ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แพทย์หญิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 27, 2022, 12:17:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Twow

น่าเสียดายนะ อ่านดูแล้วน่าจะน่ารักมากด้วย  ::Angry::

nonny

รอบนี้จัดเต็มจำได้ทุก shot แน่นอนนน และมีรอบต่อไปแน่ๆ

mcgide

เมาขนาดจำไม่ได้ เสีนดายมาก ต้องซ้ำให้รู้รสครับ

Thanatouch MAN

cocopelli

wapwap

ขนาดทำตอนเมา น้องเค้ายังติดใจ ไม่ธรรมดาครับ

[email protected]

เสียดายพี่น้ำน่าจะเสือสุ่ม ชอบล่าเด็กใหม่ประจำ น่าจับสวิงคู่ใยใหมครับ

Kt Kritha

คนเหงามาอยู่ต่างอำเภอ ต้องมีกันบ้างล่ะ

chale

asdf4321

ขนาดเมายังฝีมือเทพจนสาวติดใจ ยังดีที่มีโอกาสได้แก่ตัวตอนมีสติ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

mana0440

น้องใยไหมติดใจพี่แมนตั้งแต่คืนนั้นแล้ว

DeMo20220

จะบอกยังไงดีละ สงสารหมอใยไหมก็สงสารนะที่ต้องมาเสียท่าหมอแมน แต่อีกใจก็แอบหื่นอยากรู้เรื่องราวตอนต่อไป แต่ที่น่าเสียใจที่สุดคงหนีไม่พ้นแหนหมอใยไหมนะแหละ

twchai

::HeyHey::น้องใยไหมทำใจสบายเดี๋ยวพี่แมนจัดให้

Kiss my ass

::Shy::ผมว่าคุณหมอหญิงต้องแอบแซบๆแน่เลย เมาวันแรกถึงได้ให้หมอแมนจัดหนักเลย