ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 61

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, เมษายน 24, 2022, 03:46:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toshihiko

Thongchai Wangsri

ดราม่าตามละครหลังข่าวเลยครับ

นุครับ

บอสใหญ่ออกโรงแล้วแน่ๆ หรือนี่คือ Last Boss

หวานเย็น

โห พ่อนิแหละ เบื้องหลังชั้นยอด

Eldy CR

บทบาทใหม่ลูกชายเจ้าพ่อตัวจริงซะงั้นนะโทน

ryu

เจ้าพ่อยังเกรงใจ สุดยอดจริงๆ

medsay

::Falling:: รุ่นใหญ่ ใครเค้าพูดเยอะ คำสองคำไม่รู้เรื่องก็ลงไปคุยกับรากมะม่วงแล้ว

neung_cm

txxt30

พ่อทศนี่เจ้าพ่อมาเฟียตัวจริงเลย 

ครบรสจริงๆ จบฉากมาเฟียแล้ว หนังผีก็มา บรื๋อออ

yoyoman

อ้าว สรุปพ่อทศเป็นเจ้าพ่อเก่าหรอกรึนั่น

vghvgk

dectai

ผู้เฒ่าเซราะกราว

พ่อทศมาคุยเองแบบนี้หลานชายเสี่ยคงจะไม่กล้ามารังแกโทนอีกแน่ๆเลย

pd19811983

สรุปคือนักเรียนนอกคงได้บทเรียนเยอะเลยนะ คงจะเปลี่ยนไปแบบคนละคนเลยล่ะ แล้วเจ๊หมิวเรานี่เป็นคนขี้สงสัยมากเลย โดนพี่แมนปรามไว้ตลอด แต่ก็ดีนะครับคงหายกลัวแล้ว

toy5599