ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลานรักของน้าชดช้อย (6) copy

เริ่มโดย GolF43, สิงหาคม 31, 2013, 02:06:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GolF43

หลานรักของน้าชดช้อย (6)

''หน้าไม่อายแก้ผ้าวิ่งตามออกมาทำไม'' พี่อ้อยหัวเราะคิกๆ ยืนหน้าห้องตัวเองเมื่อเห็นผมหน้าเหลอหลา วันนี้พี่อ้อยใส่เสื้อยืดแขนกุดเน้นเต้าอวบอิ่มเร้าใจดี ชิ้นล่างเป็นกางเกงสามส่วนเข้ารูปบริเวณสะโพกหน้าท้องปลายขาบาน ''ตามมาจับขโมยแอบดูเจ้าของบ้านพักผ่อนส่งตำรวจ''

''จับขโมยรึ..อย่าว่าสุ่มสี่สุ่มห้านะ..หน้าตาตื่นแบบนี้น่าจะเป็นแมวขโมยย่องเข้าห้องนายแล้วย้ายมาห้องคนใช้แน่'' พี่อ้อยมองผมตาหวานฉ่ำต่อปากคำไม่ลดละ ''พูดแบบนี้ต้องค้นห้องเสียแล้ว..มีอะไรซ่อนไว้หรือเปล่า'' ผมเข้าประชิดตัว..พี่อ้อยหลบให้ผมเข้าห้องแต่แกยังอยู่ข้างนอก

''ค้นเสียให้พอ..อยากค้นอะไรค้นได้เลย..อนุญาต'' พี่อ้อยจัดห้องเรียบร้อยดีแต่แกไม่ได้นอนที่นี่ทุกคืน เสาร์อาทิตย์ วันหยุดจะกลับไปบ้านแม่ ผมมองไปรอบๆ แล้วหันมา ''ในห้องไม่มีอะไรต้องค้นตัวด้วย'' ''เชิญ...'' พี่อ้อยยืนคาประตูไม่เข้าห้องคงจะคิดว่าผมไม่กล้า

''เข้ามาให้ค้นในห้อง'' ผมดึงแขน พี่อ้อยขัดขืนเล็กน้อยก่อนก้าวข้ามธรณีประตูเข้ามาดึงประตูห้องปิดตาม ''ค้นให้รู้ว่าซ่อนอะไรไว้ในชุดหลวมๆ นี่หรือเปล่า'' พี่อ้อยยืนให้ผมเอามือลูบเสื้อและกางเกงอย่างไม่หวั่นเกรง ผมลูบไปทั่วตัวแต่แกไม่มีท่าหนีเอียงอายหลบหนีจะรอช้าอยู่ทำไม

''แล้วส่วนนี้ล่ะของจริงหรือของปลอม'' ผมตะปบมือลงบนเต้าอวบทันทีอีกมือรัดตัวแกเข้าหาประกบจูบปากแหย่ลิ้นออกไปลองเชิงพี่อ้อยเผยอปากดูดลิ้น มือควานเต้าอวบลดลงต่ำถูไถเนินหน้าขา พี่อ้อยเบียดเนินสู้มือบิดตัวไปมาผมถอนปากออกซุกลงไปกลางเต้าพี่อ้อยก็คราง

''คุณต๋องขา..อย่าทำอะไรอ้อยนะคะ..อ้อยกลัว'' ''ไม่ทำ..ต๋องไม่ทำพี่อ้อย..ต๋องค้นตัวพี่อ้อยเท่านั้นเต้านี่ของจริงหรือเปล่า'' ''จริงๆ จริงคะแม่ให้มาแท้ๆ'' พี่อ้อยละล่ำละลัก ''ไม่เชื่อถอดเสื้อให้ดูของจริงหน่อย'' ''คุณต๋องถอดเองซีคะ..อ้อยไม่ว่าหรอก''

ผมถลกเสื้อขึ้นปิดหน้าพี่อ้อยได้เห็นเต้าอวบขนาดใหญ่ล้นทะลักยกทรงตัวจิ๋ว จึงใช้นิ้วแหวกยกทรงดึงหัวนมออกมาดูด ''โอ้..คุณต๋องขาอย่าทำอ้อย..สงสารอ้อยเถอะค่ะ'' พี่อ้อยอ้อนวอนผมแสนสงสารเอื้อมมือไปด้านหลังปลดขอกางเกงรูดซิปลงดึงขอบกางเกงตามลงไปมือตะปบเนินนูน

มือผมคลำสัมผัสส่วนนอกมีพงหญ้าหนา ติ่งเนื้อเม็ดเสียวใหญ่แข็งตัวสะดุดมือจนบดบี้ด้วยความมัน พี่อ้อยบิดตัวดิ้นไปมาขณะโดนบี้เม็ดเสียว ร่างกระตุกเบาๆ ''ปล่อยอ้อยเถอะค่ะ อย่าทรมานอ้อยเลย'' พี่อ้อยครางแผ่วๆ ผมเลื่อนนิ้วไปสัมผัสบริเวณปากถ้ำได้พบความฉ่ำเยิ้มเอ่อท้นออกมา

ผมแทงนิ้วเข้าร่องนั้นชักเข้าชักออกสามสี่ครั้งร่างพี่อ้อยกระตุกเด้งแรงๆ แล้วขาแกอ่อนยวบไม่มีแรงยืนลงไปกองกับพื้นห้อง

(อ่านต่อ)

sachawat

dan49

นายต๋องตั้งใจเรียนกับคุณครูวิชาเสริมอย่างขยันขันแข็ง จนจับต้องได้ แบบนี้คุณครูคงดีใจจนขาสั่นแน่แน่เลย อิจฉาจังมีครูหลายคนแบบนี้