ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต : "ในห้องน้ำ" (EP.18) - แนวพลังพิเศษ,สะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, พฤษภาคม 15, 2022, 01:43:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppyyaa

saranchai

เพื่อท่อนลำของเจ้านายเลยทำให้ต้องกลายเป็​นคนร่านสวาท​อย่างที่เห็​น

amtorff73

พอแม่กลายเป็นทาสกามเต็มตัวแล้ว อยากรู้แผนการของริทเร็วๆจังครับ กับเรื่องที่ว่าจะให้แม่ทำยังไงก็ได้เพื่อให้รินมามีเซ็กซ์กับริท

แต่ผมว่านะ การที่ริทต้องการให้แม่ชักจูงหรือทำอะไรก็ตาม เพื่อให้พี่รินกลายเป็นของริทอีกคนน่ะ ก็เพื่อที่จะไม่ให้แม่เสียความรู้สึก หรือออกอาการหึงหวงแน่ๆ
เพราะเรื่องของพี่รินเอง ริทก็สะกดจิตไว้นานแล้ว สะกิดนิดเดียวพี่รินก็ยอมแล้วล่ะครับ ใช่มั้ยครับไรต์?

ัuffa555

::Sweat:: แผนการของนายริทล้ำลึกมาก  ให้เป็นทาวก่อนเพื่อจะเคลมลูกสาวจะไม่ได้ไม่มีปัญหาสินะ  ::Ajark::

ช่อมาลี

แค่ฮาเร็ม​ในบ้านก้อพอไม่จำเป็นต้องเอามรดก​ของเขาไปหรอก.เป็นพระเอกต้องมีใจหน่อย.. นะนะ

kaku1234

tonn111

รอทาสคนที่2เมื่อไรจะมีซักทีอะครับ ขอไวๆ ตอนสั้นไปนิด

Skyioi