ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แพทย์หญิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 27, 2022, 12:17:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nong5670

pattaa

donki

ไม่น่าเชื่อนะครับว่า ได้ KO แบบไม่รู้ตัวคุณหมอสาวยังจำความรู้สึกนั้นได้แต่พรระเอกฝ่ายชายของเรานั้นจำอะไรไม่ได้เลย  รอชมว่าจะแก้กระบวนทัศน์ยังไงครับ

C-Runners

ทำถูกแล้วครับ ถ้าจำไม่ได้ ต้องซ้ำ อิอิ

ตามไปอุดหนุนมาแล้วครับ เดี๋ยวคืนนี้เข้าไปอ่านครับ

howto

ns52800189NS

หมอแมนเล่นแพทย์หญิงสะแล้วววว

มียกสองไหมครับ...หรือหมอกลับห้องครับ

kungkrub

ไหนๆหมอสาวก็รู้สึกดีกับรอบแรกแล้ว มาทบทวนกันหน่อยก็ไม่เสียหาย  ::Grimace::

Premsak Rachod Minkiess

น้องใยไหมถึงกับรู้สึกดี เสียดายไม่ได้ผูกปิ่นโต

pizzahutcha

ในสายสุขภาพนี้ หมอไม่เคยแอ้มอาชีพไหนบ้างครับเนี้ย หมอ หมอฟัน พยบ มีอาไรอีกหว่านึกไม่ออกจิงๆ
เอาจริงๆ หมอก็เหงา เพราะฉนั้นหมอแมน ก็เลยช่วยคลายเหงาใช่ม้า เอาเป็นว่าเรารู้กัน 555

kiratwice

แค่จั่วหัวว่า แพทย์หญิง ก็อยากอ่านละครับ อาชีพสาวในฝันเลย

vigoblack

หมอใยไหมติดใจแหนมตุ้มจิ๋วเข้าให้แล้ว

johnone

Earths.eye

ปกติก็ใช้ทุนปีแรก วนรพ.อำเภอ 2 เดือนครับ

sukray ruktum