ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 29 : มั่วรัก...มั่วสวาท Pt1

เริ่มโดย nato87, เมษายน 30, 2022, 11:38:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ลุงหายไปพักใหญ่ เมียก็เยอะจนคนอ่านเรื่มสับสน ความลับเริ่มจะขยายวงกว้างขึ้นทุกที เช่นเดียวกับสมาชิกของลับของลุง นี่ก็ท่าทางจะไม่ได้พักได้ผ่อน เอาให้หัวใจวายอีกรอบ จะได้เข้า รพ. ไปปลอบน้องอีฟ แต่ถ้าเธอรู้ว่าทำอะไรมากึงอาการทรุด เธอน่าจะยิ่งช้ำหนักกว่าเดิม
รอตอนของครูเบสท์ครับ ว่าจะต้องใช้กำลังหรือเล่ห์กลอีกไหม เมื่อได้ทราบว่าคำทำนายที่ลุงบอกมันเป็นจริง
แต่สงสัยต้องรอไปอีกตอน คู่นี้เพิ่งโหมโรงเอง

มโน สกลนคร

น้องทรายจะยอมให้ลุงเล่นหลังบ้านนิ
ไม่ลองไม่รู้ ลองแล้วติดใจเสมอ

Chut

mawinxxx104

มาหาถึงบ้าน  ต้องจัดให้นังทรายหน่อยแล้ว  ยัยอุ๊ไม่น่ามาขวางการตีฉิ่งเลย

Jim Lord

Otaza

เด็กมันหาที่ลง พอได้ลุงแล้วก็คงจากไป ลุงช่างน่าสงสารครับ อิอิ

natius

ตอนนี้ถึงผมจะไม่ใช่ทีมน้องนาถ แต่ตอนนี้น้องนาถพูดถูกนะ เหมือนคนอื่นๆ จะมีกำแพงที่เรียกว่าความจริง ความจริงที่ว่าคือ ตกเป็นเมียลุงพลอดีตภารโรง ทั้งๆที่ตัวเองก็รู้สึกดีกันนะแต่ไม่ค่อยอยากจะยอมรับเท่าไหร่เลย
แตกต่างจากน้องนาถมากกก ที่ดูจะยอมรับความจริง

*เท่าที่ผมรู้สึกนะครับ