ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักต้องห้าม ห้ามให้ใครรู้5

เริ่มโดย bangkok34, พฤษภาคม 26, 2022, 01:25:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

::Crying:: ::Crying:: ::Crying::กราบสวัสดีทุกๆท่าน ความซวยของผมแบบสุดๆพราะ
NBผม แบ่นตัวอักษร พังครับท่าน หาทางซ่อมไม่ไหว รยต้องหายไปนานมาๆ ต้องขอโทษด้วยทุกท่าน ตอนนี้ พอถูๆไถๆ
ได้นะครับ พยายาม จะเขียนให้ จบทุก ตอน ลืมบอก แป่นที่พังคือ  SDG สามปุ่ม หลัก ที่เสียหาย เป็นอะไรที่ซวยมา
เอาละ มาต่อเนื้อเรื่องกันต่อรยครับ   
                    ภาพที่กาน หนุ่มน้อยของเราเจอ คือ แม่ฟ้า ที่สภาพเมาหนักมาก มันถึงกับตกใจแบบสุดขีด มะๆๆแม่
กานมีเรื่องที่ต้องคุยกัน ดะๆ ได้ครับแม่ ขอข้าไปหน่อยนะ ได้ครับแม่ เจ้ากาน เหงือออก เป็นสายน้ำ กังวลใจนิดๆ
นี้กาน รักแม่มากไหม รักสิครับแม่ ถามแปลกๆ แม่ดีใจนะที่ลูกๆรักกันนะ แต่ถึงขั้นมีไรกันเนี้ย มันก็ไม่ไหวนะ แม่ใครจะมี
อะไรกับพี่สาวตัวเองละแม่ คิดมาก แต่ ทันใดนั้น แม่ฟ้าหยิบมือถือ ออกมาพร้อมเสียงที่กานกับพี่สาวตัวเองกำลังมีอะไร
กันเสียงดังออกมานอกห้องเรยนะ แม่ฟ้าบอก แม่ ผมขอโทษ ที่ทำไรแบบนั้นลงไป กานในเมื่่อ เธอ มีไรกับฝนแล้วงั้น
งานนี้ แม่ก็จะลงโทษ กาน ด้วยการ รีดน้ำในตัวธอจน กว่าจะหมด  ::Horror:: ::Horror:: ชิปหายละไง งานนี้
เจ้ากาน คิดในใจ ขนาดที่มันกำลังจะ คิดเผ่น ออกจากห้อง มือของแม่ฟ้า ก็คว้าตัวเจ้ากานไว้พอดี กาน คิดจะหนีไปไหน
แม่ฟ้าที่ำลังมา หน้าแดงกล้ำ เธอจัดการ จับกานลูกชายตัวแสบกดลงกับเตียง กานจำไว้นะ กานต้องเป็นของแม่คนเดียว
กาน ได้ยินแบบนั้น ชิปหายละครับท่าน ไม่ทันขาดคำ แม่ฟ้า เธอได้คว้า เอา ดุ้น ของลูกชายตัวเอง มาดูดชนิดหิวมานาน
กานโดนเข้าไป ถึงกับร้อง ลั้น อ้าาาาาาาาาา แม่ แม่ แม่ อ้าาา แม่เบาๆครับ มันเสียวอ้า ซี้ดดดดดดดดด แม่ฟ้านั้น เธอ
ทั้งดูดทั้งเลีย จาก หัวควย ลงมายันโคน แถมเลียเน้นที่หัวแบบรัวๆ ชายคนใดที่โดนไป ร้องจากทุกราย ทางเจ้ากานนั้น
ร้องลั้นห้อง แม่ แม่ แม่ โอ้ยยยย สียวไม่ไหวแล้ววววว กานหนุ่มน้อยลูกชายแม่ฟ้า ได้ระเบิดน้ำเสียวออกมาแบบเยอะมาก
อื้อออออออออ แม่ฟ้านั้นดูดกลืนลงคอจนหมด อ้าาาา พร้อก น้ำเสียว ยืดเป็นสาย สีขาวยืดตามปาก แม่ฟ้า ออกมา กาน
แม่ทนไม่ไหวละ กานนั้น พลิกตัว จับแม่ฟ้า ถ่างขา มันได้ก้มหน้าไปตวัด ลิ้นลียร่องสวาท ที่มันได้คลอดออกมา มันเลีย
ร่องสวาทแม่ฟ้า ทางแม่ฟ้านั้น เธอได้เด้ง ส่ายร่อนรับ ไม่ยอมแพ้ กาน อ้า า า า า า า า า า า า  ดูดแรงๆ แม่ชอบอ้า
กานนั้น ดูด เน้นๆ แถมดูดแรงขึ้นๆๆๆ กาน มาเรยแม่ไม่ไหวละ คะครับแม่ กาน ได้คล่อมอาควยขนาด52ยาว7นิ้วไม่มี
พว ขอบตาแพะนะ ไม่ใช้เจ้าMax กาน มันดันดุ้นเข้าร่องสวาท ของแม่ฟ้า ปับ ปับ ปับ ปับ ปับ มันซอยเบาๆ เนิบๆ
อู้ยๆๆๆๆ กาน หมดแรงหรอไง ต่อให้ กานมันจะหื่นยังไง แต่จะให้ มันทำกับแม่มันเอง มันก็ตัดใจทำไม่ลง ถึงในอดีต
มันจะเคย สาวๆๆๆๆ เพราะดมกกน แม่ตัวเอง แต่ตอนนี้ แม่ฟ้ากระซิบ บอก กานอย่าคิดมาก กาน ไม่ได้ทำไรผิด
ทำแบบนี้ักับกับพี่สาวตัวเองแบบนี้ได้สมอ แต่ห้ามทำแบบนี้นอกบ้านนะ มันไม่ปลอดภัย แต่แม่ครับแบบนี้มัน กาน
อย่าคิดมาก เพราะแม่รัก กาน เสมอ ครับ งั้น มาทำให้แม่มีความสุขถอะนะ ได้ครับ พูดจบ กานมันเร่ง กระแทก โคกหี
แม่ฟ้า อย่างมามัน ปัก ก ก ก ก ก ก ก ก  อ้า า า า า า า า า า า า า กาน แรงๆ แรงๆ แรงอีกแม่ชอบ อ้า า า า า า
แรงๆ แม่ชอบ เจ้ากาน นั้น เร่งกระแทกร่องสวาท อย่างมามัน พรุบ ว้าย กาน เจ้ากานตกใจ เกิอะไรขึ้นแม่ กาน รู้ไหม
ตอนนี้ ของกานนะ มันทะลุ ปากมดลูก แม่ละนะ กระแมแรงๆหนัๆเรย ได้ครับแม่ กาน มันโหมแรง กระแทกร่องสวาท
แม่ฟ้า อย่างเมามัน เสียงกระแทกร่องสวาทของแม่ฟ้านั้น รุนแรงหนักหน่วง มาพร้อมเสียง พรุบๆๆๆๆๆ มันคือเสียงของ
ควยที่ทะลวง ปากมดลูกเข้าไปทั้งหัว แถม กระทุ้งรุนแรงทุกดอก  ทางแม่ฟ้านั้น อ้า า า า า า า า า า า า  เธอทั้ง
ส่ายร่อน ในท่าหมา แถมแอ่น โคกสวาทให้ลูกชาย กระทุ้ง อย่างรุนแรง หนักหน่วง ทุกดอก อ้า า า า า า า า า า า
กาน แม่ เสียว แรงอีกๆๆๆๆ แรงๆเรยแม่ชอบ ทางเจ้ากานนั้นเร่งกระแทกหีแม่ฟ้าสุดแรง ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้า า า าา
อ้า า า า า า กาน ไม่หวแล้ววววววววว กรี๊สสสสสสสสสสส อ้า า า า า า า า า า ทางเจ้ากาน เองก็ แทงเข้าร่องสวาท
แม่ฟ้าสุดแรง ละระเบิดน้ำควยของมันพุ้งอัด เต็มภายในของแม่ฟ้าแบบสุดๆ ชนิดทุกหยาดหยด อ้าาา กานเก่งจังเจ้าลูกชาย
ครับแม่ สภาพมันตอนนี้  หอบหนื่อย คืนนี้ กาน เจอแม่จัดหนักแน่ๆ คืนนี้มันยังไม่จบหรอนะ ใช้ครับ  ตลอดทั้งคืน นั้น
กาน กับ แม่ฟ้านั้น จัดหนักกันยันเกือบเช้า จบ เป็นไงครับตอนนี้ จบไปอีกตอน ผมจะพยายามมาทำให้จบนะ และขอโทษ
คนอ่านทุกท่านมาหายไปเพราะ คีรย์บอร์ดมันพังนะละครับ ต้องขอโทษด้วย ขอให้ฟินๆกันนะ สวัสดี

1819

ถ้าแม่อุ๊ไม่เมา จะดีกว่านี้ 555 จะได่รู้ว่าต้องการจรืงๆไม่ต้องเอาความเมา มาอ้าง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

suriyamahajit

ROCKS MAZAWA