ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียว หมาเย็ดคน [ค่ำคืนของแอน]

เริ่มโดย dragza, เมษายน 23, 2024, 01:58:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragza

แอน สาวสวยวัย 30 แอนเป็นพนักงานฝ่ายขายของบริษัทแห่งหนึ่ง และเธอต้องออกไปพบปะลูกค้าตามต่างจังหวัดหรือต่างอำเภอบ่อยๆด้วยตัวคนเดียว ถึงแม้แอนเธอเป็นผู้หญิงสาวโสดในวัย 30 ปีเธอเป็นคนสวย รูปร่าง เซ็กซี่ เป็นที่หมายปองของ บรรดาหนุ่มๆในบริษัท และลูกค้า เธอมักจะโดนมองด้วยสายตาเทะโลม หรือโดนลูกค้าชวนไปส่วนตัวบ่อยๆ เพราะเธอเป็นคนชอบแต่งตัวแต่งหน้าสวยอยู่เป็นประจำ ซึ่งเธอใช้ข้อดีตรงนี้ในการปิดดิลลูกค้าบ่อยๆ แต่ถึงแม้ว่าบางครั้ง
เธอจะโดนลูกค้าชวนไปส่วนตัว เธอก็เอาตัวรอดได้ทุกครั้ง
เธอเลิกกับแฟนเก่าของเธอมาได้ 2-3 ปีแล้ว แอนจึงทุ่มเทกับงานโดยไม่สนใจเรื่องหาคู่ครองไม่สนใจเรื่องการมีสัมพันธ์บนเตียงกับใคร แต่เป็นธรรมดาของมนุษย์เมื่อเธอมีอารมณ์ทางเพศ เธอก็มักจะช่วยตัวเองเสมอเพื่อขจัดอารมณ์นั่นไป...

วันนี้เป็นวันธรรมดาทั่วๆไปของแอน เธอเดินไปทางไปต่างจังหวัดเพื่อไปหาลูกค้า เมื่อเสร็จภารกิจเธอจึงขับรถเดินทางกลับแต่ด้วยระยะทางและเวลาช่วง 5 โมงเย็นแถมยังเป็นช่วงหน้าฝน ฝนตกแทบไม่เลือกเวลาเมฆฝนตั้งเค้าทำท่าจะตกหนัก และระยะทางกลับค่อนข้างไกลเนื่องจากพื้นที่ที่เธอมา เป็นอำเภอนึงในต่างจังหวัดที่ค่อนข้างไกลปืนเที่ยง ห่างจากตัวอำเภอเมืองของจังหวัดที่เธอมาเกือบ 100 กิโลเมตร และด้วยความเหนือยล้าแอนจึงตัดสินใจหาโรงแรมเพื่อนอนพัก 1 คืน
เมื่อเธอหาโรงแรมที่พักได้แล้ว โรงแรมที่เธอเลือกเป็นโรงแรมที่ดูดีทีเดียว ถึงแม้ว่าจะอยู่ชาญเมือง และมีผู้เข้าพักอื่นน้อย แต่มันก็ดูสะอาดและปลอดภัย เหมาะสำหรับสาวโสดตัวคนเดียวอย่างเธอมากๆ เมื่อถึงโรงแรม เธอจึงจัดเตรียวของต่าง
เพื่อเตรียมไปเข้าพัก ในระหว่างที่เธอกำลังขนของลงจากรถอยู่นั่น เธอเหลือบไปเห็น สุนัขเพศผู้ตัวใหญ่เบื้อเริ่มสีดำ กำลังมองมาที่เธอแต่เธอก็ไม่ได้คิดอะไรเพราะว่า สุนัขตัวนั่นมีปลอกคอเธอแลรูปร่างมันดูแข็งแรงและสะอาดมากๆ นั่นจึงทำให้เธอรู้ว่ามันเป็นสุนัขมีเจ้าของแน่นอน แอนนำสำภาระของเธอเดินเข้าไป เช็คอินที่เค้าเตอร์ของโรงแรม ซึ่งในขณะที่เธอกำลังเขียนเอกสารอยู่นั่น จู่ๆเธอก็โดนอะไรสักอย่างมาดันอย่างแรงเข้าที่ระหว่างขาของเธอพอดี พอเธอหันไปก็ ปรากฏว่าเป็นเจ้า สุนัขตัวสีดำที่เธอเห็น มันใช้จมูกของมันดมกลิ่นบริเวณระหว่างขาของเธอ เธอตกใจปนเสียว กลัวว่าสุนัขจะกัดเธอ จากนั่นพนักงานโรงแรมจึงออกมาดูและพูด
"ไอโป้ ไปเลยนะ อย่ามาทำแบบนี้กับลูกค้าน่ะ!!" แอนที่ได้ยินจึงถามพนักงานไปว่า "มันจะกัดฉันไหมคะ ตัวมันใหญ่มากเลย" พนักงานจึงตอบกลับ"ต้องขอโทษด้วยนะครับลูกค้า เจ้าโป้ ไม่กัดใครหรอกครับเจ้าของโรงแรมเก็บมันมาเลี้ยงใว้ตั้งแต่ยังเล็กครับ มันคุ้นคนมากๆเลยครับ" แอนได้ยินก็โล่งอกจึงตอบพนักงานไปว่า "ตัวใหญ่แต่น่ารักจังเลยนะค่ะ" เมื่อพูดจบพนักงานก็หยิบคีย์การ์ดของพักของเธอให้ พร้อมกับยังกล่าวขอโทษรอบที่สอง แอนเธอกำลังไปที่ห้องพักพลางเห็นเจ้าโป้ มันนั้งลงทำหน้าตาเอ๋อๆแต่สายตาของมันจ้องมองไปที่เธอแบบไม่ละสายตา ส่วนแอนเธอเหลือบไปเห็นควยของเจ้าโป้มันโพล่ออกมาเล็กน้อย เธอตกใจเล็กน้อยที่เห็นว่าขนาดมันใหญ่พอๆกับของคนเลย แต่เธอก็ไม่ได้สนใจอะไรจนเธอกดลิฟต์ขึ้นไปยังห้องพัก แอนเปลี่ยนเสื้อผ้า เป็นเสื้อกล้ามตัวบาง และกางเกงขาสั้นทรงสปอต ขณะนั่นเป็นเวลา 1ทุ่มครึ่งแล้วฝนเริ่มตก แอนที่เหนื่อนล้าเธอเริ่มหิวและอยากจะออกไปหาอะไรกินรองท้อง แต่ด้วยฝนเริ่มตกหนักขึ้นเรื่อยๆ และไม่ชินพื้นที่แอนจึงตัดสินใจ ลงไปซื้อบะหมี่กึ่งสำเร็จรูป ที่บริเวณเล้าจ์ของโรงแรม ในขณะที่เธอกำลังกินอยู่นั่น จู่ๆเธอก็ตกใจปนเสียงครางอีกครั้ง "อ่าห์!!" เธอตกใจและรีบเอามือปิดปากกลัวจะมีใครได้ยิน เธอก้มลงไปใต้โต้ะ ปรากฏว่า เจ้าโบ้ มันเอาจมูกดันจุดเสียวของเธอ และมันก็ดมไปที่บริเวณ หี ของเธอ แอนตกใจเอามือพลักหัวเจ้าโบ้ออก "ออกไปนะโป้" เจ้าหมาโป้ถอยหลังออกไป แต่มันก็เดินอ้อมมาหาเธอและมันก็ใช้สองขาหน้า เกาะขาเธอใว้แล้วพยุงตัวมันขึ้น แอนที่กำลังกินอาหารอยู่นั่นเลยต้องพลักมันลงไป แต่สิ่งที่เธอเห็นนั่นคือ ควยอันใหญ่ของเจ้าหมาโป้มันโพลออกมา แอนตะลึงกับขนาดของมันไปชั่วขณะ จนกระทั้งได้ยินเสียง"โป้หยุดเดี๋ยวนี้ มานี่เลย" เสียงของพนักงานตะโกนเรียกเจ้าโป้ให้ออกมาจากแอน "ต้องขอโทษลูกค้าด้วยนะครับ สงสัยมันน่าจะติดสัตว์ครับมันเลย ทำแบบนี้" พนักงานกล่าวกับแอน "อ่อไม่เป็นไรค่ะ ฉันพอเข้าใจค่ะ มันคงจะอายุไม่เยอะเป็นหมาวัยรุ่นอยู่" แอนตอบกลับ "ใช่ครับมันเพิ่งจะอายุได้ 2 ปีกว่าๆเองครับ แถมแถวนี้หมาตัวเมียก็ไม่ค่อยมีด้วย โป้มันตัวใหญ่ หมาแถวนี้เลยกลัวมันหมด"  พนักงานตอบกลับแอนแล้วก็พาเจ้าโป้ออกไปพร้อมเทอาหารของมันลงในฉามอาหารอันใหญ่ เจ้าโป้ก็กินอาหารจนหมดแล้วมันก็นอนฟุบลงตรงบริเวณประทางเข้า โรงแรม ส่วนแอนเธอกินเสร็จก็ขึ้นลิฟต์ไปยังห้องพักของเธอ
 แต่ในระหว่างนั่น เธอกลับนึกถึงแต่ควยของเจ้าหมาโป้ และเธอเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมา เธอกลับมาถึงห้องนั่งลงบนเก้าอี้ ตรงริมระเบียงภายในห้อง ข้างนอกฝนตก เธอนึกความคิดกับตัวเอง "นานเท่าไหรแล้วไม่ ไม่เคยเห็นควยเลยนะ แต่นั่นมันควยของหมานี้ไม่ใช่ของคนสะหน่อย" ถึงแม้จะเป็นควยของหมาแต่นั่นทำให้แอนเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมา เธอหน้าแดง ตัวเริ่มร้อนผ่าว หัวนมเธอตั้งเต้าขึ้น โหกนูนบริเวณหีของเธอเริ่มแข็ง ในใจของเธอคิด "อะไรเนี้ย เราเห็นควยหมาแล้วมีอารมรณ์หรือไง บ้าแล้ว" ถึงแม้ในหัวเธอจะคิดแบบนั่นแต่ มือของเธอเริ่มลูบไล่หน้าท้องของเธอและกำลังจะล้วงลงไปใต้ กางเกงชั้นในของเธอ จนเธอชุกคิด"บ้าแล้วคนกับหมาเนี้ยนะจะเย็ดกันได้ คงมีแต่ในการ์ตูนกับพวกเรื่องแต่งแหละ" แต่ถึงแม้ว่าเธอจะชุกคิด แต่อารมณ์ของเธอนั่นมันยิ่งทวีคูณเรื่อยๆ "เดี๋ยวนะการ์ตูนกับเรื่องแต่งหรอ" แอนคิดในใจ ว่าจะทำยังไงกับอารมณ์ตอนนี้ดี เธอหยิบโทรศัพพ์ของเธอขึ้นมาและเข้า เว็ปไชต์เธอพิมพ์หา "เรื่องเสียวคนกับหมา" และ"การ์ตูนหมาเย็ดคน" เธออ่านเรื่องเสียวและการ์ตูน พลางช่วยตัวเองไปด้วยยิ่งเธออ่าน เหมือนเธอยิ่งถล่ำลึกพลางคิดว่าถ้าเธอโดนหมาเย็ดจริงๆมันจะเป็นไงนะ แอนช่วยตัวเองจนเธอเสร็จ แต่การช่วยตัวเองของแอนครั้งนี้ น้ำเงี่ยนที่ออกมาจากหีมันเยอะมาก จนเธอนึกในใจ"อะไรเนี้ยเราอ่านเรื่องพวกนี้แล้วช่วยตัวเองจนเสร็จเลยหรอ" จากนั่นแอนจึงเข้าห้องน้ำเพื่อไปล้างมือ จู่ๆภาพในหัวของเธอก็มีภาพควยอันใหญ่ของเจ้าหมาโป้ ขึ้นมาในหัวจนทำให้เธอมีอารมณ์อีกครั้ง การมีอารมณ์ครั้งนี้ของเธอรุนแรงมาก เธอตัวร้อนผ่าว หัวนมตั้งแข็งโหนกหีอุมตึง แอนพยามคุมสติ "ทำไมมันเงี่ยนแบบนี้ว่ะ" ร่างกายของเธอมันต้องการควยไม่ใช้มือของแอนแล้ว ภาพควยอันใหญ่ของโป้ก็เข้ามาในหัวเธอซ้ำแล้วซ้ำเล่า แอนพยายามข่มสติ แต่เธอนึกภาพว่าเธอกำลังโดนหมาตัวผู้ใช้ควยของมันกระแทกหีของเธออยู่ จากการที่เธออ่านเรื่องเสียวหลายเรื่องในระหว่างช่วยตัวเอง เธอได้แต่คิด "เราเป็นคนนะจะไปให้สัตว์อย่างหมาเย็ดได้ไงละ แต่ถ้าเราโดนหมาเย็ดจริงๆละ" ในหัวของแอนสับสน ร่างกายของแอนที่ขาดท่อนควยมานานมันเริ่มโหยหาแล้ว เวลาผ่านไป ตัญหาของแอนเริ่มทวีคูณ ในหัวของเธอเริ่มขาวโพลน หีของเธอแฉะจนเปียกกางเกงของเธอ หัวนมของเธอแต๋งตึงอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน จนในที่สุดแอนก็โดนอารมณ์ตัญหาของเธอครอบงำร่างกายของเธอทนไม่ไหวแล้ว "เอาวะหมาก็หมา"
เธอพูดเบาๆกับตัวเอง พลางดูเวลา ตอนนี้เวลา 4ทุ่มกว่าๆจะ5ทุ่มแล้ว ข้างนอกฝนตกหนัก แอนแง้มประตูห้องของเธอ หันซ้ายหันขวา ดูให้แน่ใจว่าจะไม่มีใครออกมาเห็นเธอในสภาพเงี่ยนสุดๆ โชคดีที่ห้องของเธอ อยู่ตรงข้ามกับลิฟต์พอดี แอนกดลิฟต์แล้วลงไปชั้นล่าง พลางคิดว่าเจ้าโป้ มันจะยังอยู่ไหมนะ เมื่อลิฟต์ลงมาถึงชั้นล่าง เธอเปิดประตูลิฟต์หันซ้ายหันขวา ดูว่ามีใครหรือไม่ พออกมาจากลิฟต์เธอเห็นเจ้าโป้ นอนอยู่ตรงประตูครัวพอดี แอนเหลือบมองไปที่เค้าเตอร์ดูว่ามีพนักงานหรือไม่ ปรากฏว่า ที่เค้าเตอร์นั้นไม่มีพนักงานเธอเหลือบดูเข้าไปในห้องพัก พนักงาน ก็เห็นว่าพนักงานหลับอยู่ เมื่อทางสะดวกเธอจึงเดินเข้าไป หาเจ้าโป้เงียบๆ "โป้ เจ้าหมาแกหลับอยู่หรอ" แอนพูดปลุกเจ้าโป้ เจ้าได้ยินมันก็ลุกขึ้น หาว1ครั้ง แล้วเดินเข้ามาหาแอน เจ้าโป้เห็นแอนในสภาพที่เงี่ยนสุดๆ แอนล้วงมือเข้าไปในกางเกงของเธอ แล้วเอามือที่แฉะน้ำเงี่ยนของเธอให้เจ้าโบ้ดม "เอานี้แกอยากเย็ดฉันใช่ไหม" เจ้าโป้ดมน้ำหีของแอนแล้วเลียมือ 1ครั้ง พอมันได้กลิ่นคาวหีของแอน หางมันยกตั้งทันที จากนั่นมันก็เอาจมูกดมเข้าที่ หีของแอน แอนสะดุ้งครางเบาๆแล้วเจ้าโป้มันก็กระโจนตัวยืนสองขาร้องหยิงๆๆ พลางโพล่ควยอันใหญ่ของมันให้แอนเห็น "ใจเย็นๆโป้แกมากับฉัน ไปที่ห้องกัน" แอนบอกกับเจ้าโป้ พลางเดินกลับไปที่ลิฟต์ เจ้าโป้เดินตามแอนไปอย่างเชื่อฟัง ในขณะอยู่ในลิฟต์เจ้าโป้มันทั้งดมทั้งเลียไปที่หีของแอน แอนเสียวเบาๆเป็นความรู้สึกตื่นเต้นของเธอ เมื่อถึงชั้นของเธอ เธอรีบพาเจ้าโป้เข้าไปในห้อง พอถึงห้องเจ้าโป้ที่กำลังกลัดมัน กระโจนเข้าหาแอนมันเลียใบหน้าแอน จนแอนเปียกไปหมด "โป้อยู่นิ่งๆก่อนสิฉันยังไม่ทันเตรียมตัวเลย" แอนบอกกับเจ้าโป้ มันก็นั่งลงอย่างเชื่อฟัง "ฉันรู้ว่าตอนนี้แกกำลังติดสัตว์ แกอยากเย็ดฉันตั้งแต่แกเห็นฉันแล้วใช่ไหม" แอนพูดกับโป้ มันก็ร้องหงิงๆเบาๆ "เอางี้นะตอนนี้ฉันกำลังเงี่ยนสุดๆไม่ต่างจากแก ฉนั่นถ้าแกช่วยฉัน ฉันจะช่วยแกตกลงไหม" แอนพูดกับโป้ เจ้าโป้มันก็กระดิกหางตอบรับ ตอนนี้ในหัวของแอนโดนครอบงำด้วยตัญหาขอเธอในหัวของเธอ ขาวโพลน เธอไม่ต้องการอะไรตอนนี้นอกจากให้เจ้าโป้มันทำให้เธอเสียวซ้าน แอนถอดเสื้อ และกางเกงเธอจนเปลือยปล่าว เธอนั่งบนเก้าอี้ แหกขาโชว์ให้เห็นร่องหีอันอวบอุมของเธอให้เจ้าโป้ดู  "มานี้สิเจ้าโป้ แกมาเลียหีให้ฉันหน่อย" แอนเรียกเจ้าโป้ให้มาเลียหีที่แฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอ เจ้าโป้เขามาหาเธอ ใช้ลิ้นสากๆของมันตวัดร่องหีของแอน "ซี้ด!!!" แอนเสียวสะท้านเธอร้องครางดังมากแต่ด้วยฝนตกข้างนอก กลบเสียงของเธอได้แน่นอน "โอยยย ซี้ด เสียววลิ้นหมาทำไมมันเลียได้เสียวขนาดนี้" แอนพูดออกมาพลางเจ้าโป้ก็เลียหีของแอนอย่างเมามัน น้ำหีของแอนไหลทะลัก แอนเกร็งตัวด้วยความเสียวซ้านของเธอ นัยน์ตาของเธอเกลือกขึ้นด้านบน เอวของแอนแอ่นรับจังหวะลิ้นของเจ้าโป้ ลิ้นของเจ้าโป้ตวัดเข้าร่องหีของเธอสะกิตโดนเม็ดแตดของเธอหลายครั้ง แอนเสียวซ้านอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน มันทั้งเสียวจากการที่ร่างกายของเธอขาดการมีเซ็กและเสียวซ้านจากลิ้นของหมาไม่ใช่จากมนุษย์เพศชาย มือของแอนทั้งสองจับหัวนมของเธอเองและเขี่ยหัวนมอันแต่งตึงของเธอ ขาของแอนถ่างเกร็งนิ้วเท้าหยิกงอ เจ้าโป้ยังคงละเลงเลียหีของแอนดูเหมือนมันจะชอบมากๆ แอนโดนเจ้าโป้เลียหีจนเธอใกล้จะถึงจะแตก เธอครางเสียวไม่หยุด "โอยยยยย ซี้ด โอยยยเสียวววว เสียววววว ซี้ด จะแตกแล้ว จะแตกแล้ววว" สติของแอนเริ่มหลุด ในหัวของเธอขาวโพลน เอวของเธอเริ่มร่อนไปมารับกับลิ้นของเจ้าโป้ที่มันยังเลียหีร่องหีของเธอไม่หยุด "โอยแตกกแล้ว ซี้ดด โป้ฉันเสร็จแล้วววว แกเลียหีจนฉันแตก" แอนครางพลางพูดเสียงหลง ในที่สุดแอนก็เสร็จจากการที่โดนเจ้าโป้เลียหีของเธอ ร่างกายของเธอกระตุก เอวของเธอแอ่นร่อนไปมาเล็กน้อย เจ้าโป้เห็นดังนั่น มันเลยหยุดและนั่งลงพลางหอบลิ้นห้อย แหกๆ แอนที่กำลังนั่งพักสติของเธอเริ่มกลับมา "โอยอะไรเนี้ย ฉันโดนหมาเลียหีจนเสร็จเลยหรอ แม่งเอ้ยเสียวโครตเลย เสียวกว่าโดนคนเลียอีก" เธอพูดกับตัวเองเบาๆ กระนั่นแล้วเจ้าโป้ ก็กระโจนสองขาหน้าเข้ามาหาเธอ เหมือนมันจะต้องการให้เธอช่วยปลดปล่อยมันเป็นการแลกเปลี่ยนที่มันเลียหีของเธอจนเธอเสร็จ ควยของมันโพล่ออกมา  แอนมองเห็นควยของเจ้าโป้อย่างชัดๆ โพล่ออกมาจากหว่างขาของมันห้อยไปมา เธอไม่เคยเห็นควยของหมาที่มันมีขนาดเท่านี้มาก่อน มันทั้งใหญ่ทั้งยาวกว่าของมุนษย์ผู้ชายเสียอีก "มานี่สิเจ้าโป้ฉันจะทำให้แกแตกบ้าง แต่ใช้แค่มือก็คงจะพอนะ" แอนบอกกับเจ้าโป้ พลางคิดว่าคงชักว่าวให้มันก็พอแล้ว ถึงแม้เธอจะไม่เคยชักว่าวให้หมาตัวผู้มาก่อนก็ตาม แอนลุกจากเก้าอี้ เอามือลูบไปที่หลังของเจ้าโป้ เพื่อให้มันผ่อนคลาย สายตาของแอนจ้องมองไปที่ควยอันใหญ่ของมัน เธอกลือน้ำลาย แล้วเอามืออีกข้างของเธอเอื้อมไปจับควยของเจ้าโป้ เธอทั้งตื่นเต้น เขินอาย ทั้งใจสั่น หัวใจของเธอสั่นระรัวนี้เป็นครั้งแรกที่เธอได้จับควยของหมา แอนจับควยของเจ้าโปมันทั้งแข็ง เปียกและเหนียวไปด้วยคราบน้ำกามของเจ้าโป้แต่ขนาดมันใหญ่มือถือกำจนเกือบไม่มิด "มานี่เดี๋ยวฉันจะชักว่าวให้แกนะ" แอนเริ่มขยับข้อมือ แต่แล้วจู่ๆเจ้าโป้ก็ขยับตัวมันออก ควยของมันหลุดมือแอน "เอ้ะ แกเป็นอะไร เจ็บหรอ?" แอนถามด้วยความสงสัยปนตกใจเล็กน้อย เจ้าโป้มันหันหน้ามาหาแอน แล้วใช้ลิ้นสากๆของมันเลียหัวนมแอน 1ที แอนตกใจเสียว "แกจะทำอะไรเนี้ย" แอนสงสัยในพฤติกรรมของมัน จากนั่นเจ้าโป้ก็ควบขาของมันอยู่เหนือนตัวของแอน ควยสีแดงอมชมพูของมันอันใหญ่ยาวและแข็งแกว่งไปมา อยู่ตรงหน้าเธอ "แกจะให้ฉันใช้ปากให้แกหรอ"แอนถามด้วยความตกใจ "จะบ้าหรอเจ้าโป้ มันทำไม่ได้นะ" แอนบอกกับเจ้าโป้ แต่เจ้าโป้ก็ขยับควยของมันเข้ามาใกล้กับใบหน้าของแอน มันร้องครางหงิงๆ
ควยใหญ่ยาวของเจ้าโป้ อยู่ตรงหน้าแอน "กลิ่นแรงจัง แล้วมีน้ำเงี่ยนไหลด้วย" กลิ่นควยของเจ้าโป้มันทำให้ อารมณ์ตัญหาของแอนกลับมาอีกครั้ง ตัวเธอเริ่มร้อนผ่าว หน้าแดงกล่ำ ความรู้สึกผิดชอบชั่วดีกำลังตีกันในหัว สมองของแอนเริ่มขาวโพลนอีกครั้ง กลิ่นควยของเจ้าโป้มันดึงดูดเธอเหลือเกิน  ในเสี้ยววินาทีนั่น ตัญหาของเธอได้เอาชนะเธอได้อีกครั้ง ..แค่ครั้งเดียวคงไม่เป็นไร..
 "ได้สิเดี๋ยวฉันจะอมให้แกนะ" แอนบอกกับเจ้าโป้เธอใช้มือจับควยของโป้ชี้มาที่ใบหน้าของเธอ กลิ่นของควยมันดึงดูดเธอแรงขึ้น เธอหัวใจเต้นแรง แอนหายใจเข้า 1 ครั้งกลื่นน้ำลาย 1อึก เธอค่อยๆอ้าปาก ยื่นลิ้นตรงไปที่ปลายควยของเจ้าโป้ ทันทีที่ลิ้นของเธอสัมพัสเข้ากับควยของโป้ เจ้าหมามันสะดุ้งเล็กน้อย ส่วนแอนเธอแปลกใจกับสัมพัสของควยหมาที่อยู่ปลายลิ้นของเธอ น้ำเมือกของมันลื่นกลิ่นก็แรง แต่นั่นมันทำให้แอนกระตุ้นความอยากของเธอไปอีก เธอใช้ลิ้นกวาดเลียไปรอบๆหัวควยของเจ้าโป้อย่างอ่อนโยน "ควยมันใหญ่แถมมีรสแปลกๆอีกหยุดเอาลิ้นเลียไม่ได้เลย จะเอาเข้าปากได้ไหมนะ" แอนนึกในใจพลางเลียควยของเจ้าโป้ไปด้วย เจ้าโป้มันก็ร้องหงิงๆด้วยความเสียวของมัน
ปราศจากความคิดใดๆ แอนขยับอ้าปากของเธอ อมควยอันใหญ่ยาวของเจ้าโป้เข้าไปในปาก "อือ..ใหญ่คับปากเลยแถมยังยาวอีกจะถึงคอแล้ว" ตอนนี้ควยของเจ้าโป้เข้าไปอยู่ในปากแอนแล้ว เธอค่อยๆโยกหัวของเธอรูดควยของโป้เข้าออก ในปากของเธอ เธอใช้ลิ้นตวัดไปทั่วหัวควยของเจ้าหมา "อึก อึก ใหญ่โครตเต็มปากเลย น้ำเงี่ยนมันไหลออกมาเรื่อยๆเลย กลิ่นก็แรงหยุดแทบไม่ได้เลย มันจะแตกตอนไหนเนี้ย"แอนนึกในใจพลางโม้กควยของเจ้าโป้อย่าง ต่อเนื่องน น้ำลายเหนียวของเธอไหลออกจากปากปนกับน้ำเงี่ยนของเจ้าหมา บางส่วนก็ไหลลงคอเธอไป ด้วยความเงี่ยนของเธอน้ำหีของเธอไหลแฉะ เธอใช้มืออีกข้าง เขี่ยเม็ดแต็ดของเธอเพื่อกระตุ้นความเสียวซ้าน ปากของเธอก็อมควยรูดไปมาอย่างไม่หยุด ด้วยความใหญ่และยาว ควยของเจ้าหมาแทบจะทะลุลงคอเธอทุกครั้งที่เธอโยกหัว เจ้าหมายังคงครางหงิงๆต่อไป จนกระทั้งมันเริ่มเกร็งตัว "ทำไมควยมันแข็งขึ้นมันจะแตกแล้วแน่ๆน้ำเงี่ยนมันพุ่งแล้ว" แอนสัมพัสได้ว่ามันกำลังจะแตก เธอรีบคายควยของมันออก ไม่ทันไรเจ้าโป้ ก็ฉีดน้ำเชื้อของมัน พุ่งใส่ใบหน้าของแอน "โอ้ยเจ้าโป้แกแตกใส่หน้าฉันหรอ" น้ำเชื้อจำนวนมากแตกใส่ทั้งบนหน้าของแอน และยังพุ่งโดนบนตัวเธอด้วย มันอุ่นแหละเหนียวข้น เจ้าหมาเดินหอบไปนั่งอยู่ข้างๆเธอ ลิ้นมันห้อยแหกๆ จากนั่นมันก็ก้มไปทำความสะอาดควยของมัน แอนลุกขั้นไปนั่งบนเก้าอี้อีกครั้ง เธอหายใจแรง บนตัวของเธอเต็มไปด้วยคราบน้ำเชื้อของเจ้าหมา "นี่ฉันทำอะไรอยู่เนี้ย ฉันเพิ่งอมควยหมาแล้วมันก็แตกน้ำเชื้อใส่หน้าฉันตัวฉันเต็มไปหมด" เธอมองไปที่เจ้าโป้ที่กำลังเลียทำความสะอาดควยของมันอยู่  พลางเธอใช้มือเช็ดคราบน้ำเชื้อของหมาที่เปรอะบนหน้าเธอ แต่กลิ่นของมันสาบแรงกว่ากลื่นควยของมันเสียอีก แอนเริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง โหนกหีของแอนเริ่มตึงอีกแล้ว แอนเริ่มนั้งบิดงอ เจ้าโป้ที่เห็นแอนแบบนั่น มันลุกเดินเข้ามาหาแอน เจ้าโป้ใช้ลิ้นของมันเลียคราบน้ำเชื้อของมันที่เปรอะอยู่บนตัวของแอน "โป้นี้แกทำความสะอาดให้ฉันหรอ แกเลียแบบนี้ฉันเสียวนะ" แอนพูดกับเจ้าโป้พลางๆที่มันกำลังใช้ลิ้นเลียไปทั่วตัวของเธอ เจ้าโป้เลียตั้งแต่ท้องน้อยขึ้นมาจนหัวนมของเธอ นั่นทำให้เธอเสียวแว้ป อารมณ์เงียนของเธอจึงพุ่งมาอีกครั้ง แต่ครั้งนี้มันรุนแรงกว่าครั้งไหนๆ "อีกแล้วฉันเงี่ยนอีกแล้ว ทำไมฉันเงี่ยนบ่อยจังเลยนะ" แอนตัวสั่นร่างกายร้อนรุ่ม เจ้าโป้ที่กำลังเลียตัวของเธออยู่นั่น มันรับรู้ได้ถึงอาการเงี่ยนของเธอ ควยของมันแข็งใหญ่ขึ้นอีกครั้ง "ควยแกแข็งอีกแล้วหรอเนี้ยเจ้าโป้" แอนเห็นควยของเจ้าโป้มันแข็งขึ้นแถมเหมือนมันจะใหญ่กว่าเดิม แอนเธอคิดได้ว่า เธอโดนมันเลียหีจนเสร็จและเธอก็ใช้ปากอมควยของมันจนน้ำแตก เหลือเพียงอย่างเดียว "ให้มันเย็ดฉัน?...."
แอนครุ่นคิดในหัว ความเงี่ยนของเธอกำลังพุ่งสูง ตัวเธอร้อนผ่าว หายใจรุ่นแรง มือของเธอเริ่มลูบไล้บริเวณโหนกหี ทันใดนั่นเจ้าโป้ หมาสีดำตัวใหญ่ ก็กระโจนขึ้นคร่อมตัวเธอถึงแม้เธอจะนั่งอยู่บนเก้าอี้ก็ตามที ควยของมันใหญ่ขึ้นน้ำเงี่ยนของมันหยดไหลเจ้าหมามันหายใจแหกๆแรงๆ เจ้าสุนัขหนุ่มวัยกลับมัน มันต้องการผสมพันธุ์กับเธอ แอนรู้ถึงสิ่งที่มันต้องการ "นี่เราจะต้องให้มันเย็ดใช่ไหม มันเป็นไปได้หรอ คนกับหมาเย็ดกัน มันมีแต่ในการ์ตูนโป้ หรือมันมีเรื่องจริงๆกันนะ แล้วถ้าโดนมันเย็ดมันจะเป็นยัไงไง" ความไคร่รู้ ตัญหา กามมารมของเธอลอยมาในหัว มันกำลังตีกับความรู้สึกผิดชอบชั่วดี  ภายนอกฝนตกแรง มีเสียงฟ้าฝ่า ส่วนในห้อง มีแค่แอนกับหมา1ตัว เจ้าโป้มันเลียไปที่หัวนมของเธอที่มันกำลังตึงสุดขีด เอวของเธอเริ่มบิด "ฉันเป็นคนนะ ฉันจะยอมให้มันเย็ดได้ไง แต่ฉันอยากลองฉันเงี่ยนมาก ฉันจะทำยังไงดี" แอนครุ่นคิดในหัวของเธอตีกันไหมหมด น้ำหีของเธอแฉะไปหมด แอนเห็นควยของเจ้าโป้มันจ่อเข้าที่รูหีของเธอแล้ว เธอตกใจเธอถ่างขาให้มันตอนไหน ยิ่งเธอเห็นแบบนั่นความเงี่ยนของเธอยิ่งเพิ่มขึ้น เอวของเธอเริ่มบิดโยกไปมา ร่างกายของเธอต้องการมัน หีของเธอมันตอบรับกับควยของเจ้าหมา "ฉันจะลดตัวลงไปให้หมาตัวผู้มันเย็ดฉันหรอ มันเป็นไปได้ใช่ไหม คนกับหมา ฉันกับหมาจะเย็ดกันได้ใช่ไหม" ในหัวของเธอครุ่นคิดใจเธอเต้นแรง เจ้าโป้ยืนคร่อมตัวเธอหายใจรุ่นแรง ความต้องการของมันเองก็พุ่งสูง แอนก็รับรู้ได้ เจ้าโป้เลียไปที่หัวนมเธออีกครั้ง เธอเสียวซ้าน เอวของเธอร่อนหาควยของเจ้าหมา "ถ้าฉันเอาควยของมันใส่เข้ามาฉันก็จะกลายเป็นหมาตัวเมียสินะ มันต้องเสียวแน่ๆ"เธอคิดฟุ้งซ้านหัวสมองโพล่นสีขาว เธอเริ่มแยกไม่ออก จนในที่สุดความเงี่ยนของเธอตัญหา ราคะ อารมณ์ เอาชนะความผิดชอบชั่วดีของเธอ เธอรู้ตัวดีถ้าหากควยของเจ้าโป้มันเข้าไปในหีของเธอแม้แต่นิดเดียวกำแพงศีลธรรมของเธอจะพังทลายลง แต่เธอไม่สนใจมันแล้วความเงี่ยนครอบงำเธอ แอนต้องทำในสิ่งที่เธอต้องการมากที่สุด..
"มานี่สิโป้แกอยากจะเย็ดฉันแล้วใช่ไหม ดูสิหีของฉันมันแฉะตอนเห็นควยแก" แอนพูดกับโป้ด้วยน้ำเสียงร่านๆของเธอ แอนรู้ตัวว่าเธอมาถึงจุดที่เธอไม่สามรถอยกลับได้อีกแล้ว  "มาเอาควยแกมา" แอนยืนมือของเธอจับควยของเจ้าหมา "โหยนี่มันใหญ่แล้วก็แข็งกว่าตอนที่ฉันอมให้แกอีกนะ" เธอเอาควยขอโป้ ถูกหีของเธอ วนไปวนมา "เสียวเว้ย ควยแกโดนหีฉัน ฉันก็สั่นแล้ว" เจ้าโป้ร้องหงิงๆ แล้วก็เลียหัวนมของแอน "ซี้ด!! มันเสียวนะ" แอนครางแล้วพูดกับมัน "มานี่เอาควยแกยัดเข้ามาในหีฉันเลย" แอนจับควยของเจ้าโป้จ่อรูหีของเธอ  "ใหญ่ขนาดนี้มันจะเข้าไปได้ไหม" แอนจับควยขอเจ้าโป้ค่อยๆสอดใส่เข้าไปในร่องหีของเธอ "อึกกใหญ่ชิบ" แอนนึกในใจ เจ้าหมาเมือมันรู้สึกถึงร่องหี มันก็เริ่มโยกเอวของมันตามสัญชาติญาณ "เดี๋ยวก่อน แกอย่างเพิ่งซอยหีฉันสิ" แอนบอกกับมันพลางเอามือไปจับควยมันใว้ เจ้าโป้มันก็ซอยช้าลง "ดีมากแกต้องค่อยๆใส่มันเข้ามา ซี้ด โอยยยเสียวว"  เจ้าโป้ค่อยๆโยกควยของมันดันเข้าไปในร่องหีของแอน "ซี้ดด เสียว โอยควยหมา ทำไมมันใหญ่จึงเข้ามาลึกด้วย" ควยอันใหญ่ของเจ้าหมา ดันเข้าร่องหีของแอนจนมิดด้าม หีของแอนตอดรัดควยของเจ้าหมา โป้พอควยมันเข้าที่ มันก็เริ่มซอยคอยใส่ร่องหีของแอนตามสัญชาติญานมันอีกครั้ง  "ซี้ดดเสียววว โอ่ววว เสียวมากก" แอนร้องครางเสียงหลง เอวของเธอแอ่นรับควยของเจ้าหมา เธอเสียวจนแขนขาเกร็งเสียยิ่งกว่าตอนโดนมันเลียหี ร่องหีของแอนที่ไม่ได้ใช่้งานมา 2 ปีตอนนี้มันกลับตอดรัดควยของหมาเสียแน่น
เจ้าโป้ ซอยหีของแอนแรงขึ้น "ซี้ด โอยโป้ ฉันเสียว  ควยของแกมันแข็งขึ้นรึปล่าว ควยแกชนมดลูกชั้น" แอนรู้สึกได้ถึงควยของเจ้าโป้มันใหญ่ขึ้นกระแทกมดลูกของเธอ เธอไม่รู้สึกอะไรนอกจากความเสียวซ้านมันเสียวเสียยิ่งกว่าตอนที่เธอเย็ดกับผู้ชายเสียอีก เธอร่อนเอวรับควยไปมาแบบควบคุมไม่ได้ เจ้าโป้มันซวยควยเร็วแหละหนักกว่าเดิม "ซี้ดๆ โป้แกซอยแรงอีกแล้ว ฉันจะเสร็จแล้ว ซี้ดดดโอ้ววว" แอนใกล้จะเสร็จแล้วเอวของเธอกระตุกรับการกระเด้าจากโป้หนักขึ้น เจ้าโป้ที่กำลังจะน้ำแตก มันกระแทกเธอแรงขึ้น "โป้ ซี้ดดดโอยยย โอยยยชั้นเสร็จแล้ว ชั้นเสร็จแล้ว" แอนเสร็จแล้วในขณะที่เจ้าโป้ กระทุ่งหีเธอ "อึก ซี้ดดด โป้แกจะแตกแล้วหรอออ" เจ้าโป้เกร็งตัวอัดควยของมันเข้าร่องหีขอแอน เธอเสียวซ้านแบบกระทันหัน "โป้ ซี้ดแกแตกในชั้นหรอ เสียววมันเสียยววว ซี้ดโป้" เจ้าโป้มันน้ำแตกในใส่ร่องหีของแอน แอนรับรู้ได้ถึงน้ำเชื้ออุ่นๆ ที่พุ่งออกจากหัวควยของมันกระแทกเข้าปากมดลูกและเอ่อล้นในร่องหีของเธอ เอวของเธอแอ่นชักกระตุกร่องหีรับจังหวะที่น้ำเชื้อของโป้ฉีดเข้าที่ร่องหีเธอ "แกแตกในใส่ชั้นจนได้นะเจ้าหมา มันเสียวมากเลยรู้ไหม ฉันคิดว่าแกเองก็น่าจะคิดเหมือนกันนะโป้" แอนพูดกับโป้หลังจากที่เธอครองสติกลับมาได้ เธอถอนหายใจยาวๆ 1 เฮือก เจ้าโป้ที่ลิ้นห่อยแหกๆ ก็หันหลังกำลังจะเอาควยออกจากตัวเธอ แต่แล้ว"อุ้ยโป้ แกควยแกยังติดอยู่ในหีฉันเลย อะไรเนี้ยฉันติดเป้งหรอ" เจ้าโป้ร้องหงิงๆ มันพยายามจะดึงควยมันออก "อุ้ยเดียวสิเจ้าโป้แกทำเบาๆสิ" เธอบอกกับเจ้าหมาให้มัน ดึงควยของมันเบาๆ แอนใช้มือของเธอช่วยถ่างร่องหี โชคดีที่หีเธอแฉะ ลูกกะเป๋งค่อยๆลื่นออกจากหีของเธอ "อึยย เสียวอีกแล้ว ตอนมันดึงออกก็เสียว" เจ้าโป้มันค่อยๆเดินไปข้างหน้าเพื่อจะดึงควยมันออกจากหีของแอนนั่นทำให้เธอเสียวเล้กน้อย เพราะควยของมันค่อยๆถูร่องหีของเธอ "อึกก จะหลุดแล้ว ซี้ดๆ โอยยย หลุดแล้ว" ในที่สุดควยของเจ้าโป้ก็หลุดออกจากร่องหีของแอน พร้อมกับน้ำเชื้อที่ไหลออกจากหีของแอนตามมา "โหยแกแตกสะเยอะเลยมันไหลออกมาไม่หยุดเลย" แอนก้มลงไปมองน้ำเชื้อของเจ้าหมา มันไหลออกจากหีของเธออย่างช้าๆ แอนเดินโซเซ นั่งลงบนเตียงเธอครุ่นคิด "นี่เราทำไปจนได้ ให้หมามันเย็ดจนได้ ถึงมันจะเสียวกว่าตอนเอากับคนก็เถอะ แบบนี้มันถูกหรือปล่าว" แอนนั่งพลางคิดไป เหนื่อยหอบไป  เจ้าโป้หลังจากที่มันเย็ดแอนจนเสร็จ มันนอนลงตรงหน้าทีวีในห้องของโรงแรมเลียทำความสะอาดควยของมันอยู่ ข้างนอกฝนยิ่งตกหนักแรงขึ้นไปอีก แอนกำลังมองมาที่เจ้าโป้ที่กำลังเลียควยของมัน เธอนึกอะไรบางอย่างออก
แอนเดินตรงไปที่เจ้าโป้ลูบหัวมัน1ครั้ง มันหันมาจ้องเธอพลางทำลิ้นห้อย หน้าตาเอ๋อๆ "โป้ มาเดี๋ยวฉันจะทำความสะอาดควยของแกให้เอง" แอนเดินไปบอกกับเจ้าหมา พลางนอนลงตรงควยของมัน ตอนนี้แอนปราศาจากความคิดใดๆทั้งสิ้น เธอทำในสิ่งที่เธออยากทำ เธอจับควยของเจ้าโป้ที่ตอนนี้มันหดเล็กลง  ใช้ลิ้นเลียบริเวณหัวควยของมันเพื่อทำวความสะอาดให้มัน ตอนนี้เองหีของเธอก็อยู่ตรงหน้าเจ้าหมาพอดี เจ้าโป้มันได้กลิ่นสาบคาว มันจึงเอาลิ้นเลยที่หีของแอนเช่นกัน "อึมม โป้แกเลียทำความสะอาดหีฉันด้วยหรอแกรู้งานจริงๆ อืมม ซี้ด" เธอพูดปนครางเบาๆ แอนใช้ลิ้นของเธอเลียไปทั่วควยของเจ้าโป้ แล้วจากนั่นเธอก็ใช้ปากของเธออมควยของเจ้าหมา "อึมมม ควยของแก ฉันชอบจังเลยโป้ กลิ่นมันแรงแต่ฉันชอบมันมาก อึก อืม..." เธออมควยของหมาไปและพูดไป เจ้าโป้ก็เลียทำความสะอาดหีของเธอ "ซี้ดเจ้าโป้ แกเลยหีฉัน ฉันเสียวนะ เหมือนมันจะแฉะอีกแล้วเนี้ย" เธอบอกกับเจ้าโป้ "อืมมม อึกกก นี้ควยแกแข็งขึ้นอีกแล้วหรอ"แอนรู้สึกได้ว่าควยของโป้ มันเริ่มแข็งขึ้นอีกแล้วในปากของเธอ แอนก็โยกหัวขึ้นลงเป็นจังหวะ ใช้ลิ้นตวัดหัวควยของมัน "อึกกก อึกกก อึกกก อ่าา ควยแกมันใหญ่ขึ้นแล้วก็เริ่มแข็งอีกแล้ว" เจ้าโป้เลียหีของแอนจนน้ำหีเริ่มแฉะอีกรอบ  "อืมม มานี่เลยเจ้าหมา" แอนคายควยของเจ้าโป้ออก แล้วจับมันนอนหงาย เจ้าโป้อยู่สภาพนอนหงายขาหน้างอ ลิ้นห้อยลงพื้นมันทำหน้างงว่า แอนจะทำอะไรมัน มันส่งเสียงร้องหงิงๆ แบบสงสัย แอนคร่อมตัวมัน จ่อร่องหีของเธอตรงควย "เมื้อกี้แกเย็ดฉันใช่ไหม มาคราวนี้ฉันจะเย็ดแกบ้างนะเจ้าหมาน้อย" สิ่งที่แอนจะทำเธอจะจับโป้แล้วนั่งเทียนบนควยมันนั่นเอง เธอจับควยของมันตั้งตรงร่องหีของเธอ เธอค่อยงอขาลง จับควยของเจ้าโป้สอดเข้าร่องหีของเธอ "อุยย เสียวจังท่านี้ ฉันจะค่อยนั่งลงไปนะ ซี้ด" แอนๆค่อยเอาควยของโป้ยัดใส่เข้าร่องหีของเธอช้าๆ เธองอเขาลงจนถึงพื้น ควยของโป้เริ่มแข็งแหละขยายใหญ่ในร่องหีเธอจนมิดด้าม "ซี้ดด ควยแกใหญ่ขึ้น มันยาวจนชนปากมดลูกชั้นเลย" แอนเริ่มโยกเอวของเธอขึ้นลงอย่างช้าๆค่อยๆเร่งขึ้น "อ่า เสียวจัง เสียงเลย ซี้ด โอวว ซี้ด" เจ้าโป้หายใจแหกๆ ลิ้นของมันก็ห้อยลงพื้นแบบนั่น ในขณะที่แอนร่อนหีของเธอกับควยของเจ้าโป้ "ซี้ดด ท่านี่้เสียว ควยแกมันใหญ่ยาวสุดยอดเลย ฉันชอบจริงๆ โอยยย เสียววว" แอนร่อนเอวของเธอไปมา หีของเธอยังคงตอดรัดควยของโป้แน่น เธอร้องครางด้วยความเสียวเธอหยุดร่อนเอวโยกเอวไม่ได้เลย "โป้ฉันจะเสร็จแล้ว จะเสร็จอีกแล้ว" แอนร่อนเอวของเธอจนใกล้จะเสร็จ ควยของโป้มันก็แข็งขึ้นอยู่ในร่องหีของเธอ แอนรู้ว่าเจ้าโป้มันก็จะน้ำแตกแล้วเหมือนกัน "โอยยโป้ ฉันจะเสร็จ ไม่ไหวแล้ว เสียววว แกจะแตกแล้วใช่ไหม ซี้ดอุยยยย โอ้วววเสร็จแล้วฉันเสร็จแล้ววว โป้ฉันเสร็จแล้วแอนร่อนหีของเธอจนเธอเสร็จ
หีของเธอรัดควยเจ้าหมาแน่น และเป็นตอนที่เจ้าโป้มันปล่อยน้ำเชื้อของมันทะลักเข้าร่องหีของแอนอีกครั้ง "แกแตกแล้ว แกแตกในใส่ชั้นอีกแล้วว อ่าาาาาา ซี้ด เสียววมากก" แอนที่รู้ว่าเธอกำลังโดนหมาน้ำแตกใส่อีกรอบก็รู้สึกได้ว่ามันกระฉูดเต็มร่องหีของเธอ แอนนอนหงายกับพื้นด้วยความเหนือยล้า ควยของโป้หลุดออกจากหีของเธอ น้ำเชื้อของมันก็ค่อยไหลออกจากตัวเธอช้าๆ เธอนอนหอบเหงื่อถ่วมตัว  เธอเหลือบดูนาฬิกา ตอนนี้เวลา เที่ยงคืนครึ่ง ฝนยังตกกระหน่ำเธอควรจะพาเจ้าหมาลงไปส่งได้แล้ว "โป้ฉันคิดว่าเราควรพอได้แล้วนะ ฉันหมดแรงแล้ว เด๋วฉันจะไปล้างตัวแล้วจะพาแกไปส่ง เข้าใจไหม" แอนบอกกับเจ้าหมา มันกำลังนอนหอบลิ้นห้อยแหกๆน้ำลายย้อยนิดๆ มันไม่ออกสีหน้าใดๆ
แอนค่อยๆพลิกตัวของเธอที่อ่อนแรง เธอคลานสี่ขาพยายามลากตัวเองไปห้องน้ำแต่แล้วเธอต้องตกใจอีกครั้ง..
"อุ้ยย" แอนตกใจเสียวอีกครั้ง เธอหันหลังไปเจ้าโบ้มันกำลังดมหีของเธออีกครั้ง "โป้ทำอะไรพอได้แล้วนะ"พูดใส่มันด้วยน้ำเสียงอ่อนแรง แต่เจ้าโป้มันไม่ฟังมันหายใจรถหีของเธอแรงมากจนเธอรู้สึกได้ "ซี้ดด อ่าาแกเลียหีฉันอีกแล้วหรอ
เจ้าโป้เลียหีของแอน สองสามครั้ง แอนเสียวจนตัวกระตุก จากนั่นมันก็โดดขึ้นคร่อมหลังแอนทันที "โป้แกจะทำอะไร โอยชิบหายแล้วนี่มันท่าคลานสี่ขานี่ มันคงนึกว่าฉันเป็นหมาตัวเมียแน่ๆ เอาไงดีชักจะเงี่ยนอีกแล้วสิอยากลองท่าหมานี่ดูเหมือนกัน" แอนพูดพึมพับกับตนเอง เธอหันไปเห็นควยของมันแข็งอีกรอบ "ทำไมแรงมันเยอะจังไอหมาตัวนี้" เจ้าโป้มันพยายามจะยัดควยของมันใส่ร่องหีของแอน แต่ก็ยังไม่ตรงสักที "มานี้อยู่นิ่งๆ" แอนเอื้อมมือของเธอ จับควยของโป้
จ่อที่รูหีของเธอ แล้วปล่อยให้เจ้าโป้มันใส่ควยมันเข้ามา "โอ้ว ซีด โอ้ว แกซอยแรงจังโป้ฉันเสียว โอ้ววว ซี้ดด เสียวมากเลย ซี้ด เย็ดฉันเลยฉันคือหมาตัวเมียของแก " ดูเหมือนเจ้าโป้ใช้ขาหน้าของมันกอดเอวของแอนใว้แน่น มันได้ท่าทางตามธรรมชาติของมัน มันซอยหีของแอน ด้วยความเร็ว "โอ้วว ซัดด เสียวว เสียวกว่าตอนแรกอีก โอ้ววว หมาตัวเมียมันคงรู้สึกแบบนี้แน่ๆ เสียววมากก ซี้ดดด" แอนครงเสียงกระเส่า เธอโดนเจ้าโป้ซอยร่องหีเธอรู้สึกว่าเป็นเหมือนหมาตัวเมีย เธอกำลังผสมพันธุ์กับมันอยู่ ควยใหญ่ยาวของมันซอยร่องหีของแอน กระทุ้งเข้ามดลูกของเธอรั่วๆ แอนเสียวจนเอวของเธอแอ่นไปมา รอบนี้มันซอยเธอนานมากเพราะน้ำของมันแตกไป 3 รอบแล้ว "โอยเสียววว เสียวมากกกค่าาาา เย็ดฉัน เย็ดฉันเรื่อยๆๆเลย ฉันคือหมาตัวเมียย ซี้ดๆๆๆ อ่าาาาา" แอนเสียวกว่าการเย็ดกันสองครั้งแรก สมองของเธอขาวโพลน เธอครองสติไม่อยู่ นันย์ตาเธอเกลือกขึ้นบน น้ำลายของเธอไหลออกจากปากเธอไม่รู้ตัวเลย แอวของเธอกระเด้งรับการซอยควยถี่ๆของเจ้าโป้ครั้งแล้วครั้งเล่า
ความเสียวซ้านมันทำให้เธอลืมตัวไปชั่วขณะว่าเธอคือมนุษย์เพศหญิง  ตอนนี้เธอละทิ้งความเป็นมนุษย์ ลดตัวมาสมสู่กับสัตว์อย่างหมา เธอรู้แค่ว่าตอนนี้เธอเป็นเพียงหมาตัวเมีย ที่กำลังผสมพันธุ์กับหมาตัวผู้ เธอไม่สนใจอะไรนอกจากให้เจ้าโป้มันเย็ดเธอไปแบบนั่น "เสียววววว ซี้ดด อ่าาาาาาาา ซี้ดดดดดดด เย็ดแรงๆเลยค่ะ อย่าหยุดน่ะ เย็ดแรงๆ เย็ดฉันแรงๆหมาตัวเมียอย่างฉันต้องการโดนหมาตัวผู้เย็ดแรงๆค่าาา" เธอครางพร้อมพูดไปอย่างไร้สติ มีเพียงความเสียวซ้านบวกกับตัญหาที่พุ่งถึงขีด เจ้าโป้เย็ดแอนอย่างต่อเนื่อง มันหายใจหอบข้างใบหูของแอน หีของแอนตอนรัดควยของเจ้าโป้อย่างไม่ลดละ นั่นยิ่งทำให้มันรู้สึกดี มันเร่งการซอยให้ถี่ขึ้นอีก แอนรู้สึกได้อีกครั้งว่าเจ้าโป้มันจะแตกอีกครั้งเพราะควยของมันเริ่มแข็ง ส่นเธอก็ใกล้จะเสร็จเต็มที "โป้ เสร็จพร้อมกันนะ เสร็จพร้อมกันนะค่ะ ได้โปรด เสียวว ซี้ด อ่าาาา" แอนบอกเจ้าโป้ เจ้าโป้มันก็เร่งจังหวังกระทุ้งอีกมาซอยถี่ยิกในมันอั้นไม่หยุด มันกระทุ้งควยมันเต็มแรงลูกกระเป๋งของมันหลุดเข้าไปในหีของแอนอีกครั้งพร้อมกับที่มันฉีดน้ำเชื้ออย่างแรงเข้าอัดเต็มร่องหีของแอน  "อ้าาาาา เสร็จแล้ว ฉันเสร็จแล้ว โป้แตกในอีกแล้ว โอ้วววววว ซี้ดน้ำเชื้อของแกกำลังอัดเข้าหีชั้นมันต้องทะลุเข้ามดลูกฉันแน่ๆ ฉัยเสียวมาก ซี้ดดดด"  ทันทีที่โป้แตกในใส่แอน เธอก็เสร็จพร้อมกับมันพอดี แอนได้สติกลับมา เธอหมดแรงนอนโก้งโค้งอยู่กับพื้น เจ้าโป้มันยินหอบอยู่ข้างแอน มันหันหลังอีกรอบ "ฉันติดเป้งกับแกรอบสองหรอเนี้ยเจ้าโป้" เธอพูดพลางหอบแหกๆ เจ้าโป้มันพยาจะดึงควยมันออกอีก คราวนี้มันพยายามจะเดินไปทั่วห้อง แอนต้องคลานตามหลังมันไปเรื่อยๆเธอก็ยิ่งเหมือนหมาตัวเมียที่กำลังติดเป้ง "โอยเบาๆสิ ฉันปวดนะ" แอนพูดพลางให้เจ้าโป้มันดึงเบาๆ ไม่กี่อึดใจควยมันก็หลุดออกมา "อึก หลุดแล้ว โอยยเสียวจัง น้ำเชื้อมันเยอะมากเลยรอบนี้" แอนมองน้ำเชื้อของโป้ที่มันกำลังไหลออกมาจากหีของเธอ เธอลากตัวเองไปนั่งพิ่งกับเตียงในห้องพัก ตอนนี้เวลา ตี1 เกือบตีสอง" ยกนี้มันเย็ดฉันเกือบ ชม.เลยหรอเนี้ย มันไปเอาแรงมาจากไหน" แอนบ่นพึมพำกับการที่โดนเจ้าโป้เย็ดเธอรอบที่สาม เธอไม่เคยโดนเย็ดต่อเนื่องนานขนาดนี้ แถมมันยังเสียวกว่าโดนผู้ชายเย็ดเสียอีก...
 เธอนั่งพักหายใจประมาณ 3 นาที แขนขาอ่อนแรง เจ้าโป้มันเดินมาหาแอนอีกครั้ง ร้องหายใจแหกๆ มันเลียใบหน้าเธอ "เจ้าโป้แกนี่เป็นหมาที่เย็ดเก่งจริงๆ นี่ถ้าฉันเป็นหมาตัวเมีย ฉันคงออกลูกกับแกหลายครอกแน่ๆ" เธอพูดกับมันพลางลูบหัวมันไปด้วย แล้วจู่ๆ เจ้าโป้มันก็ป่ายข้นบนเตียง มันใช้สองขาหน้าเกาะเตียงใว้ ส่วนท่อนล่างของมัน ควยมันยังไม่หดเลย "นี้แก ทำไมควยแกยังไม่หดไปละเนี้ย แกอยากฉันใช้ปากให้อีกหรอ" มันส่งเสียงอ้อนเธอเบาๆ "มาๆก็ได้แต่นี้ครั้งสุดท้ายแล้วนะฉันหมดแรงแล้ว" แอนยอมมันด้วยดี เธอจับเอวของเจ้าโป้ยกมาคร่อมเธอใว้ แล้วใช้มือของเธอจับควยของมัน เธอเริ่มใช้ลิ้นของเธอเลียไปทั่วควยของเจ้าหมาอีกครั้ง ถึงแม้เธอจะอ่อนแรง แต่การใช้ลิ้นของเธอก็ยังไม่เบา เธอเลียควยของโป้ก่อนจะเอามันเข้าปากอีกครั้ง เธอโยกคอขึ้นลงเหมือนครั้งที่แล้ว คราวนี้ควยของโป้มันแข็งในปากเธอ แต่มันดันเริ่มโยกเอวซอยปากของแอนไปด้วย "อ็อค  โป้แกจะเย็ดปากฉันหรือไง" แอนคายควยของมันออกแล้วพูดกับมัน แต่โป้มันยังคงแหย่ควยไปที่ปากของแอน "โอเค ฉันจะให้แกเย็ดปากของฉัน เพราะตอนนี้ฉันคือหมาตัวเมียของแกไง" แอนพูดจบเธอจับควยของโป้ เข้าปากเธอทันที เจ้าโป้มันก็เริ่มซอยควยของมันใส่ปากของแอนทันที แอนใช้สองมือของเธอ โอบเอวของเจ้าโป้ใว้ ในปากของเธอใช้ลิ้นเขี่ยหัวควยของเจ้าโป้ไปตามจะหวะเข้าออก  "อ็อคๆๆๆๆ ควยใหญ่ยางจนจะลงไปในคอเลย" แอนนึกขึ้นในใจเพราะควยของโป้มันทั้งใหญ่และยาว โป้มันยังคงซอยปากของแอนจนน้ำลายเหนียวของเธอไหลออกมาเต็มปากจนเป็นฟองรอบๆปากเธอ "ควยมันแข็งอีกแล้วมันจะแตกอีกแน่ๆ อ็อคๆ" แอนรู้ถึงการที่โป้มันจะพ่นน้ำเชื้ออกมาพลางใช้ลิ้นของเธอเลียควยกระกระตุ้น "อ็อคๆๆ มาแล้วน้ำเงียนของมันเริ่มพุ่งแล้ว" เจ้าโป้มันอั้นไม่ไหว "อุฟฟ มันแตกเต็มปากเราเลย น้ำเชื้อของมันพุ่งเข้าเต็มปากเราเลย รสมันแปลกๆแต่ฉันหยุดอมมันใว้ไม่ได้เลย" เจ้าโป้มันแตกน้ำเชื้อของมันเข้าเต็มปากของแอน แก้มของเธอป๋องเพราะในปากของเธอเต็มไปด้วยน้ำเชื้อของมัน เธอกอดเอวมันใว้แน่นไม่ให้มันขยับตัว "น้ำของมันอุ่นมากเลย" โป้มันฉีดน้ำเชื้อของมันจนหมดแรง ควยยังคงคาอยู่ในปากของแอน เธอกลั้วคอ กลืนน้ำเชื้อของมันลงคอไปจนหมด เจ้าโป้พยายามจะเอาควยของมันออกมา แต่แล้วแอนเธอใช้ปากของเธอดูดควยของเจ้าโป้จนเต็มแรง แก้มของเธอซูบจากแรงดูดน้ำเชื้อที่ยังคงเหลือในควยของโป้ไหลออกมาหมด เธอรีดจนแทบไม่เหลือ จนเธอยอมปล่อยมัน เจ้าโป้ตอนนี้มันอ่อนแรงลง มันเดินเซๆไปนอนข้างเก้าอี้ในห้อง ส่วนแอนเธอใช้ลิ้นกลั้วปาก กวาดน้ำเชื้อส่วนที่เหลือลงคอไปจนหมด "อ่าน้ำเชื้อของแก ฉันกินหมดจนหมด แต่ตอนนี้ฉันไม่ไหวแล้ว" แอนพูดพึมพำพลางดูเวลา ตอนนี้ ตี3แล้ว ฝนเริ่มซาลง ค่ำคืนนี้ของแอนจบลงแล้ว เธอนอนฟุบลงข้างเตียงแล้วสลบไป...
เวลาผ่านไป แอนรู้สึกเหมือนมีอะไรมาโดนที่หน้า เธอรู้สึกตัวสลึมสลือ ปรากฏว่าเจ้าโป้ กำลังเลียหน้าของเธอ เธอบ่น"อะไร แกจะเย็ดฉันอีกรึไง ฉันไม่ไหวแล้วนะ" ปล่าวเลยเจ้าโป้ที่เห็นเธอตื่น มันเดินไปที่ประตูห้อง มันต้องการให้เธอปล่อยมันไป ตอนนี้ฝนหยุดตกแล้ว เวลาตี 4 กว่า เธอรวบรวมเรี่ยวแรง เดินโซเซแง้มประตูหันซ้ายขวา เธอเห็นว่าไม่มีใคร เธอจึงเปิดประตู เจ้าโป้วิ่งออกไปทันที มันวิ่งลิ้นห้อยเหยาะๆเดินลงบันไดไป แอนปิดประตูเธอถอยหายใจ แล้วเดินเซ ล้มตัวลงนอนบนที่นอน น้ำเชื้อของเจ้าโป้ในร่องหีของเธอ ค่อยๆไหลออกมา เธอรู้ตัวแต่ไม่สนใจเธอหลับไปอีกครั้ง เช้าตรู่วันรุ่งขึ้นเธอตื่นขึ้นมา มองไปนอกหน้าต่างท้องฟ้าสดใส ตอนน้เวลา 10โมงเธองัวเงียเล็กน้อย ร่างกายของเธอเต็มไปด้วยคราบน้ำกามของเจ้าโป้ หมาที่เธอพามันมาบำเรอความใคร่เมื่อคืน เนื้อเชื้อของมันไหลออกจากตัวเธอหมดแล้ว เธอรีบจัดการตัวเอง เพราะใกล้เวลาจะเช็คเอ้าท์ เธอล้างตัวเก็บข้าวของ ลงไปชั้นล่าง พนักงานคนเดิมยืนอยุ่ที่เค้าเตอร์ ส่วนเธอเห็นเจ้าโบ้นอนหลับสนิทข้างฉามอาหารว่างเปล่าของมัน "อ้าไอหมา ทำไมมันนอนหลับปุ๋ยเลยละค่ะ" แอนถามพนักงานราวกับว่าเรื่องเมื่อคืนไม่เกิดขึ้น "อ่อ สงสัยเมื่อคืนมันคงออกไปเที่ยวหาหมาตัวเมียละมังครับ ผมเห็นมันเดินเซๆกลับมาตอนเช้า สงสัยเจอหมาตัวเมียถูกใจจนจัดหนักแน่ๆ มาถึงก็กินอาหารใหญ่เลยแล้วมันก็นอนจนตอนนี้แหละครับ" แอนยิ้มมุมปากพลางนึกในใจ "ก็หมาตัวเมียของมันก็คือฉันนี้แหละแถมยังจัดหนักสะด้วย" เธอเก็บข้าวของเดินไปที่รถ เธอไม่ได้สนใจเจ้าโป้มากนักเพราะมันหลับสนิท จนเธอขับรถออกจากโรงแรมมุ่งหน้ากลับบ้านของเธอ
ในระหว่างทาง แอนคิดถึงเรื่องเมื่อคืน การที่เธอลดศักศรีความเป็นมนุษย์เพศหญิงสมสู่กับสัตว์เดรัชชาญอย่างหมา เธอได้ทำลายกำแพงตัญหา ความผิดชอบชั่วดี  เธอปล่อยให้อารมณ์ความเงี่ยนครอบงำเธอ แต่กลับกันเธอไม่รู้สึกถึงความผิดในใจ เธอยอมเป็นหมาตัวเมียผสมพันธุ์กับหมาตัวผู้ เธอเพียงแค่ทำตามความต้องการของเธอ กลื่นควยของเจ้าหมาสีดำตัวใหญ่ รสชาติน้ำเชื้อของมัน ควยอันใหญ่ยาว ยังคงคลุกในปากและจมูกของเธอ ความเสียวซ้านที่ทำให้เธอหัวโล่ง เธอนึกถึงมันแทบจะตลอด เธอเริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง ตัวเธอเริ่มร้อนผ่าน หน้าอกเริ่มแต่งตึง เธอคิดในใจระหว่างเดินทาง  "จนกว่าฉันจะหาผู้ชายสักคนมาเป็นแฟน ช่วงนี้ฉันคงต้องเป็นหมาตัวเมียไปก่อนสักระยะก็แล้วกัน....."

จบ...

หากเพื่อนๆอ่านจบแล้ว มีความคิดเห็นอย่างไร ติชมได้เลยนะครับ

slipperzuka

ติดใจ ครั้งหน้ามาพักอีก อาจจะเจอเพือนมันอีกตัว  ::Grimace::

NEOONE_14

สนุกมากครับ ไม่ค่อยมีคนเขียนแนวนี้ เป็นซีนต่อเนื่องที่ได้อารมณ์ ขอให้เขียนอีกนะครับผมรอติดตามผลงานอยู่

Bakban

Chansawang Ball Jiramate

eltas007