ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 88 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 13, 2022, 02:23:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

punsr999

ผมก็ชอบ เอมิ ครับ ตอนนี้เลยกลายเป็น เอมิ รุกะ มีคนเม้นท์ ว่าจอยปาดหน้า แสดงว่า โทนชวดอีกแล้วสิ

inputpy

eternal6969

เด็กพึ่งจบมันก็ยังเด็กน้อยอ่ะนะ ไม่ค่อยต่างจากตอนเรียนหรอก ต้องทำงานมาก่อนจะมีวิสัยทัศน์ที่โตกว่าด้วย

Taizen

estellia

3 กล่องเลยหรอครับ
แต่จะมีเซอร์ไพรส์ หรือโดนปาดหน้ามั้ยนะ

C-Runners

รุกะแอบมีบางอย่างคล้ายๆดาวเนอะ
แอบดูแลจิตใจโทนอยู่ น่าร้ากกก

เอกเอก

ดวงด้านผู้หญิงนี้ดีจริงๆ ส่วนคนพวกนั้นไม่ต้องไปคบหรอกมันไม่ใช่เพื่อน

dan tee

โหขนาดจงใจทำถุงตกต่อหน้าคนอื่น ดูจะชอบท่านมากเลยนะคระบ

Nu metal

ซารุซัง มาอัพให้อ่านแล้วววว

กำลังสนุกเลย ไปงานเลี้ยงรุ่นจะดีหรอ ปากแต่ละคน เดี๋ยวมีเรื่องแน่เลย

Night Sky

รุกะเก่งนะ อ่านสถานการณ์ขาดมาก เล่นเอาเพื่อนเทพโทนเหวอไปเลย 5555