ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 28 : รักไม่จำกัดเพศ

เริ่มโดย nato87, เมษายน 23, 2022, 08:08:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วรวิท สาโท

amagusto

ถ้าน้องอุ๊เข้าร่วมวงตีฉิ่งท่าจะมันส์ดีครับ

testman

เอาแล้ว อุ๊จะโดนลากไปแจมด้วยไหม สอบสาวนี่ลืมลุงพลไปแล้ว มัวแต่ได้กันเอง

sirasit khamsom

lupin13

jackwan01

pin1969

knight18

ช่วงนี้ลุงไม่ว่าง สาวๆเล่นดนตรีไทยไปพลางๆก่อนนะ ::DookDig::

Popeye5555

มโน สกลนคร

มาแล้ว.....
สอบเสร็จก็ต้องปลดปล่อยใบเฟิร์นกับโดนัท
อุ๊รู้เลยแบบนี้ก็ช่วยกันรุมอุ๊ไปเลย
ขอบคุณมากครับ 

ppth

หลังจากใบเฟิรน์และโดนัทหายไปนานเราก็พอจะรู้บ้างว่าทั้งสองมีภารกิจลับร่วมกัน ตอนนี้มีคนมารู้ความลับจะมีวิธีการปิดปากยังไง ปัญหาของทรายก็กำลังเกิดจากแฟนใหม่ของแม่ ทางด้านหมอพลอยและเบสท์ก็กำลังวางแผนร่วมกัน ตอนนี้ลุงแกจะรู้บ้างมั้ยว่าผลจากการกระทำของแกมันส่งกระทบเป็นลูกโซ่จริง ๆ คนที่หนักสุดน่าจะเป็นน้องนาถชนิดที่เรียกว่าเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลย คนที่ผลกระทบน้อยสุดน่าจะเป็นพิมมี่ ใบเฟิร์น และโดนัท รวมทั้งทั้งคนสุดท้ายลุงแกจะใช้วิธีการอย่างไรฝนการจัดการ บางทีก็อดสงสารลุงแกหรือจะอิจฉาดี 555 อย่างไรภารกิจของลุงใกล้จะลุล่วงแล้ว ทีนี้จะเกิดอะไรขึ้นตามมาระหว่างแกกับบรรดาเมียของแกแต่ละคน...
ปล.ไรท์รักษาสุขภาพด้วยนะ...