ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตสอบถามครับ

เริ่มโดย Boy just boy, พฤษภาคม 23, 2022, 01:57:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ขอสอบถาม
1.ใครเคยนอกสถานที่กับแฟนมั้ยครับ หรือสถานที่ไหนที่อยากพาแฟนไป
2.เคยให้คนอื่นกับแฟนมั้ยครับ

vadazaa

เมียผมหนีไปเที่ยวชลบุรีไปนอนอ้าหีให้คนมีสีเย็ด
สุดท้ายเอาเมียผมไปเลยไม่ยอมคืน

Satan_

ชีวิต ลั้นลาลา

เคยไปปูเสื่อรับลมกันในสวนผมไม้ที่บ้านแฟนค่ะ....😁

johnyred59

เคยไปบ้านเพื่อนแล้วเกิดความต้องการจัด เลยชวนกั้นไปฝายกั่นน้ำสำหรับทำนา เล่นกันกลางทุ่งเลย
ได้อารมณ์มาก กลัวมีคนมาเห็นก็กลัว แต่ขอบอกว่ามันส์มาก

Mazsky

ผมชอบoutdoorมาก สมัยเรียนนี่ห้องน้ำปั๊มสะอาดๆในกทม.แทบจะครบแล้ว
ครั้งที่ประทับใจก็เมาแล้วแวะรับแฟนเก่าออกมาแก้ผ้าDoggyข้างรถริมถนนเปลี่ยวๆ
กับคนปัจจุบันก็ภูเขาน้ำตกหาดทรายครบๆ

สมัยนี้กล้องชัดน่ากลัวต้องห้ามใจบ้างละ