ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 3

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 02, 2022, 09:19:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongphun2397

เป็นพล็อตละคร หรือซีรีส์ ได้เลยนะครับท่านผู้เขียน  เขียนได้ลึกและอยู่บนพื้นฐานความเป็นจริงมากๆ

NaNNz

หมอค่ะ ห้ามรักหมอ 5555  จะอยู่ในเฟรนโซน ไปตลอดได้ไหมน๊าาา
" "

iamsong

ชาตินี้ น่าจะ Support กันและกัน ช่วยสืบหาความจริง อีกฝ่ายช่วยปกป้องจากสิ่งที่ปองร้าย

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ได้รู้ถึงความเป็นมาของยุทธ​ ต่อไปคงเข้าใจถึงเรื่องต่างๆได้

T-maesai

ตามมาอ่านว่าจะจัดการกับผีสาวยังไงครับแปลกดี

Pigdavil

kalampee

เริ่ม​ซับซ้อน​ซ่อน​เงี่ยน​มากขึ้น​เรื่อย​ ๆ

ตี๋น้อย ฮิฮิ

dew1

1234non

ลงรายละเอียดได้สุดยอดมาก

หมอจะมีโอกาสได้กับนางเอกยังไงน้า

win2910029

มีเพื่อนเป็นวิญญาณก็ดีไปอย่างนะ สามารถคุยเรื่องที่คุยกับคนไม่ได้

therasak

คิดถึงลุงอัสนีและแม่คุณหมอจากเรื่องที่แล้วครับ ลูกจะมีชีวิตที่ต้องฟาดฟันกับวิญญาณเกเรขนาดไหนนะ

golfzafreedom