ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แจ๊ค series 1

เริ่มโดย panukonr, กรกฎาคม 02, 2010, 03:57:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panukonr

ผมชื่อแจ๊คครับ ครอบครัวผมมีด้วยกันห้าคนครับ คือ ผม ปัจจุบันอายุยี่สิบห้า แม่อายุสี่สิบหก
พี่สาวชื่อเจี๊ยบ อายุยี่สิบเจ็ด และ น้องสาวสองคนชื่อจิ๊บกับจอย อายุ ยี่สิบสี่ และ ยี่สิบสอง
ส่วนพ่อผม ตายไปตั้งแต่ผมอายุแค่เก้าขวบแล้วครับ แต่บ้านเราโชคดีที่พ่อทิ้งมรดกไว้พอสมควร
เรียกได้ว่าพออยู่ได้ไม่ขัดสน ผมจะเล่าประสบการณ์ของผมให้เพื่อนๆอ่าน ตั้งแต่ครั้งแรกจนถึงปัจจุบันคงต้องติดตามกันหลายตอนหน่อยล่ะครับ บางตอนอาจจะยืดยาวรายละเอียดเยอะไปบ้างแต่เพื่อช่วยเพิ่มอรรถรสในการจินตนาการตามไปด้วย เพื่อนๆคงไม่ว่านะครับ เริ่มที่ประสบการครั้งแรกของผมเกิดขึ้นตอนอายุแค่แปดขวบครับ คือชั้นสองของบ้านผมสามารถมองทะลุหน้าต่างลงไปแอบมองบ้านข้างๆได้ผมจึงได้เห็นน้าแก้วคนที่อยู่ข้างบ้านกำลังแก้ผ้าล่อนจ้อน แล้วช่วยตัวเองอยู่น้าแก้วกึ่งนั่งกึ่งนอนบนม้านั่งในบ้านยกขาขึ้นมาข้างนึงมือก็กำลังตกเบ็ดไปด้วยส่วนอีกมือก็ขยำขยี้นมตัวเอง แล้วก็ร้องครวญครางอย่างมีความสุข ผมเกิดความรู้สึกประหลาดๆเสียวที่หน้าขอตัวเอง ผมก็เลยช่วยตัวเองบ้างโดยใช้มือกระตุกไอ้หนูตัวเอง
ปรากฎว่าครั้งแรกที่เสร็จก็ไม่มีน้ำออกมาหรอกครับ แต่เสียวสุดๆ มีความสุขอย่างประหลาด
จากนั้นเวลาอาบน้ำก็ช่วยตัวเองเป็นประจำแต่ประสบการณ์ของจริงของผมเกิดตอนอายุสิบเอ็ดย่างสิบสองครับกับเด็กผู้หญิงข้างบ้านคนนึง ชื่อแหม่ม เราอายุเท่ากัน ตอนแรกๆ ก็เป็นเพื่อนเล่นกันธรรมดาเธอจะเล่นตุ๊กตา เล่นขายของกับพี่และน้องๆของผมมากกว่าผมก็เลยจำเป็นต้องเล่นเพราะที่บ้านก็มีแต่เด็กผู้หญิงนี่ครับ วันที่เกิดเรื่องเป็นช่วงปิดเทอมครับเราก็กำลังเล่นขายของกันอยู่ พี่เจี๊ยบก็ให้ผมกับแหม่มไปหาลูกตำลึงมาเล่นทำอาหารกันแถวบ้านผมก็มีอยู่บ้านนึงที่มีตำลึงปลูกอยู่ที่รั้วบ้าน ผมก็ไปเก็บกับแหม่มสองคนตอนแรกเราก็เดินหาลูกตำลึงด้วยกันที่รั้ว ผมก็ได้ยินเสียงคนร้องเหมือนเจ็บ หรือถูกทรมานอยู่ผมก็มองหาช่องที่รั้วสังกะสี เพื่อดูว่าใครทำอะไรอยู่ แต่ภาพที่เห็นสิครับมันทำให้ผมรู้สึกประหลาดอย่างไม่เคยเป็นมาก่อนภาพของผู้หญิงและผู้ชายร่างกายเปลือยเปล่าอยู่บริเวณหน้าห้องน้ำหลังบ้านทั้งคู่กำลังร่วมรักกันอย่างมันส์ในอารมณ์ โดยฝ่ายหญิงเอามือเกาะขอบโอ่งอยู่และฝ่ายชายกำลังสอดใส่จากทางด้านหลัง ทั้งคู่โยกใส่กัน พร้อมกับร้องครางไปด้วย ผมพอจะรู้ว่าอะไรเป็นอะไรแต่ผมเคยเห็นแค่หมาเอากันหรือภาพสัตว์กำลังสมสู่กันในสารคดีทางทีวีเท่านั้นมันก็แค่ทำให้ผมมีอาการไอ้หนูแข็งนิดหน่อยเท่านั้น แต่ที่อยู่ตรงหน้าผมตอนนี้มันทำให้ไอ้หนูผมแข็งจนรู้สึกปวดหนึบมากที่สุดเท่าที่เคยเป็นมา
ผมดูไปก็เกร็งไปจนต้องเอามือมาลูบขึ้นลงตามจังหวะการซอยของชายหนุ่มไปด้วยส่วนแหม่มเห็นผมกำลังดูอะไรอยู่ก็ตามเข้ามา แล้วถามผมว่า แจ็ค กำลังดูอะไรอยู่หรอ ผมหันไปบอกว่า
คนกำลังเอากัน แหม่มทำหน้างงๆ แล้วบอกว่าขอดูบ้างสิ ผมก็เลยถอยออกมาให้แหม่มดูบ้าง แหม่มดูตอนแรกก็ตกใจแต่พอดูไปสักพัก ก็เริ่มมีอาการคล้ายผม คือเริ่มใช้มือลูบที่เป้ากางเกงตัวเองไปด้วย ผมจึงแกล้งถามว่าแหม่มทำอะไรเหรอ แหม่มตอบว่าก็ไม่รู้เหมือนกันแต่มันรู้สึกเสียวๆ แปลกๆดีแหม่มตอบผมขณะที่มือก็ยังคลึงอยู่บนหน้าขาตัวเอง พอดีเสียงของคนในบ้านทั้งคู่ก็ร้องครางเสียงดังว่าออกแล้ว ออกแล้ว อ้าาาาา ซีดดด ดังออกมา แหม่มก็หยุด แล้วหันมาบอกว่า เขาเข้าไปในห้องน้ำกันแล้วล่ะผมล่ะสุดแสนเสียดายเพิ่งดูได้แค่แป๊บเดียวเองส่วนแหม่มเองก็คงอารมณ์ค้างเหมือนผมเพราะดูท่าทางคงยังไม่เสร็จ แต่เราทั้งคู่ก็ไม่ได้ทำอะไรกันเรารีบเก็บลูกตำลึง แล้วกลับมาเล่นพี่กับน้องผมเล่นขายของกันที่บ้านทันทีแต่ผมไม่เป็นอันเล่นแล้วล่ะครับ เพราะในหัวมันมีแต่ภาพเมื่อตะกี้อยู่ตลอดเวลา แหม่มเองก็คงเหมือนกันผมอยากเล่นว่าวมาก จึงแกล้งบอกว่า เล่นขายของทำอาหารกัน แต่ยังไม่ได้เอาเครื่องครัวของเล่นมาเลยแต่แหม่มก็บอกว่าเดี๋ยวไปเอาที่บ้านมาให้ เธอเพิ่งซื้อมาใหม่แจ็คไปช่วยแหม่มถือหน่อยแล้วมองผมอย่างแปลกๆ ผมก็เลยตามแหม่มไปที่บ้านวันนั้นที่บ้านของแหม่มก็ไม่มีคนอยู่เพราะพ่อแม่ไปทำงานกันหมดซึ่งปกติพ่อแม่ของแหม่มก็จะฝากแม่ผมดูแลให้อยู่แล้ว ผมไปถึงก็อยากว่าวมาก
เลยบอกแหม่มว่าขอเข้าห้องน้ำหน่อยนะ พอเข้าไปผมก็ถอดกางเกงแล้วรูดไอ้หนูผมเล่นว่าวอย่างเมามันโดยนึกถึงภาพชายหญิงคู่นั้นไปด้วย ขณะที่กำลังใกล้จะเสร็จ เสียงแหม่มก็ดังขึ้น แจ็คเปิดประตูหน่อยผมก็ตกใจรีบเก็บของผมทันที แล้วเปิดประตูออกมา แหม่มบอกว่า กำลังทำอะไรอยู่ เราเห็นนะเมือกี้แหม่มแอบดูอยู่ ขอดูใกล้ๆได้มั้ย ผมอึ้งไปเลยแต่ความเสียวมันยังคาอยู่ผมตัดสินใจควักเอาไอ้หนูผมออกมาแล้วรูดต่อทันที แหม่มดูจะตื่นเต้นมากเข้ามาจ้องหน้าเกือบติดไอ้หนูเลยผมไม่เคยช่วยตัวเองให้ใครดูมาก่อนโดยเฉพาะเด็กผู้หญิง ทำให้ทั้งตื่นเต้นทั้งเสียวอย่างไม่เคยเป็นมาก่อนผมทำไปก็ร้องครางแบบที่ผู้ชายคนนั้นร้องตามไปด้วย ส่วนแหม่มตอนนี้ตัวแข็งมองผม ตาไม่กระพริบเลยครับดูเธอจะอยากมากเหมือนกัน เห็นเธอเอามือลูบเป้าตัวเองไปมาอยู่ตลอด ผมบอกไม่ไหวแล้วแหม่มช่วยเราด้วยสิแหม่มถามให้ช่วยยังไงเหรอ ผมบอกใช้มือทำให้เราหน่อยสิ เราเมื่อยแล้วผมจับมือแหม่มที่กำลังลูบเป้าตัวเองอยู่ มาจับไอ้หนูผมทันที แหม่มทำท่าฝืนนิดๆ แต่ก็ยอมทำให้ผมจนได้ผมบอกให้แหม่มนั่งข้างหน้าผมแล้วใช้มือรูดไอ้หนูผมเข้าออกเหมือนที่ผมทำเมื่อกี้ แหม่มก็นั่งยองๆลงแล้วทำแบบเก้ๆกังๆข้างหน้าผม มือขวากำไอ้หนูผมไว้ ส่วนมือซ้ายก็ลูบคลำเป้ากางเกงตัวเองไปด้วยสักพักก็เริ่มคล่องขึ้น ผมก็ร้องครางด้วยความเสียวต่อ โอว โอว โอว เราเสียวจังเลยแหม่ม เสียวสุดๆเลยผมเอื้อมมือขวามาจับนมของแหม่มที่กำลังนั่งยองๆ อยู่ แล้วบีบขยำไปด้วยนมของแหม่มมีขึ้นมาแล้วนิดหน่อยสำหรับเด็กอายุสิบเอ็ด มือซ้ายผมก็เกาะไหล่แหม่มไว้สักพักแหม่มก็เริ่มครางแข่งกับผมบ้าง โอว.. โอว.. แจ็คเราก็เสียว..ซี้ด เสียวมากเลยผมได้ใจล้วงมือลงไปในคอเสื้อยืดของแหม่มทันที กำเต้างามไว้ในมือ แล้วบีบขยำอย่างเมามันบี้หัวนมสลับกันไปมา เต้าซ้ายบ้างขวาบ้าง ด้วยนิ้วโป้งกับนิ้วชี้ แหม่มดูจะยิ่งเสียวมากขึ้นเอาศีรษะมาพิงที่เอวผมหน้าเกือบชนไอ้หนูผมอยู่แล้ว แหม่มเอามือซ้ายล้วงเข้าไปบี้จิ๋มในกางเกงตัวเองเลยในที่สุดแหม่มก็เสร็จจนได้ แหม่มร้องครางออกมาว่า แจ็คเรา เสร็จ..เสร็จแล้ว แหม่มนั่งยองๆเกือบจะคุกเข่าอยู่แล้วหน้าซุกอยู่ข้างไอ้หนูผม มือหยุดรูดไอ้หนูให้ผมแล้ว หอบหายใจถี่อยู่อย่างน่าสงสารส่วนผมยังไม่เสร็จเลย แต่ผมก็ก้มลงมากอดแหม่มไว้ มือยังคาอยู่ในเสื้อกำเต้านั้นไว้สักครู่แหม่มก็เงยหน้ามาถามผมว่า แจ็คเสร็จรึยัง ยังใช่มั๊ย เราทำต่อให้นะ ผมบอกแหม่มลองใช้ปากทำให้เราหน่อยสิ ผมเคยได้ยินเพื่อนที่โรงเรียนมันเล่าว่ามันเคยเห็นแม่มันอมให้พ่อมันผมจึงอยากลองบ้าง แหม่มลังเลนิดหน่อย แต่ก็อ้าปากอมหัวไอ้หนูเข้าไปนิดหน่อยแต่ผมเสียวมากจนร้องซีดออกมาทันที โอว...เสียวจังเลยแหม่ม อมเข้าไปให้หมดเลยสิ แล้วรูดเข้าๆออกๆแบบใช้มือน่ะ แหม่มก็ทำตามทันที ดูท่าเธอจะเริ่มติดใจแล้ว รูดเข้าออกและดูดไปด้วย แต่ยังไม่ค่อยคล่องฟันครูดลำผมบ้างนิดหน่อย เจ็บด้วยเสียวด้วย แต่เสียวมากกว่า ผมบอก แหม่มอย่าให้ฟันโดนสิ เราเจ็บแหม่มก็ระวังมากขึ้น และเริ่มคล่องขึ้น ตอนนั้นไอ้หนูผมยังไม่ใหญ่มากประมาณสี่นิ้วครึ่งเท่านั้นแหม่มจึงอมให้ผมได้เกือบทั้งลำ ผมยังคงล้วงหน้าอกแหม่มไปด้วย แถมยังกระเด้าเอวช่วยแหม่มอีกแรงในที่สุดผมก็เสร็จสมอารมณ์หมายจนได้ ผมเกร็งกระตุก และกดหัวแหม่มไว้กับเอวผมแน่น ร้องครางออก เสร็จ
เสร็จแล้ว แหม่ม เราเสร็จแล้ว แต่ไม่มีน้ำออกมาหรอกครับ สงสัยยังเด็กอยู่ แหม่มคายไอ้หนูผมออกจากปากผมปล่อยมือจากหน้าอกแหม่ม แล้วก้มลงไปนั่งยองๆ ข้างหน้าแหม่มแล้วประกบปาก แหม่มผวากอดผมทันทีเรายังจูบไม่เป็นด้วยกันทั้งคู่ แต่สัญชาตญาน เราทั้งคู่คงพร้อมแล้ว เราจึงแลกลิ้นกัน ตอนแรกก็ยังฝืดๆอยู่แล้วก็คล่องขึ้น สักพักเราก็เริ่มมีอารมณ์อีก ผมถอนปากออกมา แล้วกระซิบบอกแหม่มเราอยากทำแบบที่เห็นมาน่ะ ลองดูนะ ลองกันนะแหม่ม แหม่มก็พยักหน้าตอบ ผมเลยหอมแก้มแล้วเริ่มไซร้ที่หูที่คอ ไล่ลงมา เราช่วยกันถอดเสื้อผ้าของกันและกันทันทีผมได้เห็นของเด็กผู้หญิงวัยเดียวกันจะจะก็คราวนี้แหละ เพราะผมกับพี่น้องก็แยกกันอาบน้ำมาตั้งนานแล้วผมยืนมองสำรวจร่างกายของแหม่มทันที จิ๋มของแหม่มขนยังไม่ขึ้นเลย แต่อวบอูมน่าลูบคลำมากหน้าอกก็เป็นกะเปาะแล้ว เมื่อกี้ได้แต่บีบขยำ คราวนี้ผมก้มลงไปดูดเลียทันทีแหม่มครางออกมาด้วยความเสียวมือกอดคอผมแน่นเลย ผมล้วงมือซ้ายไปตะปบที่ร่องของแหม่ม แล้วถูไปมาแหม่มสะดุ้งเล็กน้อย แต่ยังคงร้องครางด้วยความเสียวต่อ จิ๋มแหม่มมีน้ำเหนียวๆออกมาแล้วผมแปลกใจนิดหน่อย เพิ่งจะมารู้ตอนเรียนเพศศึกษาว่า เด็กผู้หญิงโตไวกว่าผู้ชายจึงมีน้ำหล่อลื่นก่อนแหม่มร้องบอก แจ็คลองทำเถอะ แหม่มจะไม่ไหวแล้ว ของผมไม่ต้องพูดถึงตอนนี้มันแข็งเป็นไม้ตีพริกอันย่อมๆแล้วล่ะครับ ผมจึงให้แหม่มนอนลงกับพื้นกระเบี้องห้องน้ำนั่นแหละครับ เพราะพื้นแห้งสะอาดพอแหม่มนอนลงผมก็ไปนั่งหว่างขาของแหม่มจับไอ้หนูผม ค่อยๆ จ่อที่จิ๋มของแหม่มแล้วกดลงไป แหม่มสะดุ้งเฮือกร้องบอกผม ค่อยๆ แจ็คเราเจ็บจังเลย ผมบอก ขอโทษ เราจะทำค่อยๆ นะ ผมเริ่มกดลงไปใหม่ มันแคบมากเพราะยังเด็กอยู่ ขนาดของผมยังไม่ใหญ่อย่างเท่าทุกวันนี้ มันยังแทบเข้าไม่ได้เลยแต่ดูแหม่มอยากจะลองมากกว่า บอกผม แจ็คกดลงมาเลย แต่ช้าๆ นะ เราทนได้ ผมใจชื้นขึ้นเยอะสักพักก็เข้าไปได้เกือบครึ่ง มันเสียวยิ่งกว่าตอนใช้มือ หรือปากซะอีก ผมเริ่มกระเด้าเอวช้าๆแหม่มก็เริ่มคราง อาว อาว อาววว พร้อมกับถามว่า แจ็คของเธอเข้าไปหมดรึยัง เราไม่ค่อยเจ็บแล้วล่ะแต่เสียวมากกว่า ผมได้ยินอย่างนั้น เลยทิ้งน้ำหนักเพิ่มลงไปทันที ไอ้หนูผมก็ทิ่มพรวดลงไปเกือบมิดลำแหม่มผวา สะดุ้งเฮือกขึ้นมากอดผมแน่น น้ำตาเล็ดแล้วบอกผมว่า แจ็คอย่าเพิ่งขยับนะ เราหายใจไม่ออกมันคับแน่นไปหมด ผมถามแล้วเจ็บรึป่าว แหม่มบอก เจ็บ แต่เสียวมากกว่า ผมจึงก้มลงไปจูบปากแหม่มสลับกับเลียหัวนมทั้งสองข้าง พร้อมกับใช้มือขยำไปด้วย สักพักแหม่มก็เริ่มคราง โอว โอว แจ็คเราไม่เจ็บแล้ว ทำต่อเถอะ ผมได้ยินก็เริ่มกระเด้าช้าๆ เนิบๆ ก่อน เพราะมันฝืด คับ แน่นมากเลยแต่น้ำหล่อลื่น ของแหม่มออกมามากขึ้น ก็เริ่มคล่องครับ ที้นี้ ผมเริ่มซอยถี่ๆ
และเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อยๆ แหม่มครวญคราง เสียงดังมาก ซีด โอว โอว แจ็ค แรงๆเลย เราไม่เจ็บแล้ว โอวซีดโอว สักพักแหม่มคงใกล้จะเสร็จแล้ว ร้องบอก แจ็ค เราใกล้จะเสร็จแล้ว โอว โอว ซีดผมก็ร้องครางแข่งกับแหม่มตลอดเวลา ในที่สุดแหม่มก็เสร็จจนได้ โอว แจ็ค เราเสร็จแล้ว เราเสร็จแล้ว โอวววร่องของแหม่มกระตุกและตอดของผมอย่างแรง ผมก็ทนจะไม่ไหวแล้ว ผมพยายามกลั้นอย่างสุดชีวิตเพราะความรู้สึกเสียว และความมันส์ของประสบการณ์ของจริงครั้งแรก มันมีความสุขกว่าช่วยตัวเองมากแต่ยิ่งกลั้นก็ยิ่งเสียวจนผมสุดจะทนได้แล้ว ผมจึงกลั้นใจ กัดฟันกระแทกต่ออย่างสุดกำลังในที่สุดก็เสร็จจนได้ โอว โอว แหม่ม สุดยอดจริงๆ โอว ซีด ซีด โอว เราเสร็จแล้วแหม่ม โอวผมเสร็จตามแหม่มไปจนได้ แต่ก็ไม่มีน้ำออกเหมือนเคยครับ ผมยังคาไอ้หนูอยู่ในร่องอันคับแน่นของแหม่มโดยไม่หลุดออกมา แม้มันจะอ่อนลงแล้ว เพราะความคับแน่นของแหม่มหนีบมันคาอยู่อย่างนั้นผมฟุบอยู่กับหน้าอกของแหม่ม หอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อน ลมหายใจเรารดกันตลอดเวลาแหม่มหอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อนเช่นกันแล้วถามผม เป็นไงบ้างแจ็ค ผมหอบหายใจตอบ เสียวสุดยอดจริงๆเราๆไม่เคยมีความสุขอย่างนี้มาก่อนเลย เรารักเธอ แหม่ม แหม่มก็ตอบกลับมาว่า เราก็รักเธอเหมือนกันแจ็คผมจึงว่า เราหมดแรงแล้วล่ะ ไว้วันหลังค่อยทำกันใหม่นะ แหม่มตอบตกลง ผมค่อยๆถอนของผมออกมาเราสองคนตกใจมากเพราะน้ำของแหม่มไหลย้อยออกมา พร้อมกับเลือดแดงหยดเป็นทางทั้งของผมและของแหม่มปนกันไปหมด รู้สึกแสบไอ้หนูมาก แหม่มก็คงแสบพอกัน เราลุกขึ้นล้างของตัวเอง
ล้างไปหน้าเหย สูดปากด้วยความแสบกันทั้งคู่ ไอ้หนูผมแสบมากหดลงเหลือแค่สองนิ้วเองเราแต่งตัวแล้วก็พากันกลับไปเล่นขายของกันต่อ โดยแกล้งบอกว่าหาของเล่นนานไปหน่อย เลยมาช้า โทษทีนะพี่เจี๊ยบ น้องจิ๊บ น้องจอย แล้วก็เล่นกันต่อเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น พี่เจี๊ยบมองหน้าผมกับแหม่มแปลกๆแต่ก็ไม่พูดอะไร นี่แหละครั้งแรกของการลองของจริงสำหรับผม จากระสบการณ์ครั้งแรกของผมกับแหม่ม ทำให้ผมยิ่งติดใจในรสชาติการมีเซ็กส์ขึ้นไปอีกเพราะการได้ลองของจริงกับการช่วยตัวเองมันต่างกันเหลือเกินครับ

อยากอ่านต่อต้อง คอมเม้น  ^_^ *

chu66

fallenversa

ผมเพิ่งมาหาอ่านตอนนี้นี่เอง
เป็นเรื่องที่สนุกมากครับ

Tiger3745