ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 61

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, เมษายน 24, 2022, 03:46:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ พ่อทศนักเลงตัวจริงเลยครับ โทนเลยได้พ่อมา สุดยอดครับ

mspeed

นี่มันเป็นพลอตหนังมาเฟียเลยนะเนี่ย
ดูท่าทางพ่อจะโหดสุดๆเลยนะครับ

kodzilla

พ่อทศโหดอ่ะ ถ้าต่อไปพ่อพี่แมนจะรู้จักพ่อทศดี ก็ไม่แปลกใจละ

deamondear

วุ้วววว มากันต่อเนื่องเลยฮะ คุณโทนไหวบ่น่ออออ

Nu metal

Mowax

ช่วงนี้เจ้หมิวท๊อปฟอร์มอ่ะลงถี่เลย

ttasster

สุดยอด บิ๊กบอสออกโรงเอง ทำคนให้การเคารพมา  แต่หยอกกันแรงนะ ถึงขั้นเปลี่ยนเจ้าพ่อให้เป็นเจ้ามือ

เอเค

acropobia899

ขอบคุณมากครับพี่หมิว มาไวมากๆเลย

รู้จักพ่อทศมากขึ้นแล้ว อยากรู้จักคุณแม่มากขึ้นด้วยเลยครับ

Wiwek

tum696969

minky way

คนจริงเค้าไม่พูดเยอะ...มันเจ็บคอ
นักเลงโบราณ เค้าเล่นของ...ของขลังไสยฯวันพระวันโกน เป็นวันแรง ต้องระวัง บางคนปล่อยของ บางคนไม่ระวังของเข้าตัว

guang_k

ประวัติพ่อทศไม่ธรรมดาเลยนะนี่ คิดไว้แล้วว่าพ่อทศไม่น่าฝึกมาจากค่ายมวยธรรมดา แบบนี้มาจากครูมวยมีชื่อแน่

จำได้ว่าคุณโทนเคยบอกว่าเจ้หมิวและเจ้เตยเคยเจอท่านเจ้าที่กันทั้งคู่ เจ้หมิวนี่ครั้งนี้เลยหรือเปล่า
พ่อทศฝึกมาจากค่ายมวยโบราณมาจริงๆ แ้วย เพราะมีวิชาอาคมนอกจากวิชามวยด้วย

sdtop1108

ดูแล้วคนกันเองทั้งนั้น ทั้งพ่อทศ และเสี่ย รวมถึงพ่อนักเรียนนอกด้วย คงเป็นเพื่อนเก่ากัน

olemantu

พอได้รู้จักจริงๆจัง ๆ ก็คิดว่าคงน่า...รักมากขึ้นไปอีก แต่แบบนี้ดีแล้ว โทนจะได้มีโอกาสอื่น ๆบ้าง แบบที่เขากลัวอยู่นั่นละ