ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 4

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 17, 2022, 02:05:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chakit9371

มินตราหุ่นดีมากเป็นงานด้วย อย่างงี้มันแน่

longman_44

โห เสี่ยเสนอราคาสูงอย่างนั้น น้องก็รีบอ้ารับเลยซิ

C-Runners

มีแอบเช็คเรทเพื่อนด้วย มินตราคงไม่เอาจำนวนที่ตัวเองได้ไปบัฟน้องดรีมเนอะ ว่าแต่ บริการสุดติ่งขนาดนี้ น้องเคยรับงานมาก่อนไหม น่าสงสัยแฮะ

———————————
อ่านจบละครับ มินตราลีลาเด็ดใช้ได้เลย สาวแตกไวแบบนี้ผมชอบบบ อิอิ ส่วนเรื่องนั้น ผมว่า ดาด้าน่าเชื่อถือกว่านะ มินตราดูแก่งแย่งชิงดีพอสมควรเลย ต้องสืบเพิ่มละครับ

swss2511

หมอแมนใจบุญช่วยโอบอุ้มน้องๆ ไม่ต้องรอชาติหน้าขึ้นสวรรค์ชาตินี้เลย

Nong5670

น้องมินนี่ทำเป็นกิจวัตรหรือป่าวเนี้ยดูคล่องดีจังเลย

Sur9x

ตอนแรกที่มีข่าว ผมละนึกว่าเป็นหมอแมนจริงๆนะเนี่ย
ปล  ทรงอกน้องสวยจริงๆครับ

artmanna

บริการสุดฝีมือเลยนะจ๊ะ น้องมิน รับรองว่าหมอจะกลับมารีแมตซ์อีกแน่นอน ยิ่งหุ่นน้องมินดีขนาดนี้ รับรองว่า สบายตัวแน่นอน

Posisbest2

kpnttn

ย้อนกลับไปอ่านตอนเก่าว่ามินตรามาไง เลยถึงบางอ้อว่ารอบนี้มาปิดการขายนี่เอง ลีลาดีแบบนี้น่าจะประสบการณ์ไม่ธรรมดา แต่จะมาหลงติดใจท่านแมนไปอีกคนมั้ย

ที่คิดว่ามั่นใจได้แน่ๆ สำหรับท่านแมน คือได้ฟันก็ฟัน อยากจบก็จบ Concept ชัดเจนแน่นอน แม้แต่กับน้องดรีมก็เหอะ

Popoing

มิตรา ปิดจ๊อบไว พี่หมอนี้ก็สุดยอดอีกแล้วครับ

น้องมินตรา หุ้นดีมากเลยครับ    หมอ แมนก็ตรงตามคอนเช็ป ชื่นชมครับ

ReArm

Monit Chon

peteblack

มินตรารับงานป่าวเนี่ย แต่ก็อิจฉาหมอเราจริงๆได้เรื่อยๆเลยวุ้ย

asper7352

เป็นงานมากเลยครับ น้องมินตรา แถมพูดตรง ๆ ไม่อ้อมค้อมอีก