลืมงานเลี้ยงนะ เราจะออกจากบ้านไปโรงแรมก่อนทุ่ม" ผมก็ตอบ "ครับ" แต่ไม่กล้าสบตากับซ้อ กลัวเขาจะรู้ว่ากำลังคิดอะไรอยู่....
เย็นของวันศุกร์ผมไปร้านทำผมมาแล้ว กลับบ้านอาบน้ำแต่งตัวให้ดูดีที่สุด พิเศษสุดสุด นานๆจะได้ออกเดทแทนพี่ชาย โดยเฉพาะไปกับซ้อคนน่ารัก ผมเดินไปขับรถเฮีย ซึ่งซ้อบอกว่าให้เอาคันของเฮียไป เป็นรถบีเอ็มซีรี่ห้า ผมขับไปแต่..ใจคิดแต่อยากลูบขาขาวๆของซ้อเป็นบ้า เพราะวันนี้ซ้อแต่งตัวใส่กระโปรงสีครีม เสื้อสีขาวด้านใน สีครีมด้านนอก นมใหญ่ๆอยู่ใต้เสื้อดูเด่น กลิ่นน้ำหอมยี่ห้อวิคตอเรียที่ซ้อใช้ประจำ โชยมาอ่อนๆกับแอร์จากรถ ทำให้ควยผมลุกผงกงึกๆทีเดียว ผมไม่รู้จะคุยอะไรกับซ้อ จึงได้แต่ขับรถไปเรื่อยๆ

เจ้ากรรม...วันศุกค์รถโคตรติด พอไปถึงโรงแรมดุสิตก็ทุ่มกว่า ส่งรถแล้วก็ถือบัตรเชิญเข้าไปในงาน ดูมีแต่นักธุรกิจทั้งนั้น ผมใจเต้นตูมๆ เขินเหมือนกัน เดินกับซ้อคนสวย คนมองซ้อกับผมพอสมควร โดยส่วนมากก็เข้ามาทักซ้อกัน และถามหาพี่ชาย ซ้อวางตัวดีมากคืนนั้น งานมาสิ้นสุดเอาก็ 4 ทุ่มกว่าๆได้ ผมขับรถกลับ ซ้อพูดกับผมว่า "หารัยร้อนๆทานก่อนดีกว่านนท์" เพราะเธอดื่มไวน์ไป คงรู้สึกมึนๆเหมือนกัน ผมเองก็ดื่มไปเหมือนกัน แต่...ผมไม่ค่อยชอบเครื่องดื่มอยู่แล้ว อีกอย่างต้องขับรถ เลยดื่มนิดหน่อย ผมพาซ้อคนสวยไปทานข้าวต้มปลาแถวสีลม

ต่อจากนั้นผมพูดกับซ้อว่า "ซ้อ วันเนี่ย..ซ้อแต่งตัวน่ารักมากเลยนะ"
เธอหัวเราะและบอกผมว่า "คิดบ้าอะไรขึ้นมาเหรอ ถึงมาชม เห็นกันอยู่จะทุกวัน"
ผมเลยบอกว่า "จริงนะซ้อ (เธอยังไม่มีลูก) ซ้อดูดีมากนะ"
เธอหัวเราะ และคอนให้ผมยกใหญ่ ผมก็ชมเธอไป และมาปากเจ้ากรรมของผมก็บอกขึ้นว่า
"ถ้าผมได้คนแบบซ้อมาเป็นภรรยานะ ผมรักตายเลย"
ซ้อพูดออกมาว่า "เกินไปนนท์ ...เกินไป"
ผมเงียบเลย ผมเงียบนานพอควร ซ้อจึงถามผมว่า "อายุก็ปานนี้แล้ว ไม่คิดจะหาใครสักคนเหรอนนท์?"
ผมเลยบอกซ้อว่า "ไม่รุจะเอาเงินที่ไหนมาเลี้ยงเขาสิซ้อ คนที่เรารักก็มีเจ้าของแล้ว"
ซ้อถามว่า "ใครเหรอ?"
ผมมองหน้าซ้อ และบอกว่า "หน้าตาเหมือนๆซ้อนี่แหละ"
ซ้อหัวเราะ ยิ้มหวาน ผมบอกซ้อต่อว่า "จริงนะซ้อ"

ผมหักรถหลบสามล้อเลี้ยวตัดหน้า ซ้อร้องกรี๊ดเลย ตัวเธอเบี่ยงเข้ามาทางผม หัวไหล่เราสองคนกระทบกัน ผมขอโทษซ้อ เพราะเป็นเหตุสุดวิสัย รถสามล้อบึงออกมาจากซอย ซ้อสบถยกใหญ่ ผมหัวเราะขำ ซ้อมองหน้าผม และบอกว่า "หัวเราะอะไร?" ผมเลยพูดว่า "เวลาคนสวยบ่นเนี่ย ก็ยังดูดีนะครับ" ซ้อเอากำปั้นทุบต้นขาผมบึกใหญ่ ผมขับรถมาถึงบ้าน จอดในที่จอดแล้ว ตอนนั้นคนที่บ้านยังดูทีวีกันอยู่เลย ผมมองซ้อ ซ้อมองหน้าผม ดูเหมือนว่าจะไม่มีอะไรเกิดขึ้นระหว่างเรา
แต่แล้ว...หูผมไม่ได้ฝาด ซ้อพูดว่า "นนท์อย่าเพิ่งไปไหน รอในรถนะ..เดี๋ยวมา"
ซ้อเข้าไปในบ้าน กลับออกมาและบอกว่า "ช่วยพาไปบ้านหน่อย วันเนี่ยจะไปบ้าน เพราะนัดแม่ไว้" บ้านซ้อเขาอยู่ที่หลักสอง แถวหนองแขม เขาเข้าไปบอกคนในบ้านแล้ว ผมกลัวคนสงสัยเลยถามว่า "แล้วคนในบ้านถามหาผมป่าว?" เธอบอกว่า "ซ้อว่านนท์แยกตัวไปกับเพื่อนแล้ว ไม่ได้กลับมาด้วย"

ผมเอารถเฮียขับออกจากบ้านต่อไปตามถนน จวนถึงหลักสองแล้ว โดยที่เราไม่ได้คุยอะรัยกันเลย ต่างคนต่างเงียบ ในใจผมก็คิด ซ้อคนสวยเองก็คงไม่ต่างกัน คงคิดอะไรสักอย่างเหมือนกัน ผมมาถึงหลักสองแต่...ซ้อพูดขึ้นว่า "ขับต่อไปก่อนนะนนท์ ซ้อปวดหัว อยากนั่งรถไปเรื่อยๆ" ซ้อบอกให้ผมปิดแอร์ในรถ และเปิดกระจกพอให้ลมผ่าน ผมพูดตัดบทว่า "งั้นไปถนนอังศะกันดีกว่านะครับซ้อ อากาศคงดี ยามค่ำคืน(ถนนใหม่)" ซ้อบอก "แล้วแต่นนท์ล่ะกัน"

ผมขับรถไปที่นั่น แต่..เหมือนฟ้าเป็นใจให้เราสองคนจะได้เย็ดกันแฮะ ฝนฟ้าช่างรู้ใจผม โปรยปรายลงมาซะเฉยๆ ผมเลยพาซ้อกลับ และเลี้ยวขวาออกไปทางสามพราน ขับรถมาเรื่อยๆ มองไปขวามือ เห็นโรงแรมกาแล็คซี่ข้างถนนเข้า เลยบอกซ้อว่า "ซ้อผมขี้เกียจขับแล้วนะ พักดีกว่า" ไม่ต้องรอคำตอบ ผมหักรถเข้าเลนขวาสุดเพื่อรอกลับรถที่ใต้สะพาน และขับรถเข้าไปที่โรงแรมกาแล็คซีเลย บ๋อยมาปิดม่านเรียบร้อย ถามผมว่า "ค้างคืน / ชั่วคราวครับ" ผมตอบว่า "ค้างคืนน้อง และขอกาแฟร้อนๆสองที่"

ซ้อยังไม่ลงจากรถ พอบ๋อยไปแล้ว ซ้อถึงถามผมว่า "ทำไมนนท์ถึงมาตรงนี้?"
ผมเลยบอกว่า "พักดีกว่าซ้อ ขับไปก็ไม่รู้จะไปไหน?"
ซ้อเงียบ ผมเลยจับมือซ้อ และบอกให้ลงจากรถเข้าไปข้างในดีกว่า ซ้อเลยลงรถ เดินเข้าไปด้านในที่บอยเปิดแอร์เย็นฉ่ำก่อนรับออเดอร์ผมไป ผมตามซ้อคนสวยเข้าไป พร้อมกอดซ้อด้านหลัง ซ้อตกใจดิ้นนิดหนึ่ง
ผมพูดว่า "ซ้อครับ ผมรู้สึกกับซ้อมานานแล้ว ช่วยให้ฝันผมเป็นจริงหน่อยได้ป่าว?"
ซ้อนิ่งเงียบ ไม่พูดรัยสักคำ ผมพรมจูบเรือนผมซ้อ บีบนมซ้อเบาๆ ไซ้แถวซอกคอซ้อคนสวยของผม ควยผมแข็งโด่ จนจะทะลุกางเกงยีนส์ให้ได้ ซ้อคงรับความรู้สึกตรงนั่นได้ เธอหันหน้าเข้าหาผม ก่อนที่เราสองคนจะแลกลิ้นกันและกันอย่างดูดดื่ม ผมปลดเสื้อผมและซ้อออก ซ้อใส่เสื้อชั้นในสีดำ ตัดกับผิวที่ขาวของซ้อมากครับ นอนลงบนเตียงสีขาว นมซ้อใหญ่ชิดสนิทกัน

พอดีบ๋อยมาเคาะประตู ผมเลยต้องลุกไปเลื่อนช่องรับของ เพื่อรับกาแฟและให้ทิปเขาไป ผมกลับมาที่เตียงอีกครั้ง ซ้อนอนคว่ำหน้า โชว์แผ่นหลังที่ขาวเนียน และก้นที่งอนเช้งที่ยังสวมชุดกระโปรงสีครีมอยู่ ผมเอามือตีก้นงอนซ้อแปะๆ บีบเบาๆ พร้อมทั้งพูดว่า "ดื่มกาแฟร้อนๆก่อนน่ะครับ" เธอบอกว่า "อยากอาบน้ำ"
ผมเลยบอกว่า "งั้นอาบน้ำด้วยกันดีกว่า ผมก็อยากอาบ"
ซ้อร้องว่า "บ้าเหรอ.." ผมบอกว่า "ไม่ต้องคิดมากครับ ผมอยากอยู่ใกล้ๆซ้อให้นานที่สุดนะครับ นะครับ"
แล้วลูกอ้อนของผมก็ได้ผล ซ้อเอาผ้าขนหนูสีขาวของโรงแรมมานุ่ง และถอดกระโปรงออก ถอดกางเกงในออก ผมมองดูเป็นกางเกงในลายลูกไม้สีดำ
ซ้อมองผมและว่า "แหม...ดูอย่างกับไม่เคยพบเคยเห็นน่ะ"
ผมเลยพูดว่า "อยากจะกินทั้งตัวเลย" ซ้อเอามือตีผมเบาๆ

เราสองคนเข้าไปในห้องน้ำ ปล่อยน้ำอุ่นลงอ่าง ผมกระตุกผมขนหนูซ้อออก นมซ้อโชว์สู่สายตาแบบชัดๆอีกครั้ง ผมก้มมองไปที่หน้าขา หอยตัวอูมมีขนไม่มาก นูนเด่นเต็มหน้าขา ซ้อเอามือปิดเพราะอายสายตาผม แต่ไม่ทันผมละครับ ผมเอามือไปจับมือซ้อออก บอกว่า "ให้ผมดูชัดๆเหอะซ้อครับ" ผมทนไม่ไหวจริงๆ ควยลุกแข็งโป๊กเลยครับ ผ้าผมหลุดไปไหนแล้วไม่สนครับ ผมเข้าประชิดซ้อ แล้วสองมือผมก็บีบเต้านมซ้อ ลูบตัวขาวเนียนของเธอ ปากก็จูบไซ้เธอใต้สายน้ำอุ่นๆจากฝักบัวที่ยังเปิดทิ้งไว้เบาๆ
เวลาตัวซ้อคนสวยถูกน้ำอุ่นทั้งนิ่มทั้งลื่น ควยผมทิ่มอยู่ที่หน้าขาซ้อ ซ้อครางในลำคอ..ฮือ...ฮือ.... ควยผมแข็งมาก และได้มาตรฐานกว่าเฮียอยู่แล้ว...ผมรู้ เพราะเคยเที่ยวด้วยกันมาก่อน ของเฮียแค่ห้านิ้ว แต่..ผมหกกว่า และอวบอ้วนกว่าด้วย ซ้อไม่มีเวลาดูแล้วครับ มือซ้อลูบแผ่นหลังผม เบียดตัวเข้าหาผมระทวยในเกมส์สวาทที่ผมมอบให้เธอ

ผมเอามือซ้อมาจับควยผม เธอจับมันปากพูดว่า "แข็งมากนนท์จ๋า ใหญ่ด้วย"
ผมเลยพูดว่า "ซ้อจ๋า... เมียจ๋า...ชอบป่าวจ๊ะ?"
ซ้อตอบว่า "ชอบสิ ชอบมากด้วย"
ผมเอาควยถูหอยอูมของซ้อคนสวย บดหน้าขาเข้าหาเรื่อยๆ ตอนเนี่ยดูเหมือนว่าซ้อหยุดความต้องการไม่อยู่แล้วแน่นอน ผมเอามือละจากก้นนุ่มงอนของซ้อ โดยที่ปากก็ยังดูดสลับทั้งที่ปากเธอ และไซ้กลับลงมาดูดหัวนมซ้อทั้งสองเต้า หัวนมเธอเป็นไตแข็งสู้ปากผม ผมเลียและกัดเบาๆ
ซ้อซี๊ดปากระงม ปากร้อง "นนท์จ๋า... นนท์จ๋า... ใจจะขาด"
ผมไซ้กลับขึ้นไปใกล้ๆหู และละเลียที่ใบหูซ้อ ขาซ้ออ่อนระทวยแทบยืนไม่ติด
ผมกระซิบบอกซ้อว่า "พูดสิจีะเมียจ๋า ว่าอยากเย็ดผัวจัง อยากเย็ดนนท์จัง ผัวจ๋า"
เธอพูดออกจากปากว่า "ผัวจ๋า นนท์ของเมีย เมียไม่ไหวแล้วจ๊ะ อยากเย็ด อยากเย็ด นนท์เอาใส่เหอะ อย่าทรมานเมียอีกเลยน่ะ..น่ะ"

ผมยังครับ ต้องป้อนให้ซ้อคนสวยให้มากกว่านี้ ผมเอามือจับไปที่หว่างขาซ้อคนสวย น้ำแฉะไปหมด ผมจับเธอนั่งลงบนขอบอ่าง แล้วเธอพิงผนังห้องน้ำไว้ แหกขาเธอออก เห็นหอยเธออ้าปากนิดหน่อย ผมล้มหน้าลงเลียที่หัวเหน่าเธอ และตามขาเธอเรื่อยๆ และมาหยุดที่หอยตัวอวบอิ่ม เอาลิ้นแยง เธอกดหัวผมแน่นแทบหายใจไม่ออก แต่...กลิ่นหอยเธอเร้าใจมากครับ กลิ่นน้ำหอมวิคเตอเรียหอมฉ่ำ ผมเลียไปเรื่อยๆ
ซ้อคนสวยคงไม่ไหว บอกให้ "นนท์จ๋า เย็ดเมียเหอะ เย็ดเมียเหอะ"
ผมลุกขึ้นเอาควยยื่นให้ซ้อ ซ้อไม่รอช้า เอาปากสวยอมควยดุ้นใหญ่ของผม ทั้งอม ทั้งเลีย เลียลงมาถึงไข่สองใบผม เสียวมากเลยครับ ซ้อคนสวยเก่งมาก เสียงเธอร้อง..อือ อือ ในลำคอไม่ขาด สองมือเธอบีบนมตัวเอง เป็นภาพที่เร้าใจมาก ผมเองก็ทนไม่ไหวแล้ว ขอน้ำแตกในหีซ้อหน่อยเหอะวันนี้

ผมจับซ้อลงอ่างน้ำ แล้วผมก้อลงไป ยกก้นซ้อลอยจากน้ำนิดหนึง ผมนอนอยู่ด้านล่าง แล้วซ้อก็หย่อนก้นลงไป เอาหีอูมสวมลงที่หัวควยที่กำลังถอกแดงก่ำของผม ปากเธอคราง...ซี๊ด ซี๊ด ไม่หยุด ตอนที่รูหีอูมของเธอกดลงอย่างช้าๆ หน้าเธอเหยเก คงเป็นเพราะเสียวมาก..นั่นแหละ  มือผมบีบก้นเธอเอาไว้ ตาก็มองดูหีที่โหนกนูนกำลังอมควยลำอ้วนของผมไปอย่างช้าๆ มันหายเข้าไปในตัวเธอเรื่อยๆ ส่วนเธอก้อบีบนมตัวเองจนล้นมือ หลับตา ปากอ้า หน้าแหงนมองเพด้านห้องน้ำ
เธอกด และยกขึ้น และกดลงใหม่ อยู่หลายครั้ง จนควยของผมมุดเข้าไปในรูหีซ้อจนหมด เธอเริ่มขย่ม ผมเสยก้น เข้าไปดูดปากเธอ และดูดนมเธอ เธอกอดผมไว้แน่น ปากก็ร้อง..ซี๊ด ซี๊ด ไม่ขาด น้ำในอ่างกระฉอกออก ตามแรงกระแทกของเราสองคน ซ้อแลกลิ้นกับผมอย่างร้อนแรงและเมามันส์ ผมทั้งขบ ทั้งกัดตามตัวซ้อเบาๆ ให้อารมณ์สองเราอย่างสุดสุดจริงๆ

หีซ้อตอดหัวถอกผมตึบๆ ผมเสียวแต่...ยังไม่ออก ผมเปลี่ยนท่า เอาก้นงอนขาวซ้อออกมาจากอ่างน้ำ ก้นซ้อขาวผ่อง เห็นหีซ้อย้อยมาด้านหลัง ผมบรรจงเอาควยยัดเข้า แล้วกระเด้าเสยเป็นจังหวะ ทั้งเร็วทั้งช้าสลับกันไป โดยไม่ลืมที่จะควงเอวด้วย จากนั้นผมก็ให้ซ้อยืนขึ้น เอาขาเธอวางบนขอบอ่างข้างหนึ่ง อีกข้างให้ยืนบนพื้นห้องน้ำ แล้วเอาหัวถอกยัดเข้าไปในรูหีซ้อคนสวยอีกครั้ง เราเย็ดกันท่านี้จนน้ำควยผมออก น้ำหีซ้อกระจาย ตกย้อยมาตามขาเนียนขาวของซ้อ ซ้อคนสวยขาอ่อนยืนแทบไม่ติด เราอาบน้ำด้วยกัน และกลับมาต่อกันอีกที่เตียง
คืนนั่นผมเย็ดซ้อคนสวยไป 4 ครั้ง ซ้อเสร็จไป 6 ครั้ง และเราสองคนออกจากโรงแรมเอาเกือบเที่ยงวัน หลังจากนั้น ผมกับซ้อมักจะหาโอกาสเย็ดกันอยู่บ่อยๆ จนถึงทุกวันนี้ โดยที่เฮียก็ไม่รู้ ว่าเราสองคนเย็ดกันมาตลอด และจะเล่าต่อว่าซ้อสุดที่รักของผม จะพาเพื่อนขี้เหงาของเขา มาให้ผมเย็ดด้วย

cyborg0011

ขยี้สวาทอาซ้อหม้อใหญ่ 2 ซ้อหลี

หลังจากวันนั้นแล้ว ผมก็คิดแผนในใจว่าจะเอาเรื่องที่ซ้อหลี(เมียเฮียฉิ้งพี่ชายอีกคน)เล่นชู้กับยามที่ชื่อลุงเข้มกับไอ้ดิน มาแบล็คเมล์ซ้อหลี เพื่อที่ผมจะได้เล่นเสียวกับซ้อหลีบ้าง ก็แหม๊..ซ้อหลีคนนี้ทั้งขาวทั้งสวยหน้าก็ตาหวาน อกอวบได้รูปเชียวนะครับ ก็พอดีวันนี้เฮียฉิ้งต้องไปเก็บเงินกับลูกค้ารายนึงที่หัวหิน ซ้อหลีก็เลยต้องอยู่ดูโรงงานคนเดียว พอเฮียฉิ้งได้เดินทางไปประจวบแล้ว วันนั้นก็ยังไม่มีเรื่องเสียวๆนะครับ แต่สายๆของวันรุ่งขึ้นสิครับ ซ้อหลีต้องออกไปรับของที่ตลาดท่าน้ำ ซ้อหลีก็เลยให้ผมขับรถกระบะพาเธอไป

ระหว่างทางที่ขับ ซ้อหลีก็นั่งข้างๆผม ผมก็แอบมองซ้อหลี อยากมากครับ ควยผมก็ตุงตลอดทาง ก็จะเอ่ยปากแบล็คเมล์ซ้อหลี แล้วล่อเสียวกะซ้อหลีซะเลย แต่ยางรถกระบะเจ้ากรรมดันแตก เพราะวิ่งไปทับตะปู ยางแตกทีเดียว 2 ล้อหน้าเลย รถวิ่งไม่ได้ ผมก็เลยขับมาจอดไหล่ทาง บริเวณที่จอดรถสิบล้อขนดินขนทรายนะครับ พวกจับกังคนขับสิบล้อ ก็มาดูกัน3คน ผมลงจากรถกระบะ เห็นยางมันแตก2ล้อ ก็เลยบอกซ้อหลีว่า "ซ้อนั่งรอในรถก่อนนะ เดี๋ยวผมจะไปปั้มน้ำมัน หาคนมาแก้ยางแบน"

ไอ้พวกสิบล้อมันก็เข้ามาบอกผมว่าจะช่วยไปตามเด็กที่ปั้มน้ำมันให้เอง จอดรถแบบนี้มันขวาง เดี๋ยวพวกมันจะช่วยเข็นรถกระบะเข้าไปหลบในที่จอดรถสิบล้อก่อน พอดีหัวหน้าคนคุมพวกสิบล้อมา ก็บอกผมว่าจอดข้างในแหละ ถามชื่อหัวหน้าคนนั้น ก็บอกว่าชื่อ"สัก" ตัวมันบึกบึนผิวดำหยาบกร้าน หัวเกรียนๆ เคราแข็งๆ หน้าตาดุๆยังไงไม่รู้ สักบอกผมว่า "เดี๋ยวจะให้เด็กขับมอเตอร์ไซค์ ไปที่ปั้มหาเด็กมาแก้ยางแตกให้" แล้วมันก็ชวนผมกับซ้อหลีคนสวย เข้าไปหลบร้อนที่ตึกไม้2ชั้น ซ้อหลีกับผมก็เข้าไปนั่งหลบร้อน
ผมก็ขอไปฉี่ พอผมฉี่เสร็จ ไอ้สักหัวหน้า ก็มาล๊อคตัวผม กระซิบบอกผมว่า
"ถ้าไม่อยากเจ็บตัว ก็อย่าขัดขืน พวกมันจะเล่นเสียวมันส์ๆๆกับซ้อหลี คนละยกสองยก อย่าโวยวาย เห็นแล้วให้นิ่งๆ ไม่งั้นอาจจะตายได้ เข้าใจไหม?"

ผมเห็นตามันแล้วหดเลยครับ มันเอาจริงแน่ ผมก็เลยบอกว่า "เออ ทำอะไรก็ทำ แต่ผมไม่เกี่ยวด้วยนะ"
ไอ้สักมันบอกว่า "ดีมาก" แล้วไอ้สักมันก็ชวนซ้อหลี "ขึ้นไปข้างบนดูทีวีดีกว่า ต้องรออีกนานมาก เดี๋ยวเด็กแก้ยางแตกเสร็จ จะมาเรียก" บอกว่า "คนขับรถกระบะขึ้นไปดูหนังข้างบนก่อนแล้ว"
ซึ่งผมก็ต้องขึ้นไปข้างบน ตามที่พวกมันบังคับ เพื่อให้ซ้อหลีไม่กลัวพวกมัน ซ้อหลีขึ้นมาดูทีวี พอซ้อหลีเห็นว่าผมอยู่ข้างบน ก็เข้ามาดูทีวี แล้วก็มีคนชื่อ"เชิด"ลูกน้องไอ้สัก มาเรียกผมลงไปดูรถ ผมก็บอกซ้อหลีว่า "ไปดูยางรถก่อนนะ เดี๋ยวมา"

พอผมออกมา ก็หาช่องดูว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับซ้อหลีแสนสวย แล้วไอ้สักมันก็เปิดประตูเข้าไปหาซ้อหลี ผมเห็นหนังสดๆฉากเสียวอีกแล้วหรอเนี่ย ไอ้สักมันเข้าไปกอดซ้อหลี หน้าตาเฉย แล้วก็จูบหน้าซ้อหลีเลย ซ้อหลีได้แต่ดิ้นหลบหน้าซ้ายขวา ให้พ้นๆหน้าหยาบดุๆ กลิ่นเหงื่อเหม็นสาปของให้หัวหน้าสัก ซ้อหลีได้แต่ร้องเรียกให้ผมเข้ามาช่วย
"ช่วยด้วยๆๆ อย่ามาทำฉันนะ อย่านะไอ้บ้า อย่าสิ อ้าาา อย่านะ อื้อ..ไม่นะ"
ไอ้สักมันจูบปล้ำซ้อหลี แลบลิ้นเลียหน้าตาซ้อหลีเป็นพัลวัน ไม่สนเสียงร้องของซ้อหลีเลย ไอ้สักมันยิ่งกอดรัดซ้อหลี ซึ่งมีแรงสู้ไม่ได้อยู่แล้วแน่นขึ้นๆ แล้วก็กระชากผมซ้อหลีแรงๆ ซ้อหลีหน้าเชิดเลย มันได้โอกาส ไอ้สักก็เลยบดปากที่หยาบหนาของมันจูบปากเรียวบางของซ้อหลี ตอนนี้ซ้อหลีไม่สามารถขัดขืนได้เลย ได้แต่รับการบดจูบแบบกักขฬะของไอ้สัก

ซ้อหลีพยายามเม้นปากตัวเอง ไม่ให้อ้ารับการจูบของไอ้สักมัน แล้วซ้อหลีก็ใช้สองมือทุบกำปั้นที่อกของไอ้สัก แต่ไม่มีผลเลย ไอ้สักมันบดขยี้ปากเรียวบางซ้อหลี จนซ้อหลีต้องอ้าปากออก ไอ้สักมันเลยดูดปากซ้อหลีแรงๆ แล้วก็สอดควานลิ้นสากๆของมันเข้าไปในปากซ้อหลี มือใหญ่ๆของไอ้สักก็ขยำลูบไล้หน้าอกหน้าใจซ้อหลีที่อยู่ใต้ร่มผ้า ไอ้สักมันจับคลึงหน้าอกซ้อหลีอย่างมันส์มือ แล้วก็บีบเน้นเต้าอวบคลึงขยำไปมา
ซ้อหลีเจอลูกกักขฬะแบบนี้ บวกกับความเปลี่ยวในอารมณ์ที่ผัวไม่สนเซ็กส์เลย ก็ต้องอ่อนแรง จากประเคนกำปั้นใส่อกไอ้สัก ค่อยอ่อนแรงลงๆกลายเป็นวางมือเฉยๆบนแผ่นอกแข็งๆของไอ้สัก แล้วมาแลกจูบกับไอ้สัก ผมดูแล้วมันช่างเป็นการดูดปากกันได้มันจริงๆ ไอ้สักมันห่อปากดูดเข้าไปในช่องปากหอมหวานของซ้อหลีแรงๆ ลิ้นทั้งสองคนคงจะพันกันอย่างเมามันส์แล้วมั้ง

ซ้อหลีหลับตาพริ้มเชียวครับ เสียงจ๊วบจ๊าบๆๆจากการดูดปากกัน ดังจนผมได้ยิน ซ้อหลีเริ่มคล้อยตาม มีอารมณ์ แล้วเชิดหน้าบดจูบตอบอย่างโหยหากับไอ้สัก เริ่มคราง "อือ...อาา..จ๊วบๆ..อาาส์.." มือซ้อหลีเริ่มกลายเป็นโอบกอดคอของไอ้สักแทน ไอ้สักก็เลยยิ่งบดปากหยาบประกบปากซ้อหลีแรงขึ้น จูบบดกันแบบไม่ต้องหายใจหายคอเลย ....ผมเนี่ยอ่ะได้แต่กลืนน้ำลาย แม่งอยากบ้างฉิบหายเลย แล้วไอ้สักมันบดจูบปากซ้อหลีอย่างเร่าร้อนจนหนำใจ แล้วก็เริ่มแลบลิ้นสากๆยาวๆมาไซ้ตามหน้าหวานๆของซ้อหลี น้ำลายมันนี่อะเลียเป็นทางเลย ซ้อหลีสยิวคราง "อาา..อาา..อ่าา.." เชิดหน้าแหง อ่อนผ่อนตามไอ้สัก ทั้งเคราสากๆแข็งของมัน ไอ้สักมันไซ้ซอกคอซ้อหลี เธอก็หงายหน้าให้มันไซ้ซอกคอ แบบไม่ต้องบังคับเลย แถมยังคราง "ซี๊ดสส์..อย่าค่ะ.. ไม่ดีนะค่ะ.. ปล่อยสิค่ะ..ซี๊ดสส์..อูยย.. หลีเสียวค่ะ..อาา.."

ไอ้สักมันไซ้ซอกคอขาวๆด้วยเคราแข็งสากๆ และลิ้นหยาบสากๆมันเลียใบหน้าหวานของซ้อหลีไปทั่ว เลียติ่งหูใบหูซ้อหลี เลียวนๆใบหู
"ซี๊ดสส์..อย่า..อย่า..ค่ะ..ซี๊ดสสส์..อาา..อ้า..." ซ้อหลีห่อตัวครางเสียงยาวว "ซี๊ดสสส์..เสียวน่ะค่ะ..อย่าสิค่ะ.."
ไอ้สักหน้ากร้านหยาบมันก็เลียซ้อหลี มันจูบเลียไซ้จมูกนิดปากกระจับหน่อย หน้าตาหมวยๆ ซ้อหลีเสียวซ่านไปตามลิ้นสากของมัน แล้วมันก็กระชากเสื้อผ้าซ้อหลีด้วยมือซ้ายของมัน ทีเดียวกระดุมเสื้อหลุดหมดเลย ความขาวหยวกก็ปรากฏให้ไอ้สักมันเห็น ซ้อหลีร้อง อาาาา....เสียวหัวนมตัวเอง ที่โดนไอ้สักมันจ้องมองด้วยความกักขฬะ แล้วมันก้มอ้าปากขม้ำเต้านมซ้อหลีเลย มันฟัดอกอวบซ้อหลีแบบหื่นกระสันอยาก ยกทรงบางๆสีเนื้อตัวน้อย มิอาจกันหนวดเคราแข็งสากของมัน ไอ้สักมันฟัดเต้านมอวบขาวตรงไหน หนวดสากแข็งๆของมัน ก็ทิ่มเนื้อขาวๆตรงนั้น

ซ้อหลีคงจะเจ็บมากเลย เพราะปากหนาๆมันขยี้เต้านมซ้ออย่างรุนแรง ไอ้สักไม่เคยเจอทรวงอกขาวสวยภายใต้ชั้นในแบบนี้มาก่อน มันฟอนฟัดเต้านมซ้อหลีภายใต้ยกทรงแบบหื่นใคร่ ตอนนี้ซ้อหลีอยู่ในวงแขนกำยำๆของไอ้สัก มันกอดซ้อหลีแน่น ปากเคราของมันก็ฟัดซ้อหลีด้วยความเมามัน ซ้อหลีได้แต่รับความเสียวซ่านจากปากหนาหยาบกับลิ้นสากของมัน มันดุนหน้าอกซ้อหลีซะจนยกทรงเผยอขึ้นมาข้างบน แล้วมันก็กัดยกทรงตัวนั้นแล้วกระชากไปมาๆแรงๆ จนยกทรงขาดคาปากมัน ซ้อหลีร้อง "ว้าย..อาาา..."
มันเห็นความขาวของอกอวบอูมๆ และเม็ดทับทิมสวยๆ แล้วมันก็อ้าปากเม้มแรงๆทันทีที่เม็ดบัวแดงๆ มันกัดทั้งงับด้วยฟันใช้ลิ้นสากๆเลียหัวนมที่แข็งเป็นไต ดูดเลีย ลิ้นสากควานละเลงไปทั่วเต้านมอวบขาวของซ้อหลีอย่างกระหายอยาก

ซ้อหลีได้แต่รับทั้งความเจ็บเสียวซ่านที่หน้าอกสวยๆ เพราะทั้งเคราแข็งสากๆ ทั้งความกักขฬะที่มันฟัดมันทึ้งลงมาที่เต้าอวบ "โอ้ยยย.. โอ้ยส์..ซี๊ดสส์..อี๊ยสส์..มันเจ็บนะ...เบาๆสิค่ะ..โอ้ยย..เบาๆ ค่ะ..หลียอมคุณแล้ว..อาา อี๊ยสส์..โอ้ยย เจ็บน่ะ..บอกว่าเบาๆ สิค่ะ..โอ้ยย..อดอยากมาจากไหน..อาาส์..อาาา..ซี๊ดสส์..ซี๊ดดสสส์.."
ซ้อหลีครางด้วยความเจ็บและความเสียวซ่าน แต่ซ้อหลีก็ยังแอ่นอกขาวสวยๆคู่นั้นเชิดขึ้น ให้ไอ้สักมันฟัดทึ้งอย่างร่านสวาท
ไอ้สักอ้าปากดูดหัวนมรุนแรง แล้วก็ดูดแบบจะให้เต้าอวบซ้อหลีเข้ามาในปากมันทั้งเต้า ดูดขบหัวนมกระชากเบาๆ ให้ซ้อหลีเสียวๆเล่น จนหลุดปากมัน เต้านมกระเด้งไปมา
"อุ้ยยย..อาา..โอ้ยยย..เบาๆ..อาาา..เบาสิค่ะ..มันเสียวแต่เจ็บน่ะค่ะ..หลียอมแล้วเบาๆสิค่ะ อาาา อ้าาา"

ไอ้สักมันอร่อยมากกับเต้าอวบขาวคู่นั้นของซ้อหลี มันฟัดฟอนเฟ้นเต้านมอวบๆของซ้อหลี ด้วยหน้าตาดุดันหยาบๆ ลิ้นสากๆ เคราแข็งๆ ซอนไซ้ตะโบมไปทั่วเต้าปทุมช่อคู่นั้นของซ้อหลีจนหนำใจ จนแดงเป็นรอยจ้ำๆ แล้วมันก็เลียไล้ขึ้นมา ลิ้นสากเลียเล็มใบหน้าหวานเซ็กส์ของซ้อหลีต่อ มันไซ้เลียตามใบหน้าสาวซ้อหลีทั้งจูบทั้งลิ้นสากควานระริก ไซ้ซอกคอซ้อหลีด้วยความชำนาญซาบซ่านเสียว ซ้อหลีแทบจะโดนไอ้สักกลืนกิน ภายใต้วงแขนกำยำกอดรัดของมัน ไอ้สักโลมเลียควานลิ้นสากไปทั่วเรือนร่างขาวหยวกของซ้อหลี ซ้อหลีอ่อนระทวย ขี้ผึ้งลนไฟสวาทหลับตาคราง "อื้มม...ซี๊ดสส์..อาา..เสียวค่ะ..อาา..." อยู่ภายใต้อ้อมกอดวงแขนใหญ่ของไอ้สัก รับความเสียวซ่าน
"ซี๊ดสส์..อาา..อาา...หลีเสียว..อาา..เสียวมากค่ะ.."
ไอ้สักได้ยินแบบนี้ ก็ได้อารมณ์สิ มันสอดมือไปปลดซิปกระโปรงสีดำของซ้อหลีออก แล้วก็พบกับความสวยของเรียวขา มันก้มลงไปเลียไซ้ตามขาเรียวงาม แล้วไล้ลิ้นสากขึ้นไปตามขอบ กกน.สีครีม เลียควานลิ้นสากๆไปมาตามร่องอูมๆ เลียลิ้นสากๆขึ้นลงๆ

"ซี๊ดสส์..โอวว..เยสส..อ๊าา.." ซ้อหลีครางออกมา
ไอ้สักสาละวนเลียลิ้นสากตามรอยแฉะที่ กกน.ซ้อหลี เลียจนกลัดมันส์ในอารมณ์ ไอ้สักเลยกัดกระชากซะจนกางเกงในซ้อหลีขาด เนื้อหีหอยแคมแดงสวยโผล่ออกมาไร้ปราการป้องกัน แล้วไอ้สักมันก็ใช้ลิ้นสากๆ เลียที่รูหีสวาทของซ้อหลีทันที
"ซี๊ดสสส์...โอ้ววว...." ซ้อหลีกระตุกด้วยความเสียวซ่าน มือเกร็งกำขยำผมหัวเกรียนๆของไอ้สัก ยืนขาถ่างอ้ากว้างขึ้นๆ เพราะรสกามสวาทแบบนี้ มันซ่านเสียวใจซ้อหลี
ปากหนาๆ เครากับลิ้นสากๆของไอ้สักอ้าประกบเลียตามหีหอยที่ร่อนส่ายไม่หยุดของซ้อหลี ไอ้สักจึงโอบมือกระชับก้นซ้อหลีไว้แน่น ประกบปากกับหีหอยซ้อหลี ลิ้นสาก..ชิวหาสร้างความเสียวซ่านจนซ้อหลีขาอ่อนระทวย จนแทบยืนไม่ไหวต่อไปแล้ว ซ้อหลีล้มตัวนอนบนที่โซฟา แบะถ่างขารับความเสียวจากชิวหาลิ้นสากๆของไอ้สัก ลิ้นสากละเลงเลียควานไปทั่วหีหอยสาวสวยซ้อหลีเลย
ผมดูแล้ว...เสียวมาก ต้องช่วยตัวเองไปด้วย...

มันอ้าปากเลียดูดประกบทั่วหีหอยหอมๆของซ้อหลี เห็นลิ้นสากของมันควานไปทั่วร่องรูเสียวหอยแดงๆ ตวัดลิ้นระริกสาละวนปาดขึ้นลงหีหอยซ้อหลี บางทีก็เห็นมันแยงลิ้นยาวสากเข้าไปควานลึกๆในรูหีหอยซ้อหลี อ้าปากดูดเสียงดังจร๊วบบบจ๊าบบบๆ แล้วมันเอาลิ้นสากเลียไวๆวนๆรอบๆเม็ดแตด ถี่ๆๆ ไวๆ จนซ้อหลีตัวเกร็งมากขึ้นๆ
"ซี๊ดสสส์..อ๊าา..อาา..อ๊าา....ซี๊ดสส์..อาา..อ๊าา..โอววเยสส์..อ๊าาา...."
ซ้อหลีห่อปากครางไม่ขาดเสียง ขาเรียวงามอ้าถ่างกว้าง ร่อนส่ายหีกระตุกตามจังหวะปากลิ้นสากๆไอ้สัก หน้าตาหมวยหวานๆของซ้อหลีบิดเบี้ยวเหยเก มือจับขยำหัวเกรียนๆไอ้สักแน่น ร่อนส่ายรูหีหอยประกบลิ้นฉกาจไอ้สัก ซ้อหลีเสียวซ่าน ร่างอวบงามเกร็งกระตุก มือกำขยำผมหัวไอ้สักแน่น รูหีหอยยกประกบแน่นกับปากไอ้สัก แล้วก็นิ่งหลับตาหายใจระรวยริน สงสัยจะเสร็จ.....

ไอ้สักมันเงยหน้าเปียกน้ำสวาทจากรูหีขึ้นมา ดูซ้อหลีร่างเปลือยงาม แล้วมันก็รู้ว่าซ้อหลีเสร็จไปยกนึงก่อนซะแล้ว มันก็เลยอุ้มซ้อหลีจากโซฟา มานอนบนฟูกที่นอนใกล้ๆตรงนั้น ไอ้สักวางซ้อหลีลงบนฟูก แล้วมันก็ถอดเสื้อยืดอาบเหงื่อ ถอดกางเกงและตัวในสกปรกออก ด้วยความรวดเร็ว แล้วมันก็นอนลงไปทาบทับร่างเปลือยขาวสวยของซ้อหลี มันบดจูบปากซ้อหลีอีก โอบกอดรัดซ้อหลีแนบแน่น ซ้อหลีก็กอดมันตอบ ซ้อหลีเผยอปาก ไอ้สักหน้าหยาบบดจูบควานลิ้นเข้าไปในปากเรียวบาง ไอ้สักดุนลิ้น แยงลิ้น แลกลิ้นกับซ้อหลีอย่างกระหายใคร่อยาก...จ๊วบๆ จูบปากกันมันส์ น้ำลายของมันย้อนมาเต็มปากบางรูปกระจับของซ้อหลีคนสวย มันเลียไซ้ใบหน้างามๆของซ้อหลี ทั้งเลียทั้งไซ้ ไซ้ซอกคอระหงงามซ้อหลี อ้าปากต่ำลงมาดูดขบเต้านมขาวอวบซ้อหลีไปมา มือสากๆหยาบใหญ่ของไอ้สักก็ขยำบัวปทุมช่อคู่นั้นด้วยความแรงเมามันในอารนณ์

ซ้อหลีภายใต้ร่างดำสกปรกกำยำของไอ้สัก ดิ้นส่าย ครางไปมา
"อาา..อ้า.. ซี๊ดสส์..อูย..อาา...ลิ้นคุณ..ซี๊ดสส์..เสียว..อาา..ทำไม..ลิ้นเก่งแบบนี้..อาา..ซี๊ดสสส์"
เรือนร่างขาวๆกะหัวหน้าคุมสิบล้อดำตัดกันอย่างเห็นชัด มันช่างทรมานผม...เหลือเกินอยาก
อารมณ์ซ้อหลีร้อนขึ้นมาอีกแล้ว ไอ้สักมันรู้ เลยใช้เข่าสองข้างของมันดันต้นขาอวบซ้อหลีให้ถ่างออก แล้วมันยัดเอาควยแข็งใหญ่ของมัน สอดเข้ารูสวาทซ้อหลี มันสอดใส่เข้าไปแบบไม่ยาก แต่ซ้อหลีสิเกร็งสะดุ้งจากการโดนสอดทีเดียว ไอ้สักมันคราง "อ้าาาา...สุดยอดเลยอาซ้อคนนี้ ฟิตจริงๆ" มันกดแช่ควยรับความตอดรัดอุ่นเสียวๆในช่องรูสวาทคับแน่นของซ้อหลี มันกระชับรู้สึกถึงการขมิบตอดรัดควยดำแข็งใหญ่ของมันระยะนึง แล้วก้มลงมาจูบซ้อหลีดูดปากแลกลิ้นกันพัลวัน

ซ้อหลีเกร็งจับต้นแขนไอ้สักแน่น คงเพราะความใหญ่ แล้วไอ้สักมันก็เริ่มโยก สอดควยเข้าๆออกๆรูหีหอยซ้อหลีคนสวย ช้าๆ มันสาวควยเข้าออกๆช้าๆ เพียงเท่านี้ซ้อหลีก็เกร็งแย่แล้ว คงจะเสียวมาก แล้วสักพัก ไอ้สักก็หยุดสาว ถามซ้อหลีว่า "เสร็จอีกแล้วหรอ?" ซ้อหลีนอนหายใจรวยริน ตอดขมิบหีรัดตุ๊บๆรอบควยดำใหญ่ไอ้สักเป็นคำตอบ ว่าเสร็จอีกแล้ว ไอ้สักมันเลยสาวควยออกสุด แล้วก็แทงกระแทกควยเข้าไปสุดมิดด้ามเลย คราวนี้เป็นการสาวควยดำใหญ่สุดๆเข้าออกๆๆรูสวาทซ้อหลี รุนแรงแบบกระทิงเปลี่ยว
ซ้อหลีสะดุ้งร้องครวงคราญ "โอ้ยยส์..ซี๊ดสสส์....อะ..อ๊ะ..อ๊ะ..โอ้ววส์..อ๊าา..ซี๊ดสสส์..อ๊ะ..อ๊ะ..อ๊าาา..โอ้วววเยสส์...อ๊า..ซี๊ดสส์..." มือจิกหลังไอ้สัก ซ้อหลีตัวเกร็งสุดๆ ไอ้สักก็กระแทกสุดๆไม่ยั้งแรงควายเปลี่ยว
ซ้อหลีร้องคราญ "โอ้วว..โอ๊วววส์...เสร็จ..เสร็จ..แล้วค่ะ เสร็จอีกแล้ว..อ๊าา..โอ๊ววว..โอ้ววส์..อูยย..เยส์..โอวว... ซี๊ดสส์..ซี๊ดสสส์..อา..หยุดก่อน"

ไอ้สักมันไม่สนแล้ว รูหีหอยซ้อหลีคับควยแบบนี้ มันกระแทกแบบกระทิงเอากันเลย ซ้อหลีคนสวยได้แต่รับความเสียวซ่านสุดๆ
"ซี๊ดสส์..พอ..อาา..พอก่อน..โอววส์..ซี๊ดสส์..อ๊าา..ไม่..ไหวแล้วค่ะ..พอแล้ว..อ๊าา..โอววเยสส์..โอวว..."
ซ้อหลีเสียวซ่านมาก แทบจะทนไม่ไหว พยายามใช้มือผลักอกกำยำของไอ้สัก เกร็งเสียวสะท้าน ประเดี๋ยวก็ขยำมือจิกหลังไอ้สัก ดิ้นรนกระตุก เอาตัวเองหนีควยไอ้สัก ที่กระแทกลงมาแบบกระทิงดุ จนหัวซ้อหลีชนฝาผนังกำแพง ไอ้สักมันไม่สนใจ เพราะมันเสียวหัวควยในรูหีคับๆซ้อหลี กระแทกควยเข้าๆออกๆ
ซ้อหลีหนีไปไหนไม่ได้ ได้แต่มือขยำจิกไอ้สักตามต้นแขนบ้าง จิกเกร็งขยำหลังมันบ้าง ไอ้สักไม่สะทกสะท้านกระแทกควยกระทั้นแบบควายเปลี่ยว ขยี้สวาทหีหอยซ้อหลี จนซ้อหลีแทบไม่ไหว จิกมือขยุ้มฟูกที่นอนแน่น ร่างสวยเกร็งสะท้านปากกัดกรามกรอด

"ซี๊ดสส์..อี๊ยยส์..โอววส์..โอววส์.. ซี๊ดสส์..โอววเยสส์..โอวว..โอวววส์..โอวว..เยสส์...อ๊าาาา..."
ซ้อหลีเกร็งสุดๆ จนแอ่นตัวงอขึ้น เป็นสัญญาณบอกไอ้สักให้รู้ ว่าซ้อหลีเสร็จอีกแล้ว มันก็เลยจับซ้อหลีให้ขึ้นมากอดคอมัน แล้วมันก็อุ้มซ้อหลีขึ้นมายืน บอกซ้อหลีให้ใช้ขากระหวัดรัดเอวมัน แล้วมันก็ยืนโยกซ้อหลี กระเด้าๆควยแรงๆเข้าใส่รูเสียวซ้อหลี มันอึดมาก ซ้อหลีโดนมันกระเด้าๆควย ท่าลิงอุ้มแตงเข้าใส่แบบนี้ หน้าตากเหยเก สะบัดผมยาวสยายกระเซิงเลย
"โอวว..โอวว..ซี๊ดสส์..โอวว..เสียวจังเลย...อาา..อ๊าา..อ๊ะ..อ๊ะ..อ๊าา..โอววเยสส์.."
ซ้อหลีคราญแบบสุดๆ เสร็จอีกครั้งด้วยท่านี้ แล้วไอ้สักมันก็วางซ้อหลีคนสวยบนฟูก ก้มลงไปคลุก อ้าปากหนาดูดเม็ดหัวนมเต่งตึงเลียตวัดลิ้นสากๆ อ้าปากดูดเต้านม ทั้งฟัดทั้งทึ้งเต้านมอวบซ้อหลีพักนึง เรียกอารมณ์ซ้อหลีอีก แล้วมันก็ให้ซ้อหลีคุกเข่า แล้วไอ้สักมันก็จ่อควยทางหลังอีก มันสอดควยใหญ่เย็ดรูหีหอยซ้อหลีแล้วก็โยกเข้าๆออกๆ ท่านี้สร้างความเสียวให้ซ้อหลีมาก เพราะมันสอดควยเข้ารูเสียวซ้อหลีได้ลึกสุดๆ

ไอ้สักมันจับก้นซ้อหลีด้วยมือสาก แล้วรั้งก้นซ้อกระแทกเข้ามาหาควยของมัน ที่กระแทกสวนขยี้หีหอยดัง..ป๊าบ เสียงกระแทกเอากันดัง จนผมได้ยิน ป๊าบ ป๊าบบ ป๊าบบๆๆ ประสานกับเสียงครวญคราญเสียวซ่านของซ้อหลี
"โอยย..โอยย..ซี๊ดสส์...อูยยส์..อ๊าา..โอ้วว..โอ้วว..ซี๊ดสส์..โอววเยสส์..โอวว..โอววว..ซี๊ดสส์.."
ป๊าบ!!! ป๊าบ!!! ป๊าบๆๆ!!!!!!
ซ้อหลีทนควานเสียวไม่ไหว ก็ต้องทลายน้ำเสียวออกมาอีกครั้ง ผมยาวสลวยสยาย ฟุบหน้าลงไปกับฟูกนอน แต่ไอ้สักไม่เสร็จ มันอึด มันรั้งเอวจับก้นซ้อหลี กระแทกเข้าหาควยแบบซอยยิกๆ กระแทกกระทั้นยิกๆ แบบไม่หมดแรงเหนื่อยอ่อนเลย โดนท่านี้ซ้อหลีได้แต่สะบัดหน้าหวานเร่าๆ ไปมา
"อ๊าาา..อ๊าาา..อ๊าาา...โอววเยสส์..อ๊าา..เยสส์..อ๊า..อ๊า..อ๊าาาาาเยสส์..อ๊าาาา....."
ซ้อหลีร้องครวญคราญไม่เป็นภาษา ด้วยความเสียวซ่าน เสร็จสมอารมณ์หมายน้ำเงี่ยนแตกทะลัก 2 ครั้งติดๆ ไอ้สักมันโยกซอยควยเข้าใส่รูหีหอยซ้อหลีเร็วขึ้นๆ จนกระทั่งสองมือมันกระชากเอวซ้อหลี ซอยควยหยิกๆๆเข้าหา ควยที่แอ่นกระทุ้งรูหียับเยินซ้อหลี

ซ้อหลียิ่งแย่ไปใหญ่ ร้องเสียวซ่านเสียงหลงเลย "กรี๊ดดดด...." ร้องลั่นออกมา เพราะว่าเสร็จแบบรุนแรงที่รูสวาท ไอ้สักบอกว่า "ดีมาก ขมิบแบบนี้นะจะออกแล้ว อูย..อูยยย..จะเสร็จแล้วอาซ้อพี่สะใภ้คนสวย จะเสร็จแล้ว อ้าาา..อ๊ากกส์.."
ไอ้สักสอดควยใหญ่แช่รูหีสาวซ้อหลีไว้ ระเบิดน้ำกามข้นขาวล้นทะลักเต็มรูหีหอย ซ้อหลีหมดแรงนอนฟุบลงไปที่ฟูกเลย ไอ้สักมันเลยนอนทาบทับหลังซ้อหลีด้วย ไอ้สักมันกอดซ้อหลีไว้ด้วยความเสน่ห์หาในความสวยความสาวของซ้อหลี ซ้อหลีหลับตานอนทอดร่าง ให้ไอ้สักมันกอดจูบ เพราะว่าไม่มีแรงแล้ว หายใจหอบระทดระทวย ก็เสร็จไปตั้ง 5 ครั้งต่อเนื่องเลยนะ

แล้วไอ้ลูกน้องที่ขับสิบล้อ2คน ก็เข้าไปในห้องนั้น คนนึงชื่อ"เชิด" อีกคนชื่อว่า"ทิ้ว" พวกมันตกลงกับไอ้สักหัวหน้าไว้ ว่าพวกมัน2คนจะมาล่อสวาทซ้อหลีต่อจากไอ้สัก พอไอ้สักมันเห็นไอ้ทิ้วกับไอ้เชิดเข้า ก็เลยลุกขึ้นไปนั่งที่โซฟา ปล่อยให้ลูกน้องมัน2คนเปลือยกาย แล้วล่อสวาทร่างอ่อนระโหยของซ้อหลีต่อ ซ้อหลีนอนคว่ำเปลือยกายโป๊ๆ นอนหายใจรวยระรินๆอยู่
ไอ้เชิดมันถอดเสื้อกางเกงออกหมดก่อน มันเลยเข้าไปที่ร่างซ้อหลีต่อทันที มันทาบทับร่างขาวเนียนเต็มไปด้วยเหงื่อของซ้อหลี มันไม่รังเกียจเลย ก็สวยเซ็กส์แบบนี้น่ะ ไอ้เชิดมันไซ้ซอกคอซ้อหลีที่นอนคว่ำอยู่ มือหยาบๆของมันสอดล้วงเข้าไป คลำๆขยำๆนมอวบขาวๆของซ้อหลีอย่างมันมือ เต้านมสวยนุ่มๆหยุ่นๆ สู้มือไอ้เชิด
มันจูบซอกคอ ไซ้ลิ้นเลียไปทั่วแผ่นหลังเนียนขาวของซ้อหลี มันเลียหยาบๆไล้เลียน้ำลายเป็นทาง ต่ำลงมาๆจากซอกคอถึงสันหลังขาว ไซ้ลิ้นเลียลงมาที่แก้มก้นขาวอวบของซ้อหลี ซ้อหลีเกร็งก้นคราง "ซี๊ดสสส์...อาา. ...เสียวค่ะ.." ไอ้เชิดมันเลียตามตะโพกอวบ ร่องก้นอย่างอร่อย แบบนี้ซ้อหลีเสียวแย่ "ซี๊ดสสส์..อาา..อาา.." ซ้อหลีเกร็งก้นขมิบรูตูดแทบแย่ โดนไอ้เชิดมันเลียแบบนี้

แล้วรูตูดซ้อหลีก็โดนลิ้นฉกเข้าเลียๆๆ...แผล๊บๆๆ "อูยยสส์..ซี๊ดสสส์..." ซ้อหลีนอนคว่ำอยู่ต้องหน้าเชิดกัดฟันกรอดด "อูยยสส์..อาา..อ้าา..."
ซ้อหลีคงจะเสียวน่าดูเลยนะครับ ผมเห็นแล้วเลยชักว่าวต่ออีกครั้งซะ ทนไม่ไหวอ่ะ
ไอ้เชิดอ้าขาแหวกแก้มก้นซ้อหลีออก เพื่อที่มันจะได้เลียควานลิ้นได้ทั่วๆรอบรูตูด ซ้อหลีเสียวซ่านจนต้องขมิบรูตูด น้ำกามของไอ้สักข้นแฉะ เริ่มไหลย้อยลงจากรูสวาทไปเปรอะฟูกที่นอน ซ้อหลีนี่ก้นอยู่ไม่สุขเลยนะร่อนส่ายไปมา เสียวซ่าน ไอ้เชิดมันตวัดลิ้นเลียแถวรอบๆ รูตูดที ซ้อหลีก็แทบจะกระดกก้นหนี ยิ่งมันเลียไล้ไปทั่วๆแก้มก้นซ้อหลีแบบชนิดหมาอายเลย ซ้อหลีครางกระเส่ากระดกก้นขึ้น ไอ้เชิดมันเลยเลียต่ำมาแถวๆรูหี ที่เยิ้มไปด้วยน้ำขาวข้นของไอ้สัก ยิ่งมันเลีย ซ้อหลีระริกเท่าไหร่ เสียงครางกระเส่ายิ่งจะดังติดต่อกันมากขึ้น

"ซี๊ดสสส์..อาา..อาาา..โอวว..ซี๊ดสส์..อูยยส์... ดีค่ะ.. ทำไม..ลิ้นเก่งจังคะ?..."
ไอ้เชิดมันเลียฉกลิ้น ตวัดแคมร่องหีหอยซ้อหลี ควานลิ้นไวๆขึ้นลงรูตูดบ้าง ตามร่องเสียว ร่องหีหอยบ้าง
"อาา..โอววเยสส์..ซี๊ดสส์..อาาา..เสียว..จังเลยค่ะ..โอววส์.."
ซ้อหลีห่อปากร้องครางแทบจะเสร็จ ไอ้เชิดมันเลยจับซ้อหลีพลิกนอนหงาย แล้วจับซ้อหลีถ่างขาออกกว้างมากขึ้น แล้วก้มลงชิวหาลิ้นไวๆ รอบแคมหอยซ้อหลี มันเลียแผล๊บๆๆ
"อาา..อูยยส์..ซี๊ดสส์..อูยยส์.. อ้าา..เสียวนะคะ..อาา..เยสส์.."
แล้วมันก็เลียลิ้นไล้ตวัดเม็ดแตดซ้อหลี มันคงจะรู้ว่าซ้อหลีมีอารมณ์แล้ว ก็ซ้อคนสวยเล่นร่อนส่ายหีขึ้นสูงตามลิ้นสากๆของมัน

ไอ้เชิดเลยแกล้งเลียลิ้นสากแถวๆรอบเม็ดแตด ทั้งดูดทั้งเลียรอบเม็ดแตด แต่ไม่เลียตรงหัวเม็ดแตด เลียแต่รอบๆเท่านั้น ซ้อหลีคงจะเสียวซ่านกระสันสวาทอยากมาก เลยร่อนกระเด้งหีใส่หน้าไอ้เชิด ไอ้เชิดเลยสนองซะ ดูดดดดยาวว ซู๊ดดดด เลียละเลงลิ้นสากๆ ตวัดถี่ระริกตรงเม็ดแตดซ้อหลี เสียงดังอย่างกะซดเส้นบะหมี่ ซ๊วววบส์ ซู๊ดดดสส์ๆ
"อ้าา..อ๊าาย..ซี๊ดสส์..อ๊าาย..โอวว..เยสส์...ซี๊ดสสส์..อ๊าาย..โอวว..เยสส์..อี๊ยยส์..หลี.. อ๊าาย.. หลี...มีความสุขจัง.. อ๊าา...โอ้วว..เยสส์..ซี๊ดสส์...อูยยส์..เยสส์.."
จนซ้อทนไม่ไหวเลยต้องโยกส่ายหี แบะถ่างขาออก ให้ไอ้เชิดมันเลียแตดแบบถ่างกว้างๆ ซ้อหลีหน้าเหยเก ห่อปากครางเสียวแทบแย่ รูหีหอยขมิบแล้วขมิบอีก
"อ๊าาย..โอวว..เยสส์..อ๊าาย..โอวว..เยสส์.."

ไอ้เชิดมันซดน้ำเงี่ยนที่ไหล ผสมน้ำกามขาวข้นไอ้สัก ที่ออกมาจากรูหีซ้อหลีอย่างอร่อย
ซ้อหลีเสียวซ่าน โดนรสลิ้นของไอ้เชิดแบบนี้ เสร็จอีกแล้ว
"อ๊าา..โอววเยสส์..อ๊าาย..โอววเยสส์..โอววส์เยสส์..."
ซ้อหลีเกร็งสะท้านจนงอตัว หน้าท้องซ้อหลีนี่เกร็งเป็นลอนๆเลยนะ สองมือซ้อหลีขยำหัวไอ้เชิดซะจนผมยุ่งเลย
"อี๊ยยส์..อ๊าาา..เยสส์..หลี..เสร็จ.. โอวว เยสส์..เสร็จ..หลี...เสร็จแล้ว..อ๊าาย..โอว..โอววว..อูยยส์..ซี๊ดสส์...อา.. พอ..พอแล้วคะ..อาา..อ๊าาย..โอวววซี๊ดดสสส์.."
ซ้อหลีเกร็ง มือขยำผมหัวไอ้เชิด จับกดแนบแน่นกับรูสวาท ไอ้เชิดมันทำอะไรไม่ได้เลย หายใจแทบไม่ออก
ซ้อหลีเกร็งสะท้านเสร็จรุนแรงคาปากไอ้เชิดซะนี่
ผมน่ะ...ได้แต่รูดควยเล่น แทบแตกเลยนะครับ
แล้วซ้อหลีก็คลายมือคลายเกร็งกระสันสวาท หอบแบบหมดแรงจริงๆ ก็เสร็จกับไอ้สักมาก็5ครั้งแล้ว นี่ยังโดนลิ้นไอ้เชิดเสร็จอีก
ผมนึกดู ซ้อหลีคงต้องเหนื่อยหอบ สลบไสลแน่ๆ นี่ไอ้เชิดมันยังไม่เย็ดหีซ้อหลีเลยนะ

แล้วไอ้เชิดก็ขึ้นมาที่หน้าซ้อหลี จับควยดำใหญ่ ดูแล้วสกปรกของมัน ยัดเข้าปากซ้อหลีโดยง่าย ซ้อหลีก็ต้องดูดควยมันด้วยความอ่อนแรง "โอวว ซี๊ดสส์" ไอ้เชิดคราง
ควยมันขยายใหญ่ขึ้นๆเร็วมาก ก็ปากซ้อหลีอุ่นควยมันนี่ ซ้อหลีอมดูดควยมันได้สักพัก มันก็จับขาซ้อหลีถ่างออกพาดบ่าของมัน แล้วไอ้เชิดมันก็เย็ด สอดควยใหญ่เข้ารูหีหอยซ้อหลีไปสุดด้ามช้าๆ "โอ้วว..อ้าา..อาซ้อคนสวย.." มันกดสุด แล้วสาวควยออกสุดๆ แล้วก็โยกเข้าอีก มันเย็ดกระแทกแต่ละทีเน้นๆนะครับ เสียงดังป้าบบบ ซ้อหลีโดนมันเย็ดหีแต่ละทีคราง
"โอวว..อ้ายย..อูยสส์.. ซี๊ดสส์..โอววเยสส์..โอววเยสส์..อูยยส์.."
ซ้อหลีเอานิ้วชี้ขึ้นมาดูดระบายความเสียวซ่าน
"อ้าาย..อ้าา..โอววเยสส์..ซี๊ดสสส์..อ๊าาย..โอววเยสส์..ซี๊ดสส์.."

ไอ้เชิดมันเสียวหัวควยดี ก็รูซ้อหลีมันคับควยอ่ะ เสียวมันส์อย่างบอกไม่ถูก ไม่นึกเลยว่าคนชั้นแรงงานแบบมันจะได้สอดควยเย็ดเข้าออกรูหีหอยซ้อหลีสาวสวยแบบนี้
"อ๊าาย..อ๊าายย..โอววเยสส์...ดีค่ะ..โอวว..เยสส์.. ซี๊ดสส์..โอววเยสส์.."
ซ้อหลีรับแรงกระแทกเน้นๆจากไอ้เชิด โยกเย็ดสู้กันซักพัก ไอ้เชิดจับซ้อหลีขึ้นมานั่งคร่อม สวมรูหีครอบควยใหญ่ของมันเป็นท่าขี่ม้าแทน ซ้อหลีก็ควบร่อนส่ายท่อนใหญ่ดำ แบบเสียวซ่านอ่อนแรง
"ซี๊ดดสส์..อ้าา..อี๊ยยส์..ซี๊ดสสส์...ซี๊ดสส์..อาา..เยสส์.."
ซ้อหลีควบขย่มลงมาที ไอ้เชิดก็กระแทกสวนขึ้นเต็มๆ
"โอยยยส์..ซี๊ดสสส์..อ้าา..เยสส์..ซี๊ดสสส์..โอยยส์..ซี๊ดสสส์..โอยยส์..ทำไมเสียวอย่างงี้..หลีเสียว..อ๊าา...โอววเยสส์..หลี..เสียวจังค่ะ..ซี๊ดสสส์.." เสียงครางซ้อหลีซาบซ่านยิ่งนัก

ไอ้เชิดหันไปมองไอ้ทิ้วขยิบตาให้มันเป็นสัญญาณ ไอ้ทิ้วยืนแข็งโด่ชะโดตีแปลง ก็เข้าไปที่ซ้อหลี ซึ่งกำลังโยกควบด้วยความร่านสวาทอยู่ ไอ้เชิดเลยจับซ้อหลีโน้มตัวลงมาจูบปากกัน โอบกอดซ้อหลีไว้ ซ้อหลีก็จูบไอ้เชิดคนขับสิบล้อด้วยความร่าน ดูดปากตอบแลกลิ้นด้วยความใคร่อยาก
ไอ้ทิ้วมันเลยงัดควยของมันเข้าใส่รูตูดของซ้อหลี มันยัดแบบไม่บันยะบันยังเลย ซ้อหลีร้องเสียง
"ว้ายยย..โอ้ยยยย...เจ็บบบบนะ. ยะ..อย่าคะ..อย่าาาทำ..หลีแบบนี้เลย โอ้ยยย...เจ็บบบบค่ะ.. พะ..พอ..พอก่อน..อ้าาา.. โอ้ยยย... เจ็บจังค่ะ..เอา..ออกก่อนค่ะ.. โอ้ยยย...."
ไอ้ทิ้วมันชอบมากกับความเจ็บปวดของซ้อหลี ยิ่งซ้อหลีร้องเสียหลงด้วยความเจ็บ มันยิ่งยัดควยเข้ารูตูด คราวนี้ซ้อหลีคนสวยโดน2รูพร้อมกันเลย

มันเป็นภาพที่ตื่นเต้นสุดๆสำหรับผม ที่แอบดูอยู่นอกห้อง ควยผมนี่นะ น้ำแตกออกมาเลย

ซ้อหลีร้อง "โอ้ยยยย..เจะ..เจ็บ..เบาๆ ค่ะ...โอ้ยย..เจ็บคะ.." ตลอด ผสมเสียงคราง "ซี๊ดสส์..อูยยส์..เจ็บบบ.. ซี๊ดสส์..โอ้ยยย..ยอมแล้วๆ..หลียอมแล้ว ..อ้าาย..อูยยส์..ซี๊ดสสส์.."
ไอ้ทิ้วมันยัดควยเข้าออกรูตูดซ้อหลี ส่วนไอ้เชิดมันก็ประสานจังหวะกับไอ้ทิ้ว เสยควยใหญ่แทงขึ้นสวนรูหีหอยสวาทซ้อหลี อ้าา...สองรูแทบไม่ได้หยุดทำงานเลย รูหีหอยโดนยัดเข้า รูตูดซ้อหลีก็โดนถอกควยออกมา ซ้อหลีเสียวซ่าน สะบัดใบหน้าเหยเก ผมยาวสยายยุ่งเหยิง
"โอวว..ซี๊ดสสส์..โอวว เยสส์..อ้าาย..โอว เยสส์..อาา เยสส์.."
เสียงเจ็บ ๆ เริ่มหายไป เปลี่ยนเป็นเสียงกระเส่าครางแทน
"อ้าาา..โอวว เยสส์..โอวว..เยสส์..ซี๊ดสส์..อูยยส์..ซี๊ดสส์..อ้าาย..โอวว เยสส์.."

ซ้อหลีเริ่มมีความสุขแล้ว กับบทสวาท2รูนี้ ไอ้ทิ้วมันเย็ดสบึมรูตูดซ้อหลีแรงขึ้นๆ ไอ้เชิดก็คอยกระแทกควยเข้าหีหอยซ้อหลี สอดคล้องตามจังหวะกะไอ้ทิ้ว
"อ้าาก.." ไอ้ทิ้วมันกัดปากกรอดกร๊อด รูตูดซ้อหลีมันคับขมิบควยมัน "เสียวโว้ยๆ..อีดอกกระหรี่นี่..ตูดขมิบควยกูฉิบ..สงสัยมันเสร็จแล้ว..นี่แน่..นี่แน่.."
มันพูดแล้วก็กระแทกควยยัดใส่ตูดซ้อหลีแบบไม่บันยะบันยัง ซ้อหลีเสียวซ่านร่านสวาท รูตูดแทบฉีก รูหีหอยก็คับปริแทบแย่ ซ้อหลีส่ายสะบัดหน้าหวานเซ็กส์ไปมา ผมยาวสยายกระเซอะกระเซิงเลย
"อ้ายย..โอววเยสสส์..โอววเยสส์..ซี๊ดสส์.."
โดน2รูแบบนี้ ควยใหญ่คับทั้ง2รู ขมิบรัดแทบฉีกขาด อารมณ์กระเจิดกระเจิง
"อ้าา...ซี๊ดสสส์...โอว..โอววเยสส์...ซี๊ดสส์.."

ทั้งสามคนโยกสู้กันถึงพริกถึงขิง ไอ้เชิดอยู่ล่างก็เอามือขยำบีบบี้นมอวบสวยซ้อหลี บีบบี้ขยำรุนแรงจนเต้านมซ้อหลีแดง บางทีไอ้เชิดก็ขยับปากขึ้นมาดูดกิน เต้าอวบอร้ามอร่ามของซ้อหลี ที่แกว่งไปแกว่งมาตามจังหวะ โยกกระทั้นรูตูดซ้อหลีของไอ้ทิ้ว
"โอวว...โอววว..อาา..โอวว..โอววววส์...ฉันเสร็จอีกแล้วนะ..พวกแก.. พวกแก..อาา..หลีเสียว..ค่ะ..อ้าา..เยสส์..ซี๊ดดส์ หลีเสร็จ..จะไม่ไหวแล้วนะ..อ๊าา..อ๊าาย..โอวววว..."
แล้วไอ้ทิ้วมันเสียวหัวควยมากขึ้นๆ ก็ระเบิดน้ำกามขุ่นขาวออก เต็มทะลักรูตูดซ้อหลีเลย รูตูดซ้อหลีขมิบเสียวตอดๆควยไอ้ทิ้ว ไม่นานไอ้เชิดก็หลั่งพุ่งน้ำข้นขาวๆ ตามเข้ารูหีหอยซ้อหลี
ซ้อหลีนอนทาบซบอกไอ้เชิดหายใจเหนื่อยหอบ ส่วนไอ้ทิ้วมันถอนควยออก แล้วก็ไปนั่งที่โซฟา น้ำกามข้นขาวไหลล้นทะลักสองรูสวาทซ้อหลี
แต่แล้ว...ไอ้สักหัวหน้าพวกมันก็เข้ามาอัดควย เข้ารูตูดซ้อหลีแทนไอ้ทิ้วอีกทันที
"อ้าาา...โอ้ยยยย...โอ้ยยย..ซี๊ดสส์..หลีเจ็บ..เหนื่อยค่ะ..พอก่อนค่ะ.."

ผมชักสงสารซ้อหลีบ้างแล้วล่ะครับ จะรับศึกหนักไหวไหมเนี่ย?
เสร็จหลายครั้งไม่ถ้วนแบบนี้ กว่าจะจบศึกสวาท ไม่รู้ว่าจะต้องเหนื่อยขนาดไหน?

ไอ้สักมันควยโด่แข็งใหญ่ เย็ดยัดเข้ารูตูดซ้อหลี มันโยกเข้าๆออกๆ
"โอ้ยยย..โอวว..เยสส์...อ้าา...ซี๊ดสส์..ซี๊ดสสส์.. ไม่ให้..หลีพัก..หรอค่ะ..โอ้ยยยส์.."
ไอ้สักมันไม่สนอยู่แล้ว ไม่ตอบ..ได้แต่ยัดเย็ดควยใส่รูตูดซ้อหลี "แม่งคับซิบหาย ซ้อหลีคนนี้" มันเย็ดรูตูดซ้อหลีแบบควายเปลี่ยว ก็ไอ้ทิ้วมันเบิกร่อนรูก่อนแล้ว ไอ้สักก็เลยซอยควยกระแทกเข้าออกรูตูดซ้อหลีเมามัน
ซ้อหลีครางซ่านกระเส่า "ซี๊ดสส์..โอวว..โอยย..โอวว..อ้าา..ซี๊ดสสส์..โอยย..โอววเยสส์..โอวว..เสียวค่ะ.."
อารมณ์สวาทมาอีกแทบจะทันที ก็ลีลาไอ้สักมันโยกชนิดลืมตายนะครับ ควายเปลี่ยวดีๆนี่เองนะ โดยคร่อมตัวไอ้เชิดอยู่ ซ้อหลีหน้าสะบัดเร่าๆ ผมสยายกระเชิง ส่ายหน้าเหยเกไปมา
"โอววว..อื้ออ..โอวว..เยสส์...อูยสส์..ซี๊ดสสส์..เสียว..มากค่ะ..โอววเยสส์..ซี๊ดสสส์.."
ซ้อหลีขมิบรูตูดตอดรัดควยไอ้สัก

ไอ้สักโดนรัดคับควย ก็ควบควยเข้าตูดซ้อหลี กระแทกหนักดุดันควายเปลี่ยว แล้วไอ้สักมันก็เสร็จในเวลาอีกไม่นาน พ่นน้ำกามขาวข้นเข้ารูตูดซ้อหลี ไอ้เชิดดูซ้อหลีโดนขย่มรูตูดบนตัวมัน ไอ้สักเสร็จ ซ้อหลีก็นอนทาบทับซบอกไอ้เชิดอีกครั้ง ควยไอ้เชิดตั้งผงาดอีกแล้ว ก็เห็นหน้าตาเหยเกเซ็กส์ ไหนจะเสียงครางซี๊ดส์ซ๊าดส์อีก ไอ้สักมันถอนควยออก แล้วไปนั่งโซฟาอีกครั้ง ไอ้เชิดเลยจับซ้อหลีนอนหงาย แล้วมันก็ถ่างขาซ้อหลีแบะออกกว้าง น้ำขาวขุ่นไหลเยิ้มออกมาทั้งรูหีกับรูตูด ไอ้เชิดเห็นแล้วอารมณ์ร้อนขึ้น เลยสอดใส่ควยที่ตั้งแข็งเข้ารูหีซ้อหลีต่อทันที
"อื้อส์..โอวว...ซี๊ดสส์.." ไอ้เชิดสอดควยเข้าไปจนสุดด้าม ซ้อหลีอ้อนวอน
"พวกคุณ..ไม่ให้ฉันพักเลยหรอคะ.. อ๊ะ..อ้า..โอวว เยสส์...อูยสส์..เยสส์.. หลี..ไม่ไหว..แล้วนะค่ะ..อื้อม.."
ไอ้เชิดไม่สนใจคำของซ้อหลี มันสาวควยเข้าออกช้าๆ แล้วก็เร่งสาวกระแทกควยเร็วขึ้นๆ "อ๊ะ..อ๊ะ..อ๊าา..อ๊าา..อาา..โอววเยสส์..อ๊ะ..อ๊ะ..ซี๊ดสสส์.. อาา..เสียว..อ๊ะ..อ๊ะ..อ๊า..อ๊า..โอววเยสส์...ซี๊ดสส์.."

ไอ้เชิดเร็วขึ้นๆ ซอยควยควบถี่ขึ้นๆ ซอยกระแทกกระทั้นเข้าออกหีหอยยู่ยับ ซ้อหลีเสียวซ่านเกร็งสะท้าน หลับตาปี๋ ทนรับความเสียวจากควยไอ้เชิดแทบไม่ทัน ร้องครวงคราญแทบไม่เป็นภาษา
"อาา..ซี๊ดสส์..เยสส์..อาา..โอวววเยสส์..อ๊าาย..โอวว..เยสส์..อ๊าาา..อ๊าาา..โอววเยสส์.."
ไอ้เชิดมันในอารมณ์ ควบซอยถี่ๆ แล้วเอามือหยาบกร้านมาขยำนม2เต้าของซ้อหลีอีก มันเค้นขยำแรงๆ อกอวบขาวสวยแทบแหลกเหลว
"อูยสส์เยสส์...โอวว..โอววว..ซี๊ดสสส์..อ้าา..โอววว.."
ไอ้เชิดมันโยกซอยหยิกๆได้ซัก15นาที จนซ้อหลีเกร็งแทบแย่ น้ำเงี่ยนแตกออกมามากมาย ไอ้เชิดโดนซ้อหลีขมิบหีตอดรัดเสียวหัวควย ก็พ่นระเบิดน้ำกามขาวทะลักเต็มรูเสียวซ้อหลี น้ำกามขาวข้นไหลออกจากรูตูดและรูเสียวซ้อหลีออกมาเป็นทาง ไหลลงเปรอะเต็มฟูกที่นอนเลย
ไอ้เชิดมันนอนทาบทับพักหายใจเหนื่อยหอบบนตัวเปลือยขาวของซ้อหลี แล้วก็จูบไซ้ซ้อหลีเบาๆ ด้วยความรัญจวน สักพักก็ลุกออกจากตัวซ้อหลี

ซ้อหลีนอนหลับตานิ่ง หายใจหอบเหนื่อย หมดแรงคาฟูกที่นอน น้ำกามสวาทของไอ้สิบล้อ3คน ไหลเยิ้มเต็มข้างล่าง หว่างขาซ้อหลีเลอะไปหมด
ไอ้ทิ้วมันได้ทีเดียวที่รูตูดซ้อ ก็อยากอีก แต่มันให้ซ้อหลีพักก่อนสักครึ่ง ชม. ...พักนานพอได้เวลา ไอ้ทิ้วมันก็เข้าไปอุ้มซ้อหลีจับเข้าห้องน้ำไปล้างน้ำกามออก
ผมเห็นมันอุ้มซ้อหลีเข้าไปอาบน้ำสักพัก มันก็อุ้มซ้อหลีออกมา แล้ววางร่างเปลือยขาวบนฟูกที่นอน
ซ้อหลีได้พักมาครึ่ง ชม. ได้ล้างตัวก็สดชื่นขึ้น ผมเผ้ากระเซิงยุ่งเหยิง หน้าตาขาวสวยหมวยเซ็กส์ ดูเซ็กซี่มากสำหรับไอ้ทิ้ว มันเห็นแล้วเลยกอดซ้อหลีไว้ แล้วซ้อหลีก็โดนไอ้ทิ้วอ้วนหัวล้าน แต่แข็งแรงกำยำ บดจูบที่ปากอย่างดูดดื่มใคร่ถวิลหา ไอ้ทิ้วมันควานมือคลึงเคล้าขยำเบาๆรอบเต้านมคู่นั้น

ซ้อหลีจูบปากตอบอย่างเต็มใจ แล้วก็หงายนอนทอดร่างลงไป ให้ไอ้ทิ้วตามบดจูบอย่างถวิลใคร่อยาก มันดูดควานลิ้นเข้าไปวนๆในปากซ้อหลีคนสวยอย่างมันส์ ทั้งสองเริ่มจูบกันดูดดื่ม ไอ้ทิ้วมองความสวยเซ็กส์ของซ้อหลี "ทำไมสวยจังเลย อาซ้อเป็นเมียกูเหอะ"
แล้วมันก็ลงไปคลุกจูบไซ้ใบหน้า ไซ้ซอกคอซ้อหลีอย่างกระหายใคร่ อ้าปากแลบลิ้นเลียความสาวของซ้อหลีอย่างเมามันส์ มันเลียลิ้นกินไปทั่วเรือนร่างขาวสวยของซ้อหลี
"อื้อส์..อื้อส์..อาา..อื้อส์..อาา...ซี๊ดสส์..หลีเสียว..ซี๊ดสส์..อาา.."
ไอ้ทิ้วควยแข็งนานแล้ว มันก็เลยแหวกถ่างขาซ้อหลีออก แล้วควยอวบสอดเย็ดเข้าหีหอยอ้าบานของซ้อหลี "อ้าา..ซี๊ดส์.." อุ่นวาบที่ควยไอ้ทิ้วเป็นแน่ แล้วมันก็อ้าปากดูดทึ้งเม้มเต้านมขาวๆซ้อหลี ตะโบมเลียอย่างหื่นกระหาย แล้วมันก็กระทั้นโยกควยอวบเข้าใส่อย่างเต็มๆ

"ซี๊ดสส์..อาา..โอวว..เยสส์.." ซ้อหลีคราญเสียว ทั้งเต้าทั้งหีหอยเสียวซ่านอารมณ์สวาท จากปากและท่อนควยคนขับสิบล้อร่างอ้วนกำยำ ไอ้ทิ้วมันมีสุขมากกับเรือนร่างซ้อหลี กระแทกกระทั้นควยยัดความเป็นผัวเข้าออกรูหีหอยซ้อหลี ทั้งดูดขบดูดเม้มเม็ดหัวนม เลียหัวนมซ้อหลีแผล๊บๆ
ซ้อหลีเสียวจนต้องเกร็งขาโอบรัดเอวไอ้ทิ้ว แต่มันอ้วน ซ้อหลีเลยได้แต่ถ่างขาแบะกว้างๆ เกร็งรับความเสียวสะท้านที่มันกระทั้นควยลงมา เข้าออกรูหีหอย
"โอวว..โอววว..อ๊าา..อ๊าา...โอววเยสส์..หลี..เสียว..อ๊าาย..เยสส์..โอววว.."
ไอ้ทิ้วเมามันกับจังหวะเย็ด กระทั้นโยกควยเข้าออกหีหอยซ้อหลีแบบช้าๆ แต่กระทั้นเน้นๆ แล้วมันก็สอดมือสองข้างเข้าไปข้างหลัง โอบรั้งหัวไหล่ซ้อหลี กลายเป็นซ้อหลีอยู่ใต้ความอ้วนกำยำของไอ้สิบล้อทิ้ว มันได้ครอบครองความสาวความสวยความร่านสวาทซ้อหลี ได้เชยชมตะโบมเลียลิ้นสากๆไปทั่วใบหน้าหวานเซ็กส์และเต้านมขาวอวบซ้อหลี ควยมันเย็ดกระทั้นเข้าออกๆรูหีหอยซ้อหลีอย่างมีความสุขแต่ผู้เดียว ส่วนซ้อหลีก็ได้แต่เกร็งเสียวร้องครวงคราญ
"ซี๊ดสส์..โอววเยสส์...โอววเยสส์..หลีออกแล้ว..อ้าาย..หลี..หลีเสร็จแล้ว..อ้าาย..โอวว..เยสสส์..โอววว.."

ไอ้ทิ้วยังเมามันในรสขยี้สวาทซ้อหลีอยู่ก็โยกกระแทกเย็ดต่ออีก
ซ้อหลีร่างเกร็งรับความเสียวแทบไม่ไหว
"ซี๊ดสสส์..อาา..โอวว..พอแล้ว..อ้าา..ซี๊ดสสส์..เสียววว.. กรี๊ดดส์..อ้าย..อ๊าายย..กรี๊ดดดดส์..."
หีซ้อหลีขบิมตอดตุ๊บๆ รัดควยไอ้ทิ้วมัน
"มันเสียวควยดีโว้ย อาซ้อคนนี้..อ้ากกก.." ไอ้ทิ้วโยกควยเย็ดหีหอยซ้อหลีซอยยิกๆๆ นานมาก
น้ำเงี่ยนซ้อหลีทลายออกครั้งแล้วครั้งเล่า เกร็งสะท้านทรวง
และแล้วไอ้ทิ้วมันก็พ่นน้ำกามใส่ทะลักรูหีหอยซ้อหลี แล้วก็กดแช่งควยมันไว้ โอบกอดซ้อหลีแน่นจนหายอยาก

แล้วพวกมันจึงปล่อยผมกับซ้อหลีขึ้นรถกระบะ ที่เปลี่ยนยางแล้วขับกลับออกมา โดยไม่ต้องจ่ายค่ายางเลย