ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท9

เริ่มโดย Hamleg, พฤษภาคม 17, 2022, 06:48:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

st789

GeminiKanon

ชอบครับ สไตล์บ้านๆแบบนี้ชอบจริงๆ
นึกภาพตามออกเลย แล้วเรื่องรุมเย็ดนี่ชอบสุดๆ
อยากให้ท้องเหมือนกันนะ

angor2002

ชอบครับแนวให้เมียมีอะไรกับคนอื่น

San023

anosing

ton29048

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: 1819 เมื่อ พฤษภาคม 18, 2022, 01:50:13 ก่อนเที่ยง
กับ คนหนุ่มก็พอว่า หลังๆโดยรุมแบบนี้  ทำใจได่ไง แถมคนใกล้ตัวที่บ้าานอีก  ไใสงสารลูกเลย หรา  เลิกจริงๆจังเหอะ จะตายเพราะโรคเอดส์หนือ หนองใน หรือมะเร็งปากมดลูกนะ   ใจอ่อนแบบนี้  พังไปถึงลูกกับความร่านของแม่
แบบนี้น่าไปร่วมด้วยคน

Kamonphat22

เจริญ รุ่งเรือง

แบบนี้เรียกว่า กู่ไม่กลับแล้วใช่ป่าวครับ
แล้วคิดจะบอกเมียเมื่อไหร่ว่ารู้เรื่องทั้งหมดแล้ว
แล้วคิดจะเลิกกลับเมียหรือป่าวครับ
สู้ๆ ขอบคุณครับ

SC_Swing

hatdog

นางเสพติดการโดนรุมเย็ดขั้นรุนแรงแล้วนะ

Thi Sethapa

krabiman

เล่าไปเลย เรื่องของพวกเมียๆ  หนุกหนานจริงๆ

eden2313