ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท9

เริ่มโดย Hamleg, พฤษภาคม 17, 2022, 06:51:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hamleg

ตอนแรกว่าจะไม่เล่าอะไรเพิ่มแล้ว แต่มาอัพเดพความร่านของเมียหน่อยครับ (ไม่ได้มาเล่าฉากโดนรุมเย้ดอะไรนะครับ)
หล้งจากที่ผมแพ้พนัน และเมียโดนรุมเย็ดจนร่าน ผมก็ปล่อยไปและยอมรับได้และมีอารมณ์เวลาเมียไปโดนรุมเย็ด
กลายเป็นผมก็ชอบที่เมียร่านควยตอนนี้ แต่ผมบอกกับพวกหนุ่มว่าจะไม่บอกว่าผมรู้เรื่องนี้ปล่อยให้นางคิดว่าแอบผมไปสำเร็จ ผมเคยขอพวกหนุ่มว่าอย่าเอาไปรุมเย็ดบ่อย แต่ตอนนี้หนุ่มไม่ต้องนัดอะไรเมียผมนัดไปให้เขารุมเย็ดเอง
ถ้าเป็นวัน จ-ศ แล้วนางอยากโดนรุม นางจะบอกผมว่าเลิกดึกและนอนห้องเพื่อนชื่อต้า ที่อยู่ใกล้ออฟฟิศ ตอนเช้าจะได้ตื่นไปทำงานใกล้ๆ แต่ความจริงคือเมียไปนอนให้พวกหนุ่มรุมเย็ด ส่วนมากเมียจะนอนวันคืนวันอังคารกับวันพฤหัสแล้วก็วันเสาร์เมียก็จะบอกหัวหน้าขอความร่วมมือถ้าว่างให้เข้าไปทำงาน แต่ความจริงเมียอ้างเพื่อไปโดนเย็ด ถ้าไม่ได้ไปเที่ยวหรือกลับตจว. ไปหาลูกๆ
ไอ้หนุ่มมันก็บอกผมตลอดถ้ามีควยใหม่ๆ ที่มันเอามาเย็ดเมีย ซึ่งก็เป็นเพื่อนของเพื่อน พวกมันบ้าง และแก๊งค์ทีผมไปเตะบอลด้วยกับบริษัทมันได้เย็ดเมียผมทุกคน ไอ้หนุ่มถยอยๆ พามาเย็ด มันบอกว่าไปรุมเย็ดเมียคื่นกัน พอพวกนี้มาเห็นเป็นเมียผมก็ตกใจ เพราะมันรู้จักทั้งผมและเมีย แต่ก็เย็ดอยู่ดี เวลาเจอผมเดินกับเมียก็ทำเป็นคุยปกติกัน แต่พวกนี้ไม่รู้ว่าผมรู้ว่ามันเย็ดเยียผม ไอ้หนุ่มบอกแค่ว่าพี่ปลาหนีผมมาให้เย็ด ร่านควย พวกนี้พอได้เย็ดก็บอกร่านได้ใจจริง คนในกลุ่มเตะบอล 35 คนได้เย็ดเมียผมหมด แต่บางคนก็ไม่รู้ว่าอีกคนได้เย็ด เพราะไอ้หนุ่มไม่ได้พามาพร้อมกัน และพอเย็ดเสร็จบอกว่าอย่าไปบอกใครต่อ ส่วนมากมากันทีละ 3-4 คนก็จะรู้กันแค่นั้นว่าไอ้ 3-4 คนได้เย็ด แต่ไม่รู้กลุ่มอื่นๆก็ได้เย็ดหมดขนาดกลุ่มเพื่อนๆที่เตะบอลอยู่ทีมเดียวกับผมพอมีโอกาศได้เย็ดก็ไม่สนใจว่าเมียเพื่อน เย็ดกันหมด แล้วก็มี รปภ.บริษัท 4 คนกับแมสอีก 2 คนได้เย็ด แต่พวกกลุ่มเตะบอลได้เย็ดแค่คนละครั้ง ส่วนขาประจำก็จะเป็น รปภ. กับพวกไอ้หนุ่ม ไอ้หนุ่มมันชอบมากมันบอกว่าชอบที่มันเปลี่ยนเมียผมจากคนเรียบร้อยเป็นคนร่านควยได้ และเวลามันจะเอาควยใหม่ๆมาเย็ดมันจะบอกเมียผมตลอดว่าอยากโดนควยใหม่ๆไหม เมียผมบอกอยากได้

ช่งสงกรานต์ที่ผ่านมา ผมกับเมียก็กลับไปหาลูกตามปกติ ไอ้หนุ่มมันบอกว่ามันไม่ได้ไปไหน อยากเย็ดเมียผม ผมบอกว่ากลับไปตจว. กัน มันบอกว่ามันบอกเมียผมแล้วจะตามไปเย็ดที่ตจว. เมียผมกลัวผมรู้ มันบอกแอบตามไปเดี่ยวไปเช่ารีสอร์ทรอ ให้เมียบอกว่าออกมาหาเพื่อน ซึ่งก่อนกลับตจว. เมียผมก็มาบอกผมว่าวันที่ 13 ตอน 1 ทุ่มออกไปหาน้องหมูน้องที่สาขานะกลับดึกหน่อย ผมแกล้งถามว่าให้ไปส่งไหมเมียบอกไปคนเดียว ถ้าผมไปด้วยลูกจะตามไป ผมก็แกล้งบอกอือๆ ส่วนไอ้หนุ่มผมก็คุยกับมันถามว่ามันมาคนเดียวหรอ มันบอกไปคนเดียวเย็ดคนเดียว คนอื่นกลับไปบ้านหมด พอถึงวันที่ 13 ที่หมู่บ้านมีงานบุญหมูบ้าน เมียก็ไปช่วยงานเขาที่ศาลากลางหมู่บ้าน ผมอยู่บ้านเล่นกับลูกๆ พอตอนทุ่มเมียก็มาบอกว่าออกไปหาเพื่อน ผมก็บอกแค่อือ เมียกลับมาประมาณตี3 ก็รู้ว่าไปเย็ดกับไอ้หนุ่ม พอตอนเช้าก็คุยกับไอ้หนุ่มมันก็บอกว่าเย็ดเสร็จกลับ กทม.ก่อนนะ ผมก็บอกเออ  จนวันที่ 16 เมียบอกออกไปหาน้องหมู น้องที่สาขาตอน 9 โมงกลับเย็นๆนะ เพราะวันที่ 17 จะเข้ากทม.แล้ว ไปหาน้องหน่อย ผมก็ไม่คิดอะไรรอบนี้คิดว่าไม่ใช่แผนคงออกไปหาน้องจริงๆ จนตอนเที่ยงๆไอ้หนุ่มทักมาถามพี่ปลาไปในเมืองใช่ป่าว ผมบอกเออมึงรู้ได้งัย มันบอกรู้ดิ มีอะไรจะเล่า ผมถามอะไรของมึง
ไอ้หนุ่มบอกว่าวันที่ 13 มันไม่ได้เย็ดเมียผมคนเดียว มีคนมาช่วยรุมเย็ด มันบอก ผู้ใหญบ้านพี่ ผู้ช่วยผู้ใหญ่ อบต. กับพี่พี่อีกคน มาช่วยรุมเย็ด ผมตกใจบอกไปเย็ดได้งัย ไหนบอกมาเย็ดคนเดียว อย่าบอกนะตอนนี้มึงกับพวกนั้นกำลังรุมเย็ด มันบอมันรุมเสร็จก็กลับตั้งแต่วันที่14แล้ว แต่วันนี้พวกผญบ เอาเมียพี่ไปรุมเย็ดกันคงกลับเย็นๆแหละ
ผมบอกให้มันเล่าไปโดนได้งัย มันบอกก็วันที่เมียพี่ไปช่วยงาน มันนอนเล่นในรีสอร์ทเลยโทรหาเมียผม เมียผมบอกอยู่ที่ศาลากลางหมู่บ้านช่วยงานอยู่ มันบอกกว่าจะ 1 ทุ่ม ออกไปหาได้ไหมผัวอยู่ด้วยป่าว เมียบอกผัวไม่อยู่แต่ออกมาไม่ได้มีคนอยู่เต็ม มันบอกก็ไม่เห็นเป็นไรเดี่ยวมันจะแกล้งบอกผ่านมาแถวนี้ แต่จำได้ว่าบ้านพี่ปลาอยู่แถวนี้เลยแวะมาถามทาง เมียผมก็เลยส่งโลให้ มันบอกว่าขับรถไปถึงศาลา มันก็แกล้งลงไปถามทางที่งาน ก็ไปได้เจอผู้ใหญ่บ้านก่อนเลย มันไม่รู้หรอกว่าใครเป็นใครก็ถามทาง ว่าใช่หมู่บ้านxxไหม พี่ใหญ่บอกใช่ รู้จักบ้านพี่ปลาไหม พอดีผมเป็นเพื่อนที่บริษัทแวะมาเลยจำได้ว่าบ้านอยู่แถวนี้ ผู้ใหญ่บ้านเลยไปบอกแปปนะ แล้วก็เดินมาพร้อมเมียผม แล้วถามว่าใช่ไหม มันก็แกล้งยกมือหวัดดีเมียผมแล้วบอกพอดีผ่านมาแวะมาหาหน่อย ผู้ใหญ่บ้านก็บอกจอดรถกินข้าวกินอะไรก่อนไหม แล้วมันก็ลงไปหาเมียผม แล้วก็ทำเป็นช่วยงาน ช่วยยกของผู้ใหญ่บ้าน ก็เลยได้คุยกับผู้ใหญ่บ้าน ผู้ใหญ่บ้านถามว่ามากจากไหน มันบอกมาจากกทม. แวะมาทำธุระหน่อย พรุ่งนี้กลับวันนี้นอนรีสอท ผู้ใหญ่บ้านก็ถามต่อมาทำอะไรแปปเดียวกลับ ตอนนั้นก็มีผู้ใหญ่ ผู้ช่วย เพื่อนผมที่หมู่บ้่น และก็ อบต. ที่คุยกับมัน มันบอกว่าผู้ใหญ่ว่าเอาจริงๆนะ ผมแอบนัดเมียคนอื่นเย็ดคืนนี้ ผู้ใหญ่กับพวกบอกว่าแน่นอนจริงวะ มันบอกว่าพวกพี่อยากรุมเย็ดไหม ผู้ใหญ่บ้านบอกได้หรอ มันบอกได้พวกพี่จะเย็ดไหมละ ถ้าอยากก็มานะ แล้วมันก็บอกห้องกับรีสอร์ท พวกผู้ใหญ่บอกไปหลอกเมียก่อนถ้าได้จะตามไป
ตอนทุ่มกว่าๆเมียผมไปถึงหนุ่มก็เลียหีและก็บอกพี่ปลาอยากโดนรุมเย็ดหรืออยากโดนผมคนเดียว เมียผมบอกได้หมด มันบอกถ้าผมเอาคนมารุมเย็ดละะ เมียถามไปหามาจากไหน ไหนบอกมาคนเดียวนิ มันถามถ้าหามาได้ให้รุมเย็ดไหมละ เมียบอกเคยไม่ให้ด้วยหรอ มันบอกพี่ปลาร่านได้ใจจริงๆ เมียผมบอกก็ชอบกันไม่ใช่หรอหีร่านๆ
แล้วมันก็เลียหีเมียผมต่อ แล้วก็มีเสียงเคาะประตู มันบอกเมียผมว่ามากันแล้ว เมียถามกี่คน มันบอก 4
เมียถามไปเอามาจากไหน มันบอกเดี่ยวก็รู้ แล้วมันก็บอกเข้ามาได้เลย
มันก็เลียหีต่อ พอพวกเดินเข้ามาเมียตกใจร้อง น้าบุญ(ผญบ) น้าอุ้ม(ผู้ช่วย ผญบ) เนียร(เพื่อนผมเรียนประถมด้วยกัน) ลุงสัก(อบต.) พวกนั้นก็ตกใจเหมือนกันร้องปลา มันบอกอึ้งกันเลย
มันก็บอกนี่แหละเมียคนอื่นที่ผมนัดเย็ด ภายนอกเรียบร้อยแต่ร่านควยมาก มันถามพวกผญบ.ว่าจะเย็ดไหม พวกนั้นดูเกร็งๆ มันก็เลียหีต่อแล้วบอกว่าจะเย็ดก็เข้ามาเลยไม่ต้องกลัว พี่ปลาอยู่กทม โดนรุมเย็ดประจำ มันบอกผญบ เข้ามาจับนมก่อน แล้วก็ก้มดูดนม คนอื่นๆก็ตามมา แล้วลุงสักก็พูดว่าไม่คิดไม่ฝันจะได้เห็นหีเห็นนมอีปลา แถบจะได้เป็นผัวมันอีกคนวันนี้ ผญบ. บอกเห็นตอนมาแต่งงานกับผมแล้วก็คิดว่าน่ารักขาว อิจฉาผมได้เมียคนเหนือ ไม่คิดว่าจะได้เย็ดบุญควยจริงๆ ไอ้หนุ่มบอกว่าแล้วพวกนั้นก็จัดหนักเลย เรียกเมียผมเมียจ๋าๆกันหมด ไอ้หนุ่มบอกควยพวกนั้นก็มาตรฐานชายไทย 49 52 มี ผญบ. ใหญ่ยาวสุด วันนั้นก็รุมเย็ดถึงตี  3
ไอ้หนุ่มบอกว่าพอสายๆ มันก็กลับเข้ากทม. แต่เมื่อคืนมันแลกไลน์กับผญบไว้ มันบอกว่าพี่รู้ไหมผญบ. แอบเย็ดเมียพี่แตกในทุกวัน เมียผญบ.ออกไปงานลูกไม่อยู่ แอบไปเอาพี่ปลาเย็ดในบ้านกลางวันแตกในเลย แกไลน์มาบอก ส่วนวันนี้ก่อนพี่กับเมียจะกลับกทม. แกนัดพี่ปลามารุมเย็ดรีสอร์ทเดิม พอคุยกับหนุ่มรู้ว่าเมียโดนเอาไปรุม ผมก็รอ
แล้วหกโมงเมียก็กลับมา มีผญบ. นั่งรถมาด้วย พอมาถึงเมียบอกว่าเห็นผญบ เดินหน้าถนนทางเข้าหมู่บ้านเลยรับมาด้วย ทำเนียนๆ กัน ผญบ.แกก็เดินกับบ้านแกห่างจากบ้านผม 50 เมตร
ตอนเย็นคุยกับไอ้หนุ่ม ไอ้หนุ่มก็บอกว่าต่อไปเมียพี่กลับบ้านตจว.ไม่เหงาหีแล้ว  และก็จริงอย่างที่มันบอกหยุด 3 วันที่ผ่านมากลับไปบ้านไปถึงสักพักผญบ. เดินมาทักทายแล้วคุยสักพักบอกกลับไปบ้านแล้วเมียผญบ.จะออกไปธุระข้างนอก กลับไปเฝ้าบ้าน เหมือนแกมาส่งสัญญาณบอกเมีย ว่าทางสะดวก พอผญบ.กลับบ้านไปสักพักเมียบอกปวดท้องเข้าห้องน้ำ ผมเล่นกับลูกแล้วบอกลูกไปดูไฟหลังบ้านแปป เดินไปไม่เห็นเมียใน้หองน้ำ เดินออกหลังบ้านไปทางบ้านผญบ. ได้ยินเสียงเมียบอกควยใหญ่ยาวจังผัวจ๋า ผญบ.บอกคิดถึงหีเมียจัง แล้วก็ได้ยินเสียงกระแทก แล้วได้ยินเสียงลูกเรียกจากหลังบ้าน เลยรีบกลับ ผ่านไป 10 นาทีเมียเดินมาเหมือนเพิ่งเข้าห้องน้ำเสร็จ คงรีบเย็ดรีเสร็จเพราะเวลาน้อย
เวลาที่อยู่บ้านเมียผมหายไปเป็นช่วงๆ อ้างเข้าห้องน้ำหลังบ้าน เภราะส่วนมากทุกคนจะนั่งเล่นหน้าบ้าน รู้เลยว่าไปเย็ดกับผญบ. ตอนเมียผญไม่อยู่ ะมียผู้ใหญ่เป็น อสม.ด้วยเลยชอบไปธุระเข้าทาง ก่อนกลับ 1วันเมียอ้างแบบเดิมว่าไปหาน้องหมู ไปครึ่งวันกลับ ผมรู้เลยว่าไปโดนรุมเย็ดแน่ แต่ก็แอบไปถามไอ้หนุ่มให้ถามผญบ.หน่อย ไอ้หนุ่มยอกแปป แล้วก็บอกว่าเรียบร้อยเมียพพี่โดนผญบ.กับพวกเอาไปรุมเย็ดอยู่ ผมให้มันถามว่ากี่คน มันบอกว่า 4 คนเหมือนเดิม ผญบ.บอกอยากเย็ดให้เมียพี่ท้องเลย ไอ้หน่มเลยบอกว่าไม่ท้องหรอกพี่ปลากินยาคุม ผมรอบ่ายๆเมียผมก็กลับมา แล้วตอนช้าเราก็กลับเข้ากทม.

มาอัพเดพความร่านของเมียแค่นี้ครับ ตอนแรกว่าจะไม่เขียนเพิ่มแล้ว ตอนนี้ไม่ต้องห่วงครับ กลายเป็นผมมีอารมณ์เวลาเมียไปโดนรุมเย็ด

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

olemantu

เมียอยากทำอะไรก็ให้ทำไปเถอะ..อยากร่านก็ให้ร่าน ถ้าเขาทำแล้วเรายังมีความสุขนะครับ ถ้าไม่ไหวก็ปล่อยเธอไป
เมียไม่รู้ก็ดีอยู่แล้วเนียนไป เราสนุก  จะไม่สนุกก็นิดเดียวคือ เพื่อน ๆหรือคนรู้จักคนอื่น ๆเขาจะไม่ว่าเมียเราร่านน่ะสิ เขาจะว่า เราว่าเมียสวมเขาให้แทน เพราะเขาไม่รู้ว่าเราชอบเรารู้

sry

::HeyHey:: ชอบแบบนี้ทั้งคู่ ก้อ Happy Ending แล้วครับ

แมงโก้ส้นตีน

kk2016

มันอยู่ที่ความชอบครับ ของแบบนี้ ถ้าไม่ทำให้ใครเดือดร้อนก็จัดไปครับ 

1982kip

cyborg0011

ชีวิตคู่มันมีช่วงข้าวใหม่ปลามัน แล้วหลังจากนั้น มันก็ต้องมีของใหม่ยกร่องกันบันเทิงสุขสมอารมณ์กัน

1819

ชอบรสนืยมแบบนี้ คือชอบแอบดู เขเาใจ แต่ มันจะถึงหูลูกถึงพ่อแม่เข้านะ จะร่านก็ไกลตัวลูกหน่อยนีคนแถวบ้านเลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

mspeed

Sur9x

พี่เป็นผัวที่ใจดีมาก เมียก็ชอบแอบไปเล่นสนุกกับคนอื่นอีก

Tik K.

Anfas617

มั่วตั่วอิรุงตุงนังเหลือเกิน ไม่กลัวไอ้พวกนั้นไปพูดบ้างรึครับ เสียชื่อหมดเลยนะครับ

Kokit