ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 62

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤษภาคม 02, 2022, 10:39:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bbkscorpion

pd19811983

พ่อทศสอนได้ดีมากๆเลย หลังจากที่ฟัง ถึงว่าพี่แมนจึงได้เปลี่ยนไปจากเดิมค่อนข้างจะเยอะเอาการ

ryu

kjui2519

ตกลงเลยไม่กลัวแล้วใช่ไหม วันโกน

iamsong

ตอนนี้ ชีวประวัติพ่อทศ เลยนะเนี่ย ::Thankyou::

miozaa

Eldy CR

คุณแมนจะเปลี่ยนวิธีดูแลลูกน้องได้ง่ายๆหรือ?

napakon

meendavid

พ่อท่านเทพโทน วิธีคิดและการสอนนี่สมควนเป็นแบบอย่างได้เลย 

occocc

ต้องทำยังไงถึงเป็นอย่างพ่อทศได้ครับเนี่ย

thing

myfino262903

ขนาดพ่อทศยังพูดเลยนะครับว่าเทพโทน ไวเหมือนลิง แสดงว่าเทพโทนเนี้ยไม่ธรรมดาจริงๆ

NaNNz

โทนนีีมีของดีอยู่ข้างตัวแต่ไม่เห็นได้ไงนะ ผมอยากไปนั่งฟัง นั่งเรียนงานจากพ่อทศเลย
" "

ga_mes

Senses22

พ่อทศนี่ที่ขึ้นมาได้ไม่ใช่ง่ายๆ แต่ตอนลงน่าจะดูยากกว่า แต่ก็ทำได้ เป็นนักเลงจริง หนักแน่นเด็ดขาด