ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูตาล (เรื่องจริงประสบการณ์ตรง) Copy

เริ่มโดย RRRR, พฤษภาคม 24, 2022, 11:00:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RRRR

เมื่อเดือนที่แล้วผมได้โหลดแอพหาคู่ชื่อดังแอพนึงมาลองเล่นระหว่างที่ผมกำลังปัดหาเพื่อนอยู่นั้นก็มีข้อความแจ้งเตือนดังขึ้นว่ามีคนทักมา ผมไม่รอช้าที่จะเปิดข้อความแจ้งเตือนนั้นขึ้นมาอ่านคนที่ทักผมมานั้นไม่ใช้ใครที่ไหนเขาเป็นเมียเพื่อนสนิทแล้วยังเป็นเพื่อนสนิทของผมคนนึงอีกด้วย เธอคนนี้ชื่อว่าตาลอายุ 32 ปีทำงานเป็นข้าราชการครูที่โรงเรียนชื่อดังแห่งหนึ่งย่านบางกระปิ

ตาล : เธออย่าบอกเรื่องนี้กับ กร นะ เราแอบ กร เล่น

ผม : แล้วตาลเล่นมานานหรือยัง

ตาล : พึ่งสมัครได้ 2 วัน ว่าแต่คิมก็เล่นแอพนี้ด้วยหรอ

ผม : แค่ลองสมัครเมื่อกี้อยู่ๆตาลก็ทักมาหาเราเนี่ยตกใจหมดเลย แล้วทำไมถึงเล่นแอพแบบนี้ละ

ตาล : เรากับ กร มีปัญหากันนิดหน่อย เราแยกกันอยู่ประมาณ 2 อาทิตย์ได้แล้ว บางทีเราเหงาๆเราก็อยากหาเพื่อนคุย

ผม : มีไรก็โทรมาคุยกับเราได้นะ ว่าแต่เล่นแอพนี้ระวังเจอคนไม่ดีละ

ตาล : อือ

หลังจากนั้นก็จบการสนทนา แต่หลังจากวันนั้นตาลก็ทักมาคุยเล่นกับผมทุกวันเธอยอมรับกับผมตรงๆว่าเธอนั้นคุยกับผมมากกว่าสามีของเธออีก

เวลาผ่านมาสักพักเมื่อวันหยุดที่ผ่านมาวันนั้นคืนวันอาทิตย์ตาลก็โทรมาหาผม ผมตกใจว่าทำไมเธอถึงร้องไห้

ตาล : คิมเราไม่ไหวแล้วอะ อาทิตย์นี้เรากับ กร ตั้งใจไปเที่ยวกันที่เขาใหญ่ เรา 2 คนตั้งใจอยากจะมีลูกด้วยกันนะคิม แต่เราไม่ดีตรงไหนทำไม กร เขาถึงทำกับเราไม่ได้

ผม : ใจเย็นๆนะเกิดอะไรขึ้นค่อยๆเล่าให้เราฝังก็ได้

ตาล : ก็ตอนที่เรากำลังจะมีอะไรกันอยู่ควยของกรที่มันแข็งพร้อมที่จะทำกับเราควยเขาก็หดลงปลุกเท่าไหร่ก็ปลุกไม่ขึ้นเลย เราไม่ดีตรงไหน เขามีปัญหาแบบนี้มาหลายเดือนแล้วเพราะพยามลองแยกกันอยู่เจอกันแค่วันหยุดคิดว่าความต้องการเขาจะมีมากขึ้นแต่เขากับแย่ลง เขาบอกกับเราว่าเขาช่วยตัวเองได้แต่เขาทำกับเราไม่ได้ เราทนไม่ไหวแล้วนะ

ผม : ตาลเธอใจเย็นๆนะ กร เขาอาจจะเหนื่อยก็ได้มีไรก็ค่อยๆคุยกันสิ

ตาล : ไม่เราไม่คุยแล้วในเมื่อเราดีไม่พอสำหรับเขาเราตัดสินใจแล้วว่าเราจะไม่อยู่แล้ว

ผม : เฮ้ยๆใจเย็นมีไรก็ค่อยๆคุยกัน

ตาล : ตอนนี้เราขนของออกมาแล้ว

ผม : แล้วตาลจะไปนอนไหน

ตาล : ไม่รู้ อาจจะหาโรงแรมนอนแหละ

ผม : โอเคๆทำไรก็ใจเย็นๆนะตาล

หลังจากนั้นเธอก็วางโทรศัพย์จากผม เธอเงียบหายไปพักใหญ่ๆ จู่ๆเธอก็ทักมาหาผมใน Line

ตาล : คิม เธออยู่ไหน

ผม : อยู่คอนโด

ตาล : แชร์โลมาหน่อยเราขอไปนอนด้วย

หลังจากนนั้นประมาณ 10 นาที ตาล ก็โทรมาหาผมว่าถึงคอนโดผมเรียบร้อยแล้วให้ผมลงไปรับเธอเพราะว่าเธอไม่มีคีย์การ์ดสำหรับเปิดประตูขึ้นมาหาผม

เธอขนกระเป๋าเสื้อผ้าใบใหญ่พร้อมกับยืนรอผมที่หน้าประตูพร้อมกับเธอกำลังร้องไห้ผมเปิดประตูพร้อมกับพาเธอขึ้นมาบนห้องทันที

ตาล : เราขออยู่กับคิมสักพักนะ

ผม :  แต่เรามีแค่ห้องนอนเดียว

ตาล : ไม่เป็นไรเรานอนพื้นได้

หลังจากนั้นเธอก็เข้าไปในห้องผมพร้อมกับหยิบเสื้อผ้าและผ้าเช็ดตัวออกมาแล้วเธอก็เดินเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ

ระหว่างนั้นผมนั่งที่โซฟาพร้อมกับทบทวนเรื่องที่มันเกิดขึ้นต่างๆว่าจะทำยังไงต่อดีจะบอกสามีของเธอดีไหม ระหว่างนั้นตาลก็อาบน้ำเสร็จพอดีเธอออกมาจากห้องน้ำเดินมาหาผมที่นั่งอยู่ที่ห้องนั่งเล่น

ตาล : คิมอย่าพึ่งไปบอกใครนะเรื่องที่เราย้ายมาอยู่กับเธอแม้แต่กับกรก็ห้ามบอกเข้าใจนะ

ผม : แล้วเธอจะอยู่นานไหม

ตาล : เรายังไม่แน่ใจแต่ขออยู่ด้วยสักพักเราไม่กล้าอยู่คนเดียวเธอรู้ไหมเราเจออะไรมาบ้างในช่วงหลังๆจนเราป่วยเป็นโรคซึมเศร้า  เรากลัวว่าถ้าเราอยู่คนเดียวแล้วเราจะทำร้ายตัวเองยังไงเราขออยู่กับเธอก่อนได้ไหม

เธอพร้อมกับหยิบยาจากในกระเป๋าถือของเธอออกมาให้ผมดู

ผม : ได้เธออยู่ได้จนกว่าเธอจะรู้สึกสบายใจ

หลังจากนั้นผมก็เดินไปปูที่นอนให้เธอแล้วเราก็เข้านอน วันรุ่งขึ้นเช้าวันจันทร์ผมตื่นประมาณ 6 โมงผมลุกจากเตียงเดินออกมาจากห้องนอนผมเห็นตาลกำลังจะออกไปสอนหนังสือ

ตาล : คิมวันนี้เธอกลับกี่โมง

ผม : เราอาจจะกลับค่ำๆแหละ

ตาล :งั้นเราขอกุญแจห้องเธอได้ไหม

หลังจากนั้นผมก็เอากุญแจพร้อมกับคีย์การ์ดให้เธอหนึ่งชุดแล้วเธอก็รีบออกไปทำงาน วันนั้นผมกลับมาประมาณทุ่มกว่าตอนที่เปิดประตูเข้ามาผมเห็นตาลนั่งดูทีวีอยู่

ตาล : คิมเราซื้อข้าวเย็นมาฝากเธอ เธอกินอะไรหรือยัง

ผม : ยังเลยขอบคุณนะที่ซื้อมาให้

ตาล : ไม่เป็นไรหลอกถือว่าเป็นน้ำใจที่เธอให้เราพักที่นี่

หลังจากที่ผมกินข้าวเสร็จผมก็อาบน้ำเตรียมตัวเข้านอน ก่อนจะนอนผมก็เปิดคอมของผมนั่งทำงานเงียบในห้องนอนได้สักพัก ตาลก็เดินเข้า เธอนั่งลงที่เตียงนอน

ตาล : คิมเธอว่าเราเป็นยังไง

ผม : พูดแบบนี้หมายความว่าไง

ตาล : ก็ตามนั้นแหละมองแบบผู้ชาย

ผม : เธอก็เป็นผู้หญิงที่พร้อมนะมีการงานที่ดีมั่นคง

ตาล : นั้นสิเนอะ แต่เราก็ยังดีไม่พอสำหรับ กร

เธอร้องไห้ออกมาทันทีที่พูดจบ

ผม : เดี๋ยวๆใจเย็นตาลเป็นอะไรร้องไห้ทำไม

ตาล :เราดีไม่พอไงเราให้ความสุขกับสามีไม่ได้เราดีไม่พอ เรามีลูกให้เขาไม่ได้

ผม : ตาลเธอดีพอเธอดีทุกอย่างเลยอย่าร้องไห้เลยนะ หยุดร้องนะเราขอเหอะเธอต้องใจเย็นๆ

ตาล : ถ้าเธอบอกว่าเราดีพอเธอก็ทำกับเราสิเราจะได้รู้ว่าเราดีพอ

ผม : เธอว่าไงนะตาลเราเป็นเพื่อนกันนะ

ตาล : นั้นไงเราไม่ดีขนาดเธอยังลังเกียจเราเลย

ผม : มันไม่ใช้แบบนั้นนะ

ตาล : โอเคไม่ต้องพูดแล้วเดี๋ยวเราไปเองเราจะไปอยู่ที่อื่นในเมื่อเราดีไม่พอสำหรับทุกคน

ผม : ตาลเธอใจเย็นๆ เธอตั้งสติดิ

ตาล : พอเหอะไม่ต้องพูดแล้ว

แล้วเธอก็ลุกยืนพร้อมกับเดินไปที่ประตูระเบียงห้องนอน ผมรีบลุกแล้วไปคว้าแขนเธอใว้

ผม : ตาลเธอใจเย็นๆนะ เธอจะให้เราทำไรเรายอมก็ได้เธอแค่อย่าทำร้ายตัวเอง

ตาล : งั้นเธอทำกับเราสิเราจะได้รู้ว่าเราดีพอในเรื่องแบบนั้น เรายังมีค่าสำหรับคนอื่น

ผม : โอเคๆ ถ้าเราทำแล้วเธอสัญญานะว่าเธอจะไม่ทำร้ายตัวเอง

ตาล : อือ

ผมกับเธอเดินมานั่งกันที่เตียง เราทั้งสองคนเริ่มจูบกันหลังจากนั้นครู่นึงผมก็ถอดเสื้อคอกลมของผมออก ส่วนตาลก็ไม่รีรอเธอถอดเสื้อคอกลมที่เธอใส่นอนออกเหมือนกันแล้วก็ไม่รอช้าที่จะถอดเสื้อในออกทันที หน้าอกเธอไม่ใหญ่ตัวเป็นคนที่หัวนมสวยสีชมพูอ่อนๆ ผมก็ก้มไปดูดหัวนมของเธอทั้งสองข้างสลับกันทั้งข้างซ้ายและข้างขวา หัวนมของเธอเริ่มแข็งตั้งขึ้นมา ผมสลับกับการจูบปากเธอไปด้วย ส่วนมือข้างนึงของผมก็ล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้นลูปไล้ไปที่บริเวณเนินสวาทของเธอ

เวลาผ่านไประยะนึงผมก็คุมเข่าผมกับถอดกางเกงออกควยของผมชีตรงไปที่หน้าเธอ ตาลไม่รอช้าเธอเอามือของเธอจับที่ควยผมพร้อมกับรูดขึ้นลงช้าๆแล้วก็เอามันเข้าไปในปาก เธอให้การอมสลับกับใช้ลิ้นเลียที่หัวควยของผมเธอทำอย่างชำนานไม่ต่างจากหญิงขายบริการที่ผมเคยซื้อตอนไปเที่ยวเลย

แล้วเธอก็ถอดกางเกงนอนของเธอออก หีของเธอเนียนเหมือนของเด็กน้อยไม่มีขนหมอยมาปกปิดแม้แต่เส้นเดียวหลังจากนั้นเธอก็นอนราบไปกับเตียงนอนของผม แล้วผมก็จับเธอกางขาออกแล้วก็ค่อยๆเอาควยของผมใส่เข้าไปในห้องของเธออย่างช้าๆตอนที่มันค่อยๆเข้าไป ตาลส่งเสียงคราง ซีด ซีด ออกมาเบาๆพร้อมกับแสดงสีหน้าที่แสดงถึงความเสียงของเธอที่มีอยู่ในตอนนั้นออกมา

ผมเริ่มโยกเอวเย็ดเธออย่าสม่ำเสมอโดยที่ยังไม่เร็วมากนักในช่องคลอดของเธอเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนที่เปียกชุม เสียงคราง อ่า อ่า อ่า ของเธอร้องออกมาไม่หยุด ตาเราจ้องกันไม่กระพิบสีหน้าของตาลบ่งบอกว่าเสียวสุดๆในตอนนี้ หัวนมของเธอแข็งตั้งเป็นเม็ดอย่างชัดเจน

แล้วเธอก็เริ่มกอดผมพร้อมกับคว้าคอผมมาจูบปากเธอเป็นระยะๆ ส่วนเอวของผมก็ยังกระแทกเย็ดเธออย่างต่อเนื่อง

ผมจับเธอพลิกตัวไปอยู่ด้านบน เธอยกเอวขย่มควยผมจากช้าๆแล้วไปเร็วขึ้นอย่างเมามัน อ่า อ่า อ่า เธอร้องออกมาดังขึ้นอย่างต่อเนื่อง จนเธอน้ำแตกถึงจุดสุดยอดตัวเธอสั่นเกร็ง

ผมจับเธอพลิกตัวอีกครั้งผมอยู่บนตัวพร้อมกับกระแทกเอวเย็ดต่ออย่างต่อเนื่องทันทีเธอกระซิบข้างหูมพูดขึ้นมาว่า คิมเธอแตกในเราได้เลยนะไม่ต้องสนใจอะไร ผมได้ยินแบบนั้นก็ปล่อยน้ำของผมเข้าไปในร่างกายเธอทันที

ผมกับตาลเรานอนหมดแรง ระหว่างนั้นเธอพูดขึ้นว่า

ตาล : ขอบคุณนะที่ทำให้ตาลมีความสุขแบบนี้ในรอบหลายปีหลังจากที่เราแต่งงาน

ผม : ครับ

แล้วผมกับลุกจากที่นอนทับบนตัวเธอแล้วก็นอนหลับไป เช้าวันรุ่งขึ้นตาลก็ออกไปทำงานตามปกติ ส่วนตัวผมก็ยังไม่รู้ว่าวันนี้ผมกับไปจะต้องทำตัวยังไงเวลาที่เจอกับตาลในเย็นวันนี้ครับ

ส่ง