ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครมีประสบการณ์ เมียคนอื่นบ้างครับ

เริ่มโดย Boy just boy, พฤษภาคม 15, 2022, 11:51:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ใครมีประสบการณ์แบบ
เอาเมียคนอื่น ญาติใกล้ชิด ที่มีอายุมากกว่า
จะแบบหลอกมา รุม เต็มใจหรือไม่เต็มใจ
บ้างครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
▪ผมเคยเที่ยวกะหรี่หลายคน  ที่เขาบอกว่ายังอยู่กับผัวอยู่  แต่ก็มาเป็นกะหรี่  มีทั้งที่แอบผัวมาทำเพราะเบื่อผัวที่แก่  ขี้เมา  ไม่ค่อยได้เย็ด เลยเงี่ยน  แถมอยากได้เงินด้วย   บางคนผัวก็รู้ครับ  แต่ก็ทำใจเพราะต้องหาเงินมาจุนเจือครอบครัว
▪▪ผมไม่เคยทำจริงๆ  แต่เคยจินตนาการหรือมีความต้องการทางเพศกับญาติผู้หญิง  เช่น  น้าสาว แม่  อาสาว ญาติห่างๆคนอื่น ฯลฯ   แต่รู้สึกมากที่สุดกับน้าสาวครับ   เพราะครั้งหนึ่งตอนเด็กๆผมเคยเห็นนมแกโดยบังเอิญจนเริ่มเกิดอารมณ์ทางเพศ   ตั้งแต่ตอนชักว่าวไม่เป็น   แม้ว่าหัวนมแกจะดำหน่อยทั้งๆที่แกตัวขาว   แต่เต้ายังเต่งตึงใหญ่มาก   หน้าตาแกก็เซ็กซี่คล้ายๆดาราหนังโป๊จีนยุคเก่าๆ จนตอนหลังพอเริ่มชักว่าวเป็นก็จินตนาการถึงน้าสาว   จนตอนหลังลงทุนแอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยเลย   แล้วก็แปลกนะที่ผมไม่ได้จินตนาการถึงแกมายี่สิบกว่าปี  จนเมื่อปีสองปีมานี้ผมกลับมาจินตนาการว่าได้เย็ดกับแกตอนชักว่าวอีก  แบบจินตนาการว่าได้เย็ดกับแกตอนแก่ๆนี่แหละ  แบบจินตนาการตามความเป็นจริงเลยว่า   ถ้าแก้ผ้ามา  แกคงนมใหญ่มากยานๆเหี่ยวๆหน่อยตามวัย  ก้นใหญ่ๆ หีอ้าๆ   บางทีก็จินตนาการว่ามีผู้ชายมาร่วมวงสัมมนาลงแขกแกสักยี่สิบคนเลย

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤษภาคม 16, 2022, 12:27:16 หลังเที่ยง
::Doubt::
▪ผมเคยเที่ยวกะหรี่หลายคน  ที่เขาบอกว่ายังอยู่กับผัวอยู่  แต่ก็มาเป็นกะหรี่  มีทั้งที่แอบผัวมาทำเพราะเบื่อผัวที่แก่  ขี้เมา  ไม่ค่อยได้เย็ด เลยเงี่ยน  แถมอยากได้เงินด้วย   บางคนผัวก็รู้ครับ  แต่ก็ทำใจเพราะต้องหาเงินมาจุนเจือครอบครัว
▪▪ผมไม่เคยทำจริงๆ  แต่เคยจินตนาการหรือมีความต้องการทางเพศกับญาติผู้หญิง  เช่น  น้าสาว แม่  อาสาว ญาติห่างๆคนอื่น ฯลฯ   แต่รู้สึกมากที่สุดกับน้าสาวครับ   เพราะครั้งหนึ่งตอนเด็กๆผมเคยเห็นนมแกโดยบังเอิญจนเริ่มเกิดอารมณ์ทางเพศ   ตั้งแต่ตอนชักว่าวไม่เป็น   แม้ว่าหัวนมแกจะดำหน่อยทั้งๆที่แกตัวขาว   แต่เต้ายังเต่งตึงใหญ่มาก   หน้าตาแกก็เซ็กซี่คล้ายๆดาราหนังโป๊จีนยุคเก่าๆ จนตอนหลังพอเริ่มชักว่าวเป็นก็จินตนาการถึงน้าสาว   จนตอนหลังลงทุนแอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยเลย   แล้วก็แปลกนะที่ผมไม่ได้จินตนาการถึงแกมายี่สิบกว่าปี  จนเมื่อปีสองปีมานี้ผมกลับมาจินตนาการว่าได้เย็ดกับแกตอนชักว่าวอีก  แบบจินตนาการว่าได้เย็ดกับแกตอนแก่ๆนี่แหละ  แบบจินตนาการตามความเป็นจริงเลยว่า   ถ้าแก้ผ้ามา  แกคงนมใหญ่มากยานๆเหี่ยวๆหน่อยตามวัย  ก้นใหญ่ๆ หีอ้าๆ   บางทีก็จินตนาการว่ามีผู้ชายมาร่วมวงสัมมนาลงแขกแกสักยี่สิบคนเลย
เคยจินตนาการ ถึง ผู้หญิงที่รู้จักครับ
แต่แต่งงานแล้วอายุ40ต้นๆ จินตนาการว่าให้เด็กผู้ชายรุ่นม.ต้น มารุมข่มขืน20คน

Mazsky

เคยกับคนที่กำลังทำเรื่องหย่า เรียกว่าเค้าได้ผมดีกว่า
เอาจริงๆคบกันเพราะเรื่องSexล้วนๆ บังคับไม่ให้ผมทำงานเค้าเลี้ยงเอง ไม่ไหวครับ เป็นแฟนเป็นคู่คิดไม่ได้อยากเป็นสัตว์เลี้ยงให้ใคร

vadazaa

เคยมีแต่ประสบการณ์เมียตัวเองโดนคนอื่นเย็ดครับ 555555

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ พฤษภาคม 16, 2022, 11:33:56 หลังเที่ยง
เคยมีแต่ประสบการณ์เมียตัวเองโดนคนอื่นเย็ดครับ 555555

เรื่องเป็นยังไงครับ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::Shy::
▪ผมเคยเย็ดกับแม่ตัวเองก็ถือเป็นเมียคนอื่นเหมือนกัน  เมื่อหลายสิบปีมาแล้ว  ตอนนั้นแม่กับพ่อกำลังหย่ากัน  ตอนนั้นผมอายุแค่ 15 แต่เริ่มเที่ยวกะหรี่ตั้งแต่อายุ 14 แล้ว แม่ 40  ตอนนั้นผมเองก็เคยได้ยินข่าวลือหลายเรื่องเหมือนกันนะครับถึงจะหลายสิบปีมาแล้วว่ามีเรื่อง  ลูกกับแม่  หลานชายกับน้าสาว  หลานชายกับป้า  หลานชายกับอาสาวเย็ดกัน  ผมเองก็ไม่เชื่อนะว่าเป็นไปได้พวกชาวบ้านนี่มันก็จินตานาการกันเก่งเหลือเกิน   จนเรื่องมาเกิดกับตัวผมเองก็ถึงเชื่อ  ตอนนั้น แม่คงเมาเลยเกิดอารมณ์  ผมเล้าโลมแกก็เลยยอมให้ผมเย็ด
ผมเองก็พอเย็ดผู้หญิงมาบ้างแล้ว  เลยรู้จักเล้าโลมด้วยการดูดนมกับเลียหี ซึ่งแม่ก็ชอบมาก  เพราะแกบอกว่าพ่อไม่เคยทำให้เลย  ผมก็ให้แกดูดควยให้จนหลายครั้งน้ำแตกคาปากเลย  เลยไม่ค่อยได้แตกคาหี  ทั้งๆที่สมัยนั้นคนยังไม่ค่อยรู้จักวิธีนี้ด้วยซ้ำ  แต่ผมก็ชอบให้แม่ทำเพราะเป็นการคุมกำเนิดไปในตัวด้วย   แล้วก็เย็ดกันต่อมาอีกหลายปีเลย  โดยพ่อเลี้ยงผมก็ไม่ระแคะระคาย  บอกเลยว่ามันเป็นความทรงจำที่ประทับใจมาก  ผมเคยเย็ดผู้หญิงมาน่าจะเกือบสองร้อยคนนะ  แต่ไม่เคยมีใครประทับใจเท่ากับเย็ดแม่ตัวเองเลย