ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 89 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 22, 2022, 02:04:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

okai

โมเม้นท์แบบได้ฮีลใจมากเลยครับ.. การไม่มีโซเซียลเหมือนสมัยนี้มันมีข้อดีที่ทำให้เราโฟกัสกับรอบๆตัวได้มากขึ้น.. 

sunnies

เดือนก่อนผมยังไปถ่ายไฟที่สกายวอล์ก​ช่องนนทรีเลย  นี่ก็ว่าจ่ะไปอีก

Aerials

สนุกมากๆเลยครับ อ่านไปลุ้นไป ว่าจะได้กับคุณรุกะมั้ยหวืดแล้วหวืดอีกรอยนี้มาลุ้นกับคุณล่ามกันต่อครับ อ่านสนุกทุกตอนเลย

pddy2545

ฮาตรงที่บอกว่ายืนนิ่งเป็นพระเอก AV
คือจะมาเล่น AV แถวช่องนนทรีตอนรถติดๆเนี่ยะนะ 😂

จากที่พลาดมา 2 อยู่ๆจะได้ปิดจ๊อบซะงั้น

1819

แค่ช่วงแรกก็มีหลากหลายอารมณ์จริง จอย กับ เทพโทน  เกือบไปแล่ว    ไว้หาโอกาสไปนอกรอบก็ได้ที่โรงแรม เนาะ   เจ๊หมิวคนสวยก็ช่าง  เป็นอับดุล สุดๆ555   เจนอีก แล้ว บุคคลในอีกจักรวาล  ที่เทพโทนไม่ยอมมาต่อซะที ยังรอเรื่องแฟนฉันน้องดรีมอยู่นะครับ   รอๆๆๆ   ส่วน น้องแก้ม wow เนื้อคู่เลยป่าวนี่ แบบว่านับๆดูนะ แก้ม กับ เทพโทนบังเอืญเจอกัน พอๆกับดาวเลย   มีแต่เจ้าหญิงน้ำแข็งนี่แหละ ต้องนัด  555 แอบเชียรํแก้ม ให่ส่งรูปไปเย้ย มิ้นตํกับ ดาว ให้คลั่งเลย จัดไป 1 เซต   
edit ได้ รู้อดีตแฟนมินต์นิดๆแล้ว อยากรู้อีกจัง ว่า โดนร้ายมาขนาดไหน ยิ่งกว่าของดาว หรือแก้มไหม แต่ไม่ว่าแบบไหน ก็ไม่อยากให้ร้ายกับ3สาวเลย หรือสาวๅคนไหนโดนเลย ถ้าไม่ใช่คนนืสัยไม่ดี       

กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

n_neng

veget

เจอคุณแฟนแบบนี้ อารมณ์ดีหายเหนือยทันทีเลย  ชาร์ทพลังให้เต็มที่ก่อนลุยงานหนัก

Melon

อุ๊ยย น้องแก้มมา หลังจากห่างบทไปพักนึงขอเต็มเลยนะครับ

Alan

นอกจากดาวที่ผมชอบเป็นพิเศษแล้ว ก็แก้มนี่แหละ ที่ผมชื่นชอบ น่ารัก ไม่มากเกิน ไม่ชอบคนงอน ๆ... พูดคุยง่าน...
ตอนของดาวกะแก้ม แบบตอนแยกของมินต์ จะมีมาเร็ว ๆ นี้มั้ยนะครับ???

natt4556

เหมือนบุญจะมีมา แต่กรรมบังตลอด เดี๋ยวก็ได้ปลดปล่อยเองแหละ ใจเย็นๆ

sri

เหมือนโดนพี่หมิ๋วแกล้งเลย  เรียกให้กลับ แล้วยกเลิกซะงัั้น