ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 4

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 13, 2022, 02:47:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Leo the rott

เนื้อหาแต่ละตอนผู้เขียนเล่าได้น่าติดตามและยาวดี ชอบมากครับ

chapter11

จะมีโอกาสได้จัดการผีสาวคนนี้มั้ยเนี่ย

ekplaywalk

phaii

Natthawut Wathanaburanaphan

จี้มีอะไรแน่ๆน่าจะสำคัญกับเรื่อง

sunnie06

จี้คงเป็นสิ่งศักดิ์สิทธ์​ ไว้ป้องกันตัวแน่เลย

[email protected]

ปูเรื่องค่อนข้างนานอยู่นะ แต่ก็แปลกใหม่ดี รอตอนใหม่ๆอยู่นะครับ  ^ ^

bigmut

สนุกมากครับ มึเรื่องให้ติดตามตลอด

วิดัล

::Goaway:: คุณผีสาวมาขัดจังหวะอะไรหละเนี่ย   หรือเหงาเลยตามมาแอบดูนะ

มะยม ร้อยเอ็ด

darter

dumrongsak

จี้นี่คงเป็นของสำคัญมาก น่าสนใจประวัติความเป็นมาจริงๆ

olemantu

เรื่องผี ๆนะแต่มีเรื่องให้ปี้ได้ทุกทึซิ..น่า ดีทำความรู้จักกับผีไว้...จะได้รู้ว่ามีที่มายังไง ไปต่อได้อีกแค่ไหน เนอะ

plot0440

ว่าแต่คุณหมอจะได้เอากับวิญญาณไฮโซสาวมั้ยเนี่ย

kpnttn

ห้ามถอดจี้เพราะกลัวหาไม่เจอแล้วจะอดส่องฉากเด็ดเหรอ