ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แพทย์หญิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 27, 2022, 12:17:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karoon

น่าจะได้จดหมอใยไหมยาวๆนะครับ  เอาแบบฟันแล้วไม่จบ  แต่ติดใจ

ryu

ขนาดนี้ปล่อยไม่ได้แล้วแต่เสียดายคืนที่ภาพตัดมากเลย

subjang

ถึงครั้งแรกจะจำไม่ได้ แต่ครั้งนี้จำได้แน่นอน

commonly

ดูจากทรงคุณหมอใยไหม น่าจะโดนใจ เสียดายที่ครั้งแรกจำไม่ได้ ต้องซ้ำบ่อยๆให้จำขึ้นใจครับ

chatjane4234

มันไม่ควรบอกเสือว่ารู้สึกดีตอนโดนเสือขย่ำนะหมอใหม เสือใหญ่วัยฉกรรค์ที่ออกล่ามาอย่างมากมายแบบหมอแมน คำพูดนี้ถือว่าเชื่อเชิญให้มากินฉันเถอะ บอกได้คำเดียวอร่อยจนลืมคนข้างหลังเลยทีเดียว

Darkreader

kpnttn

รู้แบบนี้ ซ้ำตั้งแต่เช้าวันนั้นเลยน่าจะได้อารมณ์สุุดๆ ไม่ต้องเสียเวลาหลบหน้าอีกหลายวัน

lux666

มาจำไม่ได้เพราะเมาภาพตัด แต่น้องเขาจำได้

เอี้ยเกี้ย

::Dribbling:: มีจัดกันยาวๆจนครบกำหนดย้ายเลยมั้งนะแบบนี้

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: แมวหง่าว เมื่อ พฤษภาคม 27, 2022, 12:29:43 ก่อนเที่ยง
จะสงสาร หรือดีใจกับหมอใยไหมดีครับ
จัดเน้นๆนะครับหมอ ^_^
เอาตอนรู้ตัวน่าจะสนุกกว่าตอนเมานะครับ

guang_k

เห็นทีแรกนึกว่าหลังจากจัดกับพยาบาลแล้วได้ต่อกับหมอซะอีก ที่ไหนได้เป็นของเดิม
หมอเจอแบบไหนะถึงถูกใจ แบบหนักๆ หรือแบบนุ่มนวล คนปกติเมาจนจำอะไรไม่ได้นร่น่าจะแบบหนักๆ นะ แต่ตอนนี้จุดแบบละมุนนี่น้องเขาจะติดใจอีกไหม

ใครแกล้งไหมกรือคนไข้มาจริงๆ น่าจะได้ซ้ำอีกแบบนี้

Wang8734

alcoholic888

สุดยอดเลยครับ แหม ได้หมอจบใหม่ด้วย ท่าทางประสบการณ์น้องยังน้อย ต้องช่วยสอนครับ ถึงจะเป็นรุ่นพี่ที่ดี 555

suptest