ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เรื่องเล่าของเหมยอิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 01, 2022, 08:37:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boulderdash69

ป๊าด!! สงสัยน้องเหมยจะรับแบบเถื่อนๆ ไม่ไหว เลยต้องให้คุณหมอ เปลี่ยนฟิลลิ่งให้แน่ๆ แบบนี้  ::Shy::

cavagna

บอยทั้งเถือนทั้งไม่โรแมนติคแบบนี้ พี่แมนคงได้เหมยอีกแน่ๆ

peteblack

มีเล่าเรื่องแนวใหม่ด้วย น่าติดตามมากครับหมอ

aodpasa

ylnox xonly

Whahaha

แปลกใหม่ดีครับ เล่าในมุมมองของเหมย
บอยนี่เหมยไม่น่าไปฝากชีวิตไว้ด้วยแต่แรก
แต่ถ้าไม่ใช่เพราะบอย หมอแมนก็ไม่ได้เหมยแน่ๆ

taton

พอเล่าเรื่องแบบนี้ กลายเป็นพระเอกในซีรีย์เกาหลีขึ้นมาทันทีเลยนะหมอแมน (555) งั้นก็แสดงว่าน้องเหมยก็ติดใจ+อยากสานต่อ กับหมอตั้งแต่วันนั้นแล้วสิ ติดแค่ว่าบอยเป็นครั้งแรกเลยลืมไม่ลง แต่ถ้ายังทนอยู่ต่อกับบอย ผมบอกเลยไม่น่ามีอนาคต สู้เป็นชู้กับหมอยังได้เห็นสวรรค์อยู่ทุกคืน เน๊อะ(ถามเสียงสูง 555)

kk2016

Gameoftoyz

witkth

vi vo

ttasster

เหมยทนได้ไงกับคนแบบนี้เนี่ย ไม่มีอุ่นเครื่องก่อนเลย มาถึงก็ลุยเลย

xonly-402

เหมยอิงชอบแบบเถื่อนก็ไม่บอกนะ พี่แมนจัดการให้หนักเลย

Dark_hell

Loser นี่เอง มันคงทำได้แค่นี้แหละ แสดงความเป็นเจ้าของ ยุคนี้มันต้องสบายใจกันทั้ง 2 ฝ่ายแล้วครับ