ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม Remake 1-2 จุดเริ่มต้น

เริ่มโดย Malangpor43, เมษายน 23, 2022, 06:01:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sammy

น่าตื่นเต้นจัง เพิ่งเคยอ่านครั้งแรกเลยครับ

X cutting

domozaza011

รีเมคใหม่แต่พระเอกน่าจะหมาเหมือนเดิมแน่

Mowax

Lee Si-woo

likestory

โอววว เพิ่งจะได้เจอว่ามีฉบับ remake ด้วย จากภาคเดิมผมนี่อ่านไป เกรงไป ลุ้นไปตลอดๆเรื่องเลยครับ ฉบับ remake นี่น่าจะเข้มข้นขึ้นอีกเป็นแน่ 
ผมไปติดตามใน readawrite แล้วด้วยนะครับ ยินดีสนับสนุนผลงานดีๆแบบนี้ ต้องติดตามและสนับสนุนแน่นอนครับ  ::Glad::

norspheratu

sutee seechart

remake แล้วเก็บ detail ขึ้น
แสดงความเป็นคนที่ขี้อ่อยของหนูแพรวมาขึ้นด้วย

yyy111

Jidaza

ขอบคุณครับถึงขั้นต้องวนไปอ่านฉบับดั้งเดิมกันเลย

finger2199

รอผลงานของท่านพี่อยู่เลยครับ น้องแพรวกลับมาแล้ว

naitoom

ฉบับดั่งเดิม ก็ว่าเสียวมากแล้ว แพรวโดนทั้ง ยามและอาจารย์
รีเมคควรจะเสียวมากขึ้นอีก แต่นกเขาไม่แข็งอีก