ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เบลล์ หมอสาวชนบท อยากให้หมอเบลล์เสียตัวให้ใครเป็นคนแรกครับ

เริ่มโดย kamlk, เมษายน 16, 2022, 05:51:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้หมอเบลล์เสียตัวให้ใครเป็นคนแรก

ลุงหมาย
10 (22.2%)
ดำ
16 (35.6%)
ผู้ใหญ่เข้ม
4 (8.9%)
ลุงทึ้ม
6 (13.3%)
คนอื่นๆ
9 (20%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 45

kamlk

ตามนี้เลยครับ เนื่องจากในบรรดานิยายทั้งหมดที่ผมแต่ง หมอเบลล์เป็นนางเอกที่ชะตาแข็งที่สุดแล้ว จะเจออะไรก็รอดมาได้ ไม่โดนสักที เลยอยากทราบความเห็นผู้อ่านทั้งหลายว่าอยากให้หมอเบลล์เสียตัวให้ใครครับ

ปล. ช่วงนี้เป็นโค้งสุดท้ายของเรื่องแล้ว เนื้อเรื่องจะเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ และหมอเบลล์จะเสียตัวหรือใหม่ แล้วถ้าเสียจะเสียให้ใคร ผมได้กำหนดไว้หมดแล้ว โปรดติดตามอย่างใกล้ชิดนะครับ

asdf4321

ลุงเทิ้มดีกว่า ดำดูจะง่ายไป ลุงหมายก็คงล่มปากอ่าวอีก ลุงเข้มคงจะมามุกทวงบุญคุณ คงจะไม่ค่อยเวิร์ค แต่มามุกเหนือเมฆก็ดี ใครก้อไม่รู้มาแซ่บแล้วก็หายแบบไม่เฉลย
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

BROCCOLI

ลุงทึ้ม ท่าจะดีนะครับ เพราะจากตอนล่าสุด โดนไอ้ผู้ใหญ่ไปละ อยากให้โดนลุงทึ้มต่อเลย ไอ้ลุงนี้มันหื่นมาก อยากให้โดนแบบเละเทะเลย ส่วนไอ้ดำ ผมไม่เคยอินกับตัวละครมันเลยมันดู vip ไปซะหมด ไม่สมควรได้รับอะไรเพิ่มเติมจากหมอเบลแล้ว
ส่วนลุงหมายก็กากเกิน มีโอกาสก็ทำไม่ได้
สรุป ถ้าอ้างอิงจากตอนล่าสุด ตอน 19 อยากให้หมอเบลโดนลุงทึ้มต่อเลย หมายถึง กลับมาโดนที่บ้านหมอเบลเอง แล้วจะให้ลุงหมายมาแจมแบบ 2-1 ก็ได้  
ส่วนไอ้ดำกับผู้ใหญ่ไม่ควรได้อะไรเพิ่มเติมละ