ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 4

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2022, 11:59:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

crazylex

กวาดเรียบทั้งแก๊งค์

CandyPop

Narong Jaidee

อ้างน้องมีนาเอาแฟนเพื่อนชะแล้ว จัดหนักงานนี้

Khammui

subanrl2

ในที่สุดน้องมีนาก็สมหวังแล้วแต่หวาดเสียวความแตกงานใหญ่เข้าแหงๆ

pm2015

darkside

หวังว่าจะ ไม่มีเสียงเคาะประตู  ก๊อกๆๆ  มาขัดจังหวะนะ

หาที่หลบไม่ทันแน่    5555

ngern

พูดจริงๆ​ ผมรอตอนคุณแม่อยู่
อยากรู้เรื่องราว​ว่า คุณแม่เป็นไปได้ยังไง​
ตอนนี้น้องมีนาก็ถือว่าเก็บให้ครบ
ตามสไตล์​หมอแมนนะครับ

Kiss my ass

::HeyHey::ต้องมีเหตุการ์ณหักมุมแน่เลยถึงได้ตัดแบบนี้ แต่ถึงมีอะไรขัดหมอก็จัดให้ตลอด 555

jax116

Mylove1234

amtorff73

หาจังหวะบรรเลงกันไม่ได้ซักที พอมีโอกาสเท่านั้นแหละนะ เข้าห้องได้ปุ๊บนัวเนียกันปั๊บ สมกับประโยคที่เขาว่า "ถ้ามีโอกาสนะ ผมจะเลียตั้งแต่ลูกบิดประตูยันขอบเตียงเลย" 5555 

แต่เล่นมี "......." มาคั่นก่อนเสียบแบบนี้ หวังว่าสวรรค์จะไม่ล่มนะครับ ผมว่าคงไม่ใช่ชะเอมที่แอบกลับมาหรอก ผมว่าต้องเป็นเพื่อนอีกคนนึงที่หมอแมนได้คนแรกมากกว่า (ขออภัยที่ผมลืมชื่อนางนะครับ) แล้วถ้าเป็นจริง หมอแมนคงยิ่งกว่าได้ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 แน่ๆ

ฺBlackBear

คู่นี้คลาดกันหลายรอบแล้ว ต้องจัดอย่างสาสมแล้วละรอบนี้

voice003

เรื่องของน้องมีนา กว่าจะได้อ่านก็ พฤษภาแล้ว  ::HoHo::
จะมีมารมาขวัดขวางไหมน้อ

devilzoa

น้องมีนานี่ร้อนแรงจริง ๆ เครื่องฟิตสตาร์ทติดง่าย