ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม Remake 1-2 จุดเริ่มต้น

เริ่มโดย Malangpor43, เมษายน 23, 2022, 06:01:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kayzero

akira

สงสัยรอบนี้ คงทำให้นิวต้องปวดตับมากกว่าเดิมล่ะสิ

prakanboy

azeroa

Taizen

ทำไมพระเอกกินยาแล้วไม่ได้ผลอยู่คนเดียวล่ะนะ

จรัญ บุญชู

ไม่ฉลาดแบบนี้ล่ะดีแล้ว...แฟนจะได้สบายเวลาไปจัดกับคนอื่น

laphatsanai1992

นิว โดนผู้แต่งแกล้งละ  แฟนไปมีคนอื่นแถมนกเขายังไม่ขันอีก

dodoza2

รอบนี้ไม่ขันอีกนกเขา จะปวดตับมากกว่าเดิมไหมนิ

kobjuk

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ส่วนตัวชอบช่วงต้นอยู่แล้วนะครับ จริงๆ รีเมคบางส่วนก็ได้นะครับ ไม่ต้องรื้อทั้ง 3 ตอนใหม่ :)

Jungle

ไม่ได้อ่านรอบแรก ขออ่านภาครีเมคก่อนล่ะกันครับ นางเอกน่าจะเด็ดน่าดู

Aoshisun

มีรีเมคซะด้วย แบบนี้จะทำลายตับกว่าเดิมมั้ยละเนี่ย รอชม รออุดหนุนครับ
ขอบคุณครับ

Nu metal