ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 62

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤษภาคม 02, 2022, 10:39:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ieaky

พี่แมนได้มุมมองในการบริหารคนในแบบฉบับพ่อท่านโทนไป อาจจะคนละแนวกับพ่อเจ๊หมิวแน่ ๆ สงสัยคืนนี้สองพี่น้องจะต้องนอนค้างบ้านเทพโทนมั้ยนี่

Agitos

toshihiko

Slave

ได้ความรุ้จากพ่อทศไปเยอะเลยอ่ะถึงบางจุดจะตีความไม่แตกก็เถอะขอบคุณ​มาก​เลยครับ... 

eltas007

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... ได้มีโอกาสเรียนรู้หลักการทำงาน​ หลักการบริหารองค์กร​ หลักการบริหารคน.. นับว่าโชคดีที่ได้ติดตาม​ และรอคอยอ่านครับ

Joepure~☆

au2000

ฟฟหหฟฟ ลลงงลล

ของจริงจัดๆพ่อทศพี่แมนได้วิชาเพิ่มด้วยเลย

deamondear

จะเจอดีมั้ยน่อ หรือแค่แซมเปิ้ลครับเจ๊

Thunyawit sriradon

1819

นึกว่าจะได้มีฉากเจ๊หมิวกริ๊ด บ้านแตก บิ๊วบรรยากาศ มาซะ 55   แต่ก็แอบเนียน เนาะ กลัวแทนที่จะเกาะพี่ชาย  เนียนไปเกาะ เทพโทนได้ เกาะอย่างเดี่ยว ไม่เท่าไหร่ ประทุษร้ายเจ้าตัวอีก 555  เจ๊หมิว ในเรื่อง เธอฉัน และเขา น่ารัก มาก ผิดกับเวอร์ชั่น เกะ เลย
  พี่แมน ก็เอาคำสอนของพ่อทศ มาประยุกต์ใช้ได้ดีที่เดี่ยว   พี่แมนในต้อนนั้นก็ยัง วัยรุ่นสร้างตัวคงต้องเก็บประสบการณ์จากหลายๆด้านจริงๆ    ต้อง มาเป็นหลัก ค่อยแบ่งเบาภาระ คุณท่านทั้ง2   เหนื่อยแทน     แล้วจะมีเวลา ไปง้อพี่หมอหญิงไหมนะ
edit  อ่านต้อนนี้จบ ไป ฟัง เพลง นักเลงเก่า   4king's  อีกรอบ   อารมณ์มันได้ 555
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Mowax

พ้อทศนี่เป็น G.O.A.T เลยป่าวครับเนี่ย

solid17

::Grimace::ตัวจริงเสียงจริงมาเองเลยพ่อทศ เจ้าโทนเลยได้ของดีมาหลายอย่าง.

Kenobi.,

สองตระกูลนี้สุดจริง สอนลูกดีมากๆ