ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เรื่องเล่าของเหมยอิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 01, 2022, 08:37:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Topp458

มามุมมองแบบนี้ ก็ได้รับรู้อีกด้านของเหมยดีนะครับ เจอแฟนทำแบบนี้คงไม่ชอบแน่เลย เบยต้องมาจัดกับพี่หมออีกครั้ง

teenee69

ทำแบบนี้ไม่ได้ใจสาวๆแน่เลย ใันต้องค่อยๆๆเป็นค่อยๆๆไป สิ จูบ แลกลิ้นกันก่อน

akira

หรือเหมยจะแอบชอบแนวแบบนี้โดยไม่รู้ตัว แต่เอแล้วจะถามหาถุง ทำไมล่ะ

saranchai

เหมือน​ฝ่าย​ชายต้อง​การแค่ที่ระบาย​เอาจริง​แล้ว​ดีใจ​ที่​เหมยพยายาม​ออก​ห่างแปลก​แต่​จริง​ที่​ผู้​หญิง​ดีๆมักเจอ​แฟน​แย่ๆส่วนใหญ่​มัก​เจอ​แบบนี้​

SNGOT

อ่านละนึกถึงที่เคยเรียนว่ามนุษย์เรามีความสามารถที่จะจินตนาการว่าอีกฝ่ายจะมีความรู้สึกอย่างไรเลยครับ ไรต์ช่างเอาใจเขามาใส่ใจเราจริงๆ เรียบเรียงมาได้เป็นตอนเลย

ponggunyuki2527

บอย ก็กักขฬะ เกิ้น แต่ก็อย่างว่า วัยรุ่นอ่ะนะ

Helmqwerty

Toon121

testman

โอ มีมาเล่าในมุมนี้ด้วย ว่าแต่อันนี้เป็นแต่งจากจินตนาการ หรือฟังมาเล่าประกอบครับ อ่านแล้ว จะได้เข้าใจมุมของน้องถูก

notkey

เสียดายของเลยครับเหมยอิงไปเจอไอ้บอย พี่แมนช่วยน้องหน่อยนะครับ

Paul K

บอย นี่แบดบอยชัดๆ ทำไมเหมยถึงยอมเป็นแฟนได้นะ

Ty809