ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 90 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 30, 2022, 01:21:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

สวัสดีคร๊าบบบ ช่วงนี้ขออภัยจริงๆคร๊าบ งานเพียบเลย

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

★★★★★★★★★★★

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

★★★★★★★★★★★

ขออนุญาตแนะนำสาวๆครับ

แก้ม / นางมารตัวน้อย

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

ผมกับแก้มมานอนพักด้วยกันที่ห้องพักของผมแหละครับ

ผ่านไปโดยที่ไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่ปัญหามันเกิดขึ้นวันที่จะกลับนี่แหละ

เราอาบน้ำด้่วยกัน แล้วพอผ้าขนหนูหลุดมันก็เกิดขึ้นจนได้ !!!!

★★★★★★★★★★★

นายโทนไดอารี่ 90

อื้มหืม ผมไม่คิดว่าไอ้วลี " ฝนตก บรรยากาศน่าเสียตัว " ผมจะได้ยินแบบนี้ในชีวิตจริงๆ เพราะปกติมันเอาไว้พูดกับเพื่อนสมัยวันห้าว ไม่คิดว่าวันนี้จะมีคนมาพูดกับผมในสถานการณ์นี้จริงๆ พอเสียบเข้าไปมิดด้ามแแล้วแก้มก็ขยับ ช้าๆ ช้าๆ อูยยย เอวดีจริงๆล่ะครับท่านผู้อ่าน ไม่ว่าจะกี่ครั้ง กี่ที กี่ดอก ความเสียวนี้ก็ไม่เคยลดลงเลย

แก้มขยับได้นิดนึงก็งับที่คอผมเบาๆ แล้วบอกงืมม คุณแฟน มันแน่นง่ะ อู่ววว ผมเองก็รู้สึกว่าแท่งหรรษาของผมโดนบีบรัดเหมือนกันครับท่านผู้อ่าน ผมก็บอกไปตรงๆว่าแน่นจัง ตับ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ อูยยยย เสียวมากครับ ยัยตัวแสบขยับ ขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ ผมเองก็ไม่ปล่อยมือให้ว่างหรอก มือนึงคลึงก้น อีกมือก็คลึงนม ปากของเราก็นัวลิ้นกันไม่หยุดเลย อูยยยยยย ยัยตัวแสบเล่นผมซะแล้ว เธอทั้งร่อน สลับมาเหยียบโซฟาแล้วขย่มเหมือนจะลงโทษผมเลยล่ะ

อีกทั้งเวลานี้คนข้างๆห้องออกไปทำงาน ทั้งฝนตกอีก แก้มจึงครางออกมาแบบว่าแทบไม่กั๊กเลย อึ๊ยยย คุณแฟนมันคับแน่น ซุ๊ดดดดด  ผมถามชอบมั้ยล่ะ แก้มกัดริมฝีปากตัวเองแล้วพยักหน้าออกเสียงงืมๆ  เธอขยับขึ้น ลง ขึ้นลง ยกทั้งตัว ทิ้งตัวบ้าง บอกเลยครับว่าจังหวะที่ไม่สม่ำเสมอแบบนี้แหละทั้งลุ้นทั้งเสียว

ซักพักเธอก็ขยับเอวร่อนแทนแล้วก้มลงมาจู๊ปป กับผม ลิ้นนี่นัวเลยล่ะครับ ดูดดังจ๊วบ แล้วบอกคิดถึงคุณแฟน แล้วก็ซื๊ดดด ออกมา เธอหยุดขย่ม หยุดร่อน มาขยับเอวเบาๆ ผมก็จับ บีบ คลึงก้นของเธออยู่เหมือนเดิมนะ อูยยย ร่องเสียวเธอตอดตุ้บ ๆ ๆ ๆ ๆ เลย เธอขยับ ขยับๆ แล้วก้มลงมาจูบทีนึง แล้วเริ่มขยับ ๆ ขย่ม ขึ้นลง ขึ้นลง อูวววว เสียวชิบ

ผมจับเอวของเธอขยับ ๆ ๆ ๆ ยัยนางมารตัวน้อยเสยผมแล้วมองมาอีกทีจังหวะนี้คือแบบอื้อหือเสียวขึ้นมาเฉยเลย เธอร่อนบนร่องเสียวครูดกับท่อนเอ็นของผม เพิ่มจังหวะขึ้นอีก ขึ้นอีก ขาก็วางพาดเหมือนยึดเป็นหลัก อูยยยยเสียวแท้ ยัยตัวแสบวางแขนนุ่มๆของเธอไว้บนไหล่ทั้งสองข้างแล้ว บดเอวถี่กว่าเดิมอีกครับ

เธอคราง ซื๊ดด อืมม  เป็นครั้งคราวไมได้ครางถี่ๆแบบใน av ที่เคย อูยยย ผมก็เสียวแทบไม่ไหว ถึงกับต้องบีบตูดเธอเพื่อระบายความเสียว แก้มก็บอก อื๊ยย คุณแฟนบีบตูดเขาง่ะ ผมบีบอีกครั้งแล้วเด้งสวนเลย แก้มร้องอ๊ายคุณแฟนเดี๋ยวเขาเสร็จ ผมก็ถามว่าไม่ดีเหรอหืม ผมก็กระแทกสวนตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ แก้มก็เสียอาการเลยล่ะครับ ร่องเสียวตอดตุ้บ ๆ ๆ ๆ ฮื๊มม นี่ยัยตัวแสบจะเสร็จแล้วเหรอ

ตอนนั้นผมจับยัยตัวแสบยืนเลยครับ จับท่าอุ้มแตง เดินตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไปที่ประตูระเบียง  แก้มเธอไม่กลัวตกเลยนะ เธอกอดคอผมไว้ ไม่ว่าผมจะยก หรือซอยตั้บ ๆ ๆ กลางอากาศ แก้มก็จับรอรับความเสียวอย่างเดียวเลย ผมรู้สึกว่าทำไมแก้มตัวเบาลง ผมซอยตั้บ ๆ ๆแล้วถามแก้มผอมลงเหรอ ทำไมตัวเบาจัง แก้มกัดฟันบอกถามไรง่ะ ซื๊ดดด เค้าก็หนักเท่าเดิม คุณแฟนอ่ะแข็งแรงขึ้น อ๋อยเสียวหอยจะเสร็จง่ะ เอ้า !!! ผมรีบซอยเลยล่ะครับ ตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ จับกระแทกกลางอากาศแบบนั้น

อึ๊ย คุณแฟน อึ๋ยยย อ๊า ....  ปรี๊ดดดด ผมจับพาเดินกระแทกอยู่แปปนึง จนผมพายัยตัวแสบมาส่งถึงสวรรค์จนได้ ร่องเสียวของเธอตอดตุ่บ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุด ตัวก็กระตุกแรงมาก อ๋อยย อ๋อยยย เสียงครางกระเส่าดังออกมาไม่หยุดเลยล่ะครับ เราจูบกันอีกครั้ง จูบเบาคว้านลิ้นเลย แก้มครางในลำคอ ฮืมมม ฮืมมมม  เธอถามผมว่าเสร็จมั้ยง่ะ ผมส่ายหัวแล้วก็จับเอวเธอขยับเบาๆ แล้วบอกว่าพี่ขออีกนะ แก้มเม้มปากแล้วถามไหวเหรอ ผมไม่ตอบเป็นคำพูด แต่ซอยแทนครับ

ตั้บ  ๆ ๆ ๆ ๆ ผมซอยไปอีกรอบ แก้มก็กัดฟันหรี่ตา พูดเหมือนคนเพ้อ อ๋อย คิดถึงพี่โทนจังเลย อ๋อยย อูยยย ยิ่งซอยยิ่งมันครับ แต่ว่าคนเราก็ต้องเปลี่ยนท่าจริงป่ะล่ะ ผมวางขายัยตัวแสบทีละข้างให้เธอยืนแล้วจับหันหลังโก่งตูดมาทางนี้ ให้เธอมองไปที่ฝนที่กำลังตกและ ซ้วบ !!!

ผมกดไอ้จ้อนทีเดียวมิดด้ามเลยครับ แก้มถึงกับขาแทบทรุด แต่ผมก็จับเอวเอาไว้แล้วซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ แก้มร้องอ๊างงงง แบบคนญี่ปุ่นเลย พี่โทนทีเดียวมิดโคนเลยอ๋อยแกล้งง่ะ แก้มบ่นไปครางไปครับ อูยยย ทำไมเสียวแบบนี้นะ ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ  มือก็คลึงนมของเธอไปด้วย จูบเค้าหน่อยยย แก้มหันมาพูดครับ ผมก็เอี้ยวตัวไปจูบ แล้วก็ซอยตั้บ  ๆ ๆ  ๆ ๆ ไปด้วย

แต่ว่าลำบากจังแฮะ ท่ายืนเนี่ย ผมหอมแก้มไปทีนึงแล้วพูดว่าไปโซฟากัน แก้มก็ถามไปไงง่ะ ซื๊ดดด  ผมก็เลยจับแก้มซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ แล้วเดินไปที่โซฟา แก้มครางเสียงโคตรกระเส่าเลยเว้ยยย สาวกนางมารทั้งหลายเอ๋ยยยย แล้วก็จับแก้มซอยท่า Doggy บนโซฟาต่อซะเลย อูยยย ก้นที่กระเพื่อมจากการกระแทกนี่น่ามองมากครับบอกตรงๆ ผมซอยตั้บ ๆ ๆ แล้วก็เอี้ยวตัวไม่จูบง่ายกว่าเดิมเลย

แต่พอจังหวะที่ซอยแล้วตัวจะห่างกัน ปากจะห่างกัน เราก็แลบลิ้นยาวๆมาแตะกันครับ โอยย เวลาหลุดนี่แก้มเองก็หลุดเหมือนกัน อารมณ์มาเต็มจริงๆครับ แก้มหันมาครับ มองด้วยหน้าเซกซี่แล้วบอกขอเค้าขึ้นอีกกก ผมก็ตามใจครับ รวมขาทั้งๆที่อยู่ท่า Doggy นั่นแหละ แล้วยกขึ้นหมุนมาให้เธอขึ้นขย่มแทน โดยที่ปลั๊กไม่หลุด

แก้มหันมาบอกว่าพี่โทนแข็งแรงขึ้นง่ะ แล้วเธอก็ขย่มเลย อูยยยย ได้เห็นก้นของสาวๆ ตอนที่กำลังขย่มนี่มันภาพในฝันอีกแล้ว กูนี่ฝันหลายอย่างจริงๆ

แก้มขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ยิ่งร่องของเธอตอดถี่เท่าไร เธอก็เร่งจังหวะการขย่มเท่านั้นครับ แต่ว่าคราวนี้ผมจะไม่ทน  ผมจับยัยตัวแสบลุกขึ้นแล้วนอนลงบนโซฟาบ้าง ซวบ !!! ผมไม่รอให้จังหวะความเสียวมันขาดตอนหรอกครับ ผมเสียบทีเดียวมิดด้าม แล้วซอยถี่ๆ แก้มนี่ดิ้นเลยครับ อ๋อย จะถึง จะถึงงง แก้มจิกโซฟาไปแล้วก็ครางออกมาไม่หยุดครับ

ยิ่งผมได้เห็นนมกระเพื่อมตามจังหวะการกระแทกผมยิ่งคึก ซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  อูยยย ร่องเสียวก็ตอดถี่ดีเหลือเกินครับ จนสุดท้ายแก้มก็มาถึงสวรรค์ชั้น 7 x2  ตัวกระตุกกึ้ก ๆๆ ๆ ผมก็ยังคงซอยต่อไป แบบนี้มันยิ่งทำให้แก้มเสียวหนักกว่าเดิม เธอแบบแอ่นตัวเลยล่ะครับ เหมือนเสียวยิ่งกว่าเสียว ผมก็ร้อง อูยยยย อูยยยยยย

แก้มนอนหอบแฮ่ก ๆ ๆ ๆ แล้วพูดเสร็จปากเค้า คุณแฟน แล้วเธอก็นั่งลงครับ ดึงถุงยางผมออกดังเผี๊ยะแล้วใช้มือชัก ๆ ๆ ๆ ๆ แล้วอมง่วบเข้ามาทันที ผงกหัว งุ้บ งุ้บ งุ้บ ไม่หยุด ผมเองก็ซอยเอวต่อเหมือนกัน อูยยย ไม่ไหวแล้ว ร่องตอดว่าเสียวแล้ว เจอแก้มดูดบ๊วบ ๆ ๆ แบบนี้อีกใครจะไปรอดโว๊ยยยย อูยยยยยยยยยย

ผมแตกพรวดออกมาเลยล่ะครับ แล้วพอแก้มรู้ว่าแตกออกมาเธอก็ดูดแรงกว่าเดิม ผมก็รั้งหัวเธอแล้วซอย ซวบ  ๆ ๆ ๆ ไม่หยุด แล้วมีจังหวะนึงคือแก้มกดหัวตัวเองเข้ามา จนโม๊คเข้าไปมิดด้ามสุดโคนเลย อูยยยยย ใครจะไปรอดล่ะแบบนี้ ผมเกร็งท่อนเอ็น กระฉูดน้ำออกไป แก้มเองก็บ๊วบล้างท่อเลยครับ แน่นมากปากเธอ

แล้วที่สำคัญ เอื้อกกก แก้มกลืนน้ำลงไปครับ ผมก็บอกแก๊ม !!! ไม่ต้องกลืนก็ได้ แก้มส่ายหัวทั้งๆที่คราบน้ำกามผมยังเปลอะอยู่ แก้มบอกว่าตอนกลางวันไม่เป็นไรหรอกง่ะ เดี๋ยวก็กินน้ำกินข้าวอีก ผมเหนื่อยเลยทีนี้ทิ้งตัวนั่งบนโซฟา แก้มก็มานั่งคร่อมต่อ มันยิ่งทำให้ผมสัมผัสได้จากช่วงล่างว่าเธอแฉะแค่ไหน เธอพูดกับผมทั้งๆที่คราบเต็มปากว่า คราวหน้าทำอีกนะพี่โทน สองทีไม่พอหรอก ผมก็จ้า เรานั่งแปปนึงแล้วผมก็อุ้มเธอไปอาบน้ำด้วยท่าที่เธอนั่งคร่อมผมนั่นแหละ เธอบอกว่าวันนี้ไม่ให้ทำสดนะคะ คราวหน้าค่อยทำ

เราสองอาบน้ำ ก็มีจุ๊ปกันบ้างคลึงต่อกันบ้าง แต่ก็ไม่ถึงขั้นปลุกอารมณ์นะ เพราะรู้ว่า ถ้าทำมากกว่านี้ วันนี้ผมไม่ได้กลับแน่ๆล่ะ แก้มเกาะแขนแล้วก็พูดคุณแฟนจ๋าอาบน้ำกัน ผมก็ลุกทั้งๆที่ไอ้จ้อนยังตั้งโด่อยู่นั่นแหละ ส่วนยัยตัวแสบพอลุกแล้วก็หันซ้าย หันขวา เอามือปิดที่จิ๊มิ๊ของตัวเองดูเหมือนว่าน้ำจะเดินนะนั่น  พอแก้มรู้ว่าผมมองก็หันมาทำหน้ามุ่ยๆ แล้วบอกเง้อคุณแฟนอย่ามองจิ่

ผมก็เข้าไปกอดแล้วถามว่าถ้าไม่ให้มอง ให้ทำไรล่ะ แก้มก็งืมม ถ้าเป็นวันหยุด.. อยากทำอีกแต่วันนี้พอแล้วววว เดี่ยวคุณแฟนไปทำงานสาย ก็กอดแล้วกดแท่งหรรษาลงที่ร่องก้นครับ งับหูแก้มเบาๆแล้วบอกว่าถ้าเสร็จงานแล้วมาค้างที่นี่นะ มาคนเดียวพอ แก้มก็กอดแขนผมแล้วบอกจะทำอะไรเค้าง่ะ ผมก็หอมแก้มนุ่มๆของเธอแล้วพูดว่าจะทำให้ไม่ได้นอนไง ผมพูดแล้วก็ล้วงมือไปที่จิ๊มิ๊ของเธออย่างนุ่มนวล แก้มก็ครางเสียงเบาๆ แล้วบอกซื๊ดด อย่าปลุกอารมณ์เค้าสิ่ เดี๋ยวก็ไม่ให้กลับเลย

ผมงับหูเธอเบาๆครับ งับ ๆ ๆ แล้วพูดว่าถ้าเลิกงานแล้วพี่ขอเอา แก้มก็งื้มม เอาเค้าทั้งคืนเลยนะคุณแฟน เค้าคิดถึงอยากกอดจัง ซื๊ดดดดด  ผมหยุดล้วงแล้วมากอดเอวเธอครับ เนินนมนุ่มๆก็เบียดแขนเลยล่ะ แก้มบอกงืมม ดีนะที่เสร็จไป 2 แล้วถ้าคุณแฟนมาบิ๊วแบบนี้ เค้าไม่ปล่อยแน่ ผมก็หัวเราะเบาๆแล้วบอกน่ากลัวจังเลยยัยตัวแสบ แก้มก็งืออ อาบน้ำกัน ผมคลายอ้อมกอดครับ เธอก็จูงมือผมเข้าไปเลย

แก้มใส่หมวกอาบน้ำอีกครั้งแล้วเราก็อาบน้ำกันอีกที  อืม ผมเสร็จไป 1 แก้มเสร็จ 2 เหรอ อืมม พอเท่าที่ก็พอ ถ้ายังไม่ห้ามใจตัวเองเดี๋ยวได้ออกจากที่นี่สายแน่ๆ ล่ะ ผมลูบฟองสบู่ตามปกติ คิดแล้วก็เสียดายเนอะได้อาบน้ำกับสาวสวยแบบนี้ ถ้าเป็นวันหยุดธรรมดาและเธออยู่ในช่วงปลอดภัย ผมคงจัดในห้องน้ำต่อนี่แหละครับ แก้มเงยหน้ามามองแล้วถาม แง่ะ คุณแฟนคิดไรอยู่

ผมก็บอกว่ากำลังคิดว่าจะปล้ำแก้มอีกทีไง แก้มก็ตีแปะ ๆ ๆ ๆ เพราะมีน้ำด้วยแหละ เสียงมันเลยออกมาแปะ  ๆ ๆ แล้วบอกคุณแฟนง่ะ เดี๊ยะเค้าก็มีอารมณ์ชิ จบงานแล้วต้องมาแก้ตัวกับเค้าเลยนะ ผมก็กอดแล้วหอมไปทีแล้วพูดจ้า แก้มก็จับฝักบัวราดร้ำทั่วๆไป ผมก็ลูบก้นของเธอเหมือนกัน อยากจะจัดประตูหลังจัง แต่ว่าเวลามันไม่อำนวยจริงๆ

ก่อนออกจากห้องน้ำก็จุ๊ปกันเบาๆทีนึงแล้วก็แยกมาแต่งตัวตัว   พอเสร็จก็มานั่งเล่นกัน เรานั่งคุยกันจนบ่าย 2 ครึ่งแล้ว ยัยตัวแสบก็กอดแขนผมแน่นเชียว แล้วถามพี่โทนน อีก 2 - 3 วันงานจบแล้วใช่มั้ย ผมก็บอกว่าถ้าไม่มีเหตุผิดปกติอ่ะนะ 2-3 วันก็จบแล้ว แก้มกอดแล้วบอกเย้ จะมานอนด้วยอาทิตย์นึงเลยยยย ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรนะถ้าจะมา แต่มันจะดีกว่าถ้าผมไม่ต้องเห็นพวกเธอกลับมาจากทำงาน ผมยังเหมือนว่าปล่อยวางกับภาพนั้นไม่ได้จริงๆ

หรือว่าผมเริ่มมีความผูกพันกับพวกเธอจนเข้าขั้นหึงแล้วนะ ไม่ดิ่ไม่ได้ดิ่ ถ้าไปหึงมันจะกลายเป็นว่าผมข้ามเส้นไปหรือเปล่า ผมคิดไม่ตกเลยจริงๆ ผมถามคำถามเพื่อไล่ความคิดที่หมุน  ๆ ๆ  อยู่ในหัว ว่าแก้ม วันนี้จะนอนค้างที่นี่มั้ย แก้มทำหน้าจ๋อยๆ แล้วบอกว่าถ้าพี่โทนต้องไปทำงานแก้มก็ไม่กล้านอนง่ะ เหงาาา ไม่มีใครให้กอดด ไปนอนกอดหมอนข้างที่คอนโดก็ได้ แล้วยัยตัวแสบด็ทำเสียงฮืออออออ ผมเคาะหัวดังก๊อกกก

แก้มก็ร้องอ๋อยย คุณแฟนรุนแรงกับเค้าง่ะ ผมก็พูดหยอกว่าพี่เคาะเบาๆเอง เมื่อกี้แรงกว่านี้ไม่เห็นบ่นเลย แถมยังทำหน้าเหมือนชอบอีก แล้วยัยตัวแสบก็ง้ะ !!! พี่โทนบ้าาา นั่นมันคนละอารมณ์กันง่าาาาาาาาา   ผมก็หัวเราะเบาๆแก้มก็ตีแปะ ๆ ๆ ๆ    แล้วผมก็จับคางของเธอขึ้นมาเบาๆแล้วพูดว่า

แต่พี่ชอบนะ แก้มมองตาแป๋วแล้วถามชอบไรง่ะ ผมก็บอกว่าชอบหมดแหละ แก้มก็ทำเอียงๆมองแล้วบอกว่า มิน่าล่ะมิ้นต์ชอบว่าพี่ ว่าไอ้บ้ากาม  ผมก็อ้าววว สงสัยอยากมีเรื่อง แก้มบอกอยากมีป่ะล่ะ แต่ตอนนี้แก้มก็ทำท่าเหมือนนึกอะไรออกแล้วบอกไม่ ๆ ๆ ๆ ๆ  ยอมแพ้แล้วก็ได้

ผมก็ถามเอ๋าา อะไรบ่ะนั้น  แก้มขยับมาแล้วบอกว่าถ้ายอม... เดี๋ยวพี่โทนไปที่ทำงานสาย พี่ดาวบอกกฎระเบียบเข้มงวดมากเลย เดี๋ยวพี่โดนลงโทษ... พี่ยิ่งเหนื่อยๆอยู่ด้วย  ผมถามหืมรู้ๆด้ไงพี่เหนื่อย แก้มบอกเมื่อคืนพี่นอนกรน เฮ้ย คือพอได้ยินแบบนั้น ผมแบบชิบหายแล้วกรูนอนกรนเหรอ เฮ้ยมันดูแย่มั้ย เฮ้ยเสียภาพลักษณ์มั้ยวะนั่น

แต่แก้มบอกว่า ก็ถ้าพี่เหนื่อยพี่จะนอนกรน แต่กรนแปปนึงแหละไม่ได้กรนทั้งคืน  พลิกตัวก็หายแล้วว  เนี่ยพี่เหนื่อยจริงๆไม่อยากให้พี่โดนลงโทษน่ะ ผมก็ยิ้มมุมปากเลยตอนนั้น เรานั่งคุยกันนิดๆหน่อยๆ แล้วก็ได้เวลาแล้วล่ะ ผมเดินเก็บของนู่นนั่นนี่ใส่กระเป๋าเตรียมไปทำงาน   เวรกรรมเกือบแล้ว เกือบลืมซากถุงยาง

แปปนึงประตูห้องเปิดมาครับ เอ้าดาวมาเฉยเลย คือผมไม่ได้มีปัญหาอะไรนะที่ดาวมา ดาวเข้ามาถึงก็มองแล้วก็ยิ้ม แล้วพูดแหมมมม  ก็ว่าทำไมเมื่อคืนไม่โทรมาบ่นเลยนังหนู ดาวพูดถึงแก้มก่อนเลยครับ ยัยตัวแสบเกาะแขนผมแล้วแลบลิ้นใส่ดาว  แบร่ ๆ ก็หนูคิดถึงของหนูอ่ะ แบร่ แล้วแก้มก็บอกง่ะ ปวดท้อง แล้วก็เดินไปเข้าห้องน้ำเลย แม่เสือสาวดาวโอเกะยืนมองผมแล้วเดินยื่นแขนเดินเข้ามา

อืมม จะกอดสิ่นะ แต่พอจะเข้ามาถึงดาวก็นั่งลงเลยครับ อื้อหือท่านี้ที่คุ้นเคย ผมก็ตกใจเฮ้ยยย  แต่ดาวก็กอดเอวแล้วหัวเราะเบาๆครับ เธอยืนขึ้นมากอด ผมก็กอดเธอนะ จุ๊ปหัวไปทีนึงด้วย เธอจุ๊ปคืนเบาๆแล้วจูงมือผมมานั่งตรงโซฟาแล้วถามว่ามาเมื่อคืนเหรอพี่โทน ผมก็ตอบช่ายย แล้วก็เล่าเหตุผลที่ต้องมาให้ย่อภายใน 30 วินาที ดาวกอดแขนนะแล้วบอกอื้ม เสียดายเมื่อคืนไม่ได้มานะเนี่ยย

ผมถามทำไมหืม ดาวขยับมาแล้วพูดว่า ไม่งั้นป่านนี้พี่ก็คงยังไม่ตื่นแหละ แหม่ พูดซะผมเสียวว่าบเลย ดาวขยับมาตัวติดๆกันแล้วถามว่า งานเป็นไงบ้างพี่โทนเหนื่อยมั้ย ตอบมาตามตรงนะ ผมก็อื้มเหนื่อยเลยล่ะ โดนนวด โดนเคี่ยวแบบเร่งรัด บางมื้อก็ต้องกินจนแทบอ้วก แต่ก็ต้องกินเพราะมันเป็นหลักโภชนาการ

ดาวขยับมาซบไหล่แล้วบอกว่า อดทนนิดนะพี่โทน คงเป็นโปรแกรมสำหรับฟื้นฟูร่างกายพี่อ่ะแหละ ผมเอื้อมมือลูบหัวเธอเบาๆแล้วหันไปจุ๊ปทีนึงแล้วบอกอื้มม ดาวถามว่าแล้วนี่จะกลับเลยเหรอ ผมบอกอื้ม เดี๋ยวต้องกลับแล้วล่ะ ดาวจะมานอนที่นี่เหรอ ดาวบอกอื้มค่ะ ทำมายยย นอนไม่ได้เหรอ ผมบอกเปล่า ๆ ๆ ๆ ก็บอกแล้วไงว่ามาได้ตลอด

ดาวก็อื้มค่ะ มานอนเพราะคิดถึงกลิ่น ตอนนั้นแก้มออกมาแล้วโวยวายเลย ง่ะ !!! พี่ดาวทำไมอะไรแฟนหนูอ่ะ แก้มเดินมานั่งตุ้บข้างๆแล้วกอดแขนเลย ดาวบอกน้อยๆหน่อยนังหนูเป็นแค่แฟน อย่าริอาจเทียบผัวกับเมีย แก้มกอดแขนแล้วบอกไม่รู้ง่ะเมื่อกี้ก็เพิ่งทำกันไปอ่ะ โอ้ยยยย ผมนี่กุมหัวเลย ดูดู๊ดู ขิงกันไม่เข้าเรื่อง ดาวก็มองแล้วบอกนี่แหละน๊าเด็กน้อย แก้มบอกง้ะอะไรอ่ะพี่ดาว

ดาวหัวเราะเบาๆแล้วไม่ได้พูดอะไรครับ ดาวบอกว่าวันนี้จะนอนกับพี่มั้ยแก้ม พี่นอนค้างที่นี่นะ แก้มบอกเหรอพี่ดาวนอนเหรองั้นแก้มนอนด้วย แล้วแก้มก็เดินเอากระเป๋าไปเก็บในห้องเหมือนเดิม ผมก็ยิ้มแบบนี่แหละน๊า ให้ดาวเห็น ดาวขยับมากอดแล้วบอกว่า มีเวลาแค่ไหนก็อยู่กันแค่นั้นแหละเนอะ เลิกงานดาวจะเรียกค่าชดเชยเยอะๆเลย ผมก็บอกว่าได้เลย รอจ่ายเลยครับ

ดาวขยับมาจู๊ปปผมทีนึง แล้วแก้มที่เดินไปเมื่อกี้พูดก็ง่ะ !!! เผลอไม่ได้เลย ผมกับดาวก็ไม่ได้ผงะอะไรนะ จุ๊ปกันเบาๆ แล้วดาวก็บอกเด็กขี้อิจฉาน่ะ จะไม่น่ารักนะ แก้มก็บอกว่าก็แฟนแก้มง่ะ !!! เอาล่ะผมสบายใจละคราวนี้ วันนี้แก้มมีคนนอนเป็นเพื่อนแล้ว ผมหันมามองอีกทีคือดาวเปียกฝนนิดหน่อยนะ ผมก็บอกว่าดาวไปอาบน้ำก่อนเลย เดี๋ยวไม่สบาย ดาวบอกอื้มค่ะ

แล้วก็ลุกไปอาบน้ำเลย ส่วนยัยตัวแสบก็กอดแขนฮี่ ๆ ๆ วันนี้เค้านอนที่นี่น๊าพี่ดาวมาแล้วด้วย ผมก็บอกจ้า ๆ ๆ ตามใจ แล้วยัยตัวแสบก็ทิ้งตัวนอนข้างๆเลยล่ะครับ แล้วก็ขยับมานอนหนุนตก เธอกอดแขนผม จับมือไปแนบแก้มแล้วบอกอยากให้เสร็จงานเร็วๆจังเล๊ยยยยย ผมก็ลูบแก้มเธอเบาๆนะ

ดาวเดินออกมาพร้อมผ้าขนหนูแล้วบอกว่า รอแปปนึงนะพี่โทนอย่าเพิ่งกลับนะ ผมก็อื้มโอเค แล้วดาวก็เข้าไปอาบน้ำครับ ส่วนยัยตัวแสบก็ขยับนอนงึม งึมมม ผมก็ถามหืมเหนื่อยเหรอเนี่ย แก้มก็บอกไม่เหนื่อยยย แต่อากาศเย็นมันน่านอนนี่นา ถ้าเค้าหลับปลุกเค้าด้วยยยย ผมก็จ้า ๆ ๆ แล้วก็นั่งแช่อิ่มไปแบบนั้น จนดาวอาบน้ำเสร็จ หืมผมเปียก... ก็คงสระผมแหละมั้ง

ข้างนอกฝนก็ยังตกอยู่ครับ ประมาณ 5 – 10 นาที ดาวก็เดินออกมาเธอใส่เสื้อยืดตัวใหญ่ โคร่งๆแล้วก็กางเกงแบบแก้มมา คือด้วยความยาวของเสื้อ ที่ปิดขากางเกงก็ดูเหมือนเธอไม่ใส่เสื้อผ้าแหละครับ เธอมานั่งตุ้บข้างๆแล้วก็เช็ด ๆ ๆ ขยับตัวมองแก้ม แล้วบอกว่าเป็นหมีเหรอไง พอเจออากาศเย็นๆแล้วนอนตลอดเลย

ผมก็หืมขนาดนั้นเชียวแล้วก็ลูบหน้ายัยตัวแสบเบาๆ นอนแบบนี้ไม่น่าจะสบายนะ ผมก็เลยยกหัวเธอไว้แล้วขยับ ๆ ๆ  ตัวออกมาวางหัวเธอเบาๆ แล้วแก้มก็ขับมือพร้อมบ่นพี่ไปไหนนน ผมก็บอกว่าขยับให้นอนง่ายๆไงพี่นั่งนี่แหละ แก้มก็งืม ๆ แล้วก็นอนต่อ ดาวเอนตัวมาทับแล้วมองๆ บอกว่านอนเก่งจริงๆ เธอขยับตัวมานั่งท่าเดิมครับแล้วก็เช็ดหัวต่อ

ตอนนี้โซฟาเริ่มเบียดละ นั่ง 3 คนยังพอขยับได้ไง แต่นี่มียัยตัวแสบนอนทอดตัวแบบนี้มันก็เบียด ๆ ผมถามดาวว่า พี่เช็ดให้มั้ย  นั่งเบียดกันเดี๋ยวดาวไม่สบาย แต่แทนที่ดาวจะนั่งลงให้ผมเช็ดผมให้ แต่เธอขยับมานั่งตักผมแทนแล้วก็ให้ผมเช็ดแทนครับ ผมก็เช็ด ๆ ๆ ๆ  ซักพัก จนมันหมาดๆ แล้ว ผมก็ใช้นิ้วสางๆเส้นผมตั้งแต่ต้นคอ รากผม จนปลาย อื้อหือนั่งตก เท่ากับนั่งทับ

ตอนนี้เธอนั่งทับไอ้จ้อนผมเต็มๆเลยล่ะ จนพอรู้สึกว่าผมมันแห้งดี ดาวก็เอนตัวมาพิงผมเลย ผมก็นั่งพิงพนักโซฟาอีกที เธอแหงนหน้ามามองแล้วบอกขอบคุณค่ะ แล้วใช้มืออ่ะโน้มต้นคอของผมลงมาแล้วจู๊ปปทีนึง เธอขยับไปนั่งตรงที่วางแขน แม๊ ผมนี่คิดถูกจริงๆที่ซื้อรุ่นนี่มา ที่วางแขนบะเริ่มนั่งได้สบาย ดาวถามแล้วพี่โทนจะไปเลยมั้ยเนี่ย ดาวมองนาฬิกาครับ นี่ก็จะ 3 โมงแล้วด้วยสิ่ ดาวขยับมาใกล้ๆแล้วบอกว่า ก็ไม่อยากจะบ่นหรอก แต่อยากอยู่ด้วยนานๆซักหน่อย รู้งี้รีบมาก็ดี

ดาวขยับมาซบที่ซอกคอ ผมก็กอดเอวแล้วลูบเส้นผมของเธอเบาๆ เธอหันมาพูดว่า เมื่อคืนพี่นอนดึกมั้ย ผมก็บอกว่าไม่เลยพอกลับมาจากช่องนนทรีก็แทบหลับเลย ดาวถามหืมช่องนนทรี แล้วมองไปที่แก้ม ดาวพูดว่า หรือแก้มให้พาไปถ่ายรูป ผมก็บอกเดี๋ยวๆพี่เต็มใจพาไปเอง แล้วมันก็ไม่ได้ไกลมากด้วยเลยนะ ผมลูบหัวดาวเบาๆแล้วบอกว่าพี่ไม่ได้ลำบากหรอก นอนก็เต็มอิ่มด้วยยย

ผมพูดแล้วก็ทำท่า อื๊ดดดด บิดขี้เกียจแล้วไปโอบไหล่ดาวแทน เธอมองผมแล้วบอกว่าแหม เดี๋ยวนี้หัดฉวยโอกาสตั้งแต่เมื่อไรเนี่ยพี่โทน ผมก็อุ้ยย แล้วจะเอามือออก แว๊ปนึงคิดว่าหรือดาวไม่ชอบหว่า แต่ดาวก็กระแซะเข้ามาใกล้ๆแล้วบอกว่ากอดแน่นๆกว่านี้สิ่พี่โทน อ่ะผมก็กอดเอวเธอแน่นขึ้นนิดนึง 

อืมม ผมนั่งคิด การที่มีผู้หญิงคนนึงที่ผมเพิ่งมีอะไรด้วยมานอนข้างๆ แล้วการที่อีกคนที่มีอะไรด้วย มานั่งขนาบแบบนี้ ถ้าเป็นคนๆอื่นบ้านคงแตกแล้วล่ะ แต่ไม่รู้ว่าเป็นด้วยสถานะของพวกเราทั้ง 3 คนหรือความคิดอะไรบางอย่าง ที่ข้อตกลงอะไรที่ไม่ทราบได้ มันจึงเกิดเหตุการณ์ที่น่าเหลือเชื่อนี้ขึ้นมาครับ ผู้หญิงสองคนที่ผมมีอะไรด้วยดูเป็นห่วงใยกันดีจริง

ดาวเอี้ยวตัวมาลูบหัวแก้มเบาๆ อีกครั้งแต่พอจะดึงตัวกลับมานั่ง BB ดาวดังขึ้นครับอ่ะ ดาวเดินไปหยิบแล้วเดินมานั่ง ผมก็หันหน้าหนีเพราะอาจจะเป็นข้อความส่วนตัว แต่ดาวก็กระแซะเข้ามาใกล้ๆแล้วก็กดพิมพ์ข้อความดูต่อหน้าเลย เป็นผู้ชายที่ไหนไม่รู้ส่งข้อความมา ดูเหมือนว่าเขาจะมี PIN BB ของดาวด้วย แต่ข้อความที่พิมพ์กลับมาคือ

นังดาวอยู่ไหนอ่ะแก ไม่อยู่ร้านเหรอ ดาวก็ตอบกลับไปว่าอยู่กับผัวคร่า พิมพ์เสร็จเธอก็เอี้ยวคอมามองเลยล่ะครับ แล้วยิ้มๆ เธอก็ขยับมาพิงตัวผมต่อ ข้อความที่อีกฝ่ายส่งมาคือว๊ายแก เรียกผัวเต็มปากเต็มคำเลยอ่ะแก ใช่พี่ที่หล่อๆป่ะ ผมก็เอ๊ะแล้วใครวะ เอ้านี่ผมหึงเหรอ

ดาวหันมาดึงหูผมเบาๆแล้วบอกให้อ่านต่อออออ  ดาวพิมพ์ว่าหล่อๆไหนชั้นมีผัวคนเดียวนะแก  ฝ่ายตรงข้ามก็บอกแหม ก็พี่โทนอะไรของแกอ่ะแหละ ช่วงนี้ไปทำอะไรมาอ่ะแกหล่ออ่ะ โห !!! เวรกรรมเกิดมาพึ่งมีคนชมว่าหล่อ ตอนนั้นดาวก็พิมพ์ไปว่า อื้มม ชั้นว่าพี่โทนหล่อขึ้นอ่ะ ดาวขยับมานั่งตัวติดแล้วก็พิมพ์ต่อ

แล้วแกมีอะไรเหรอ  อีกฝั่งก็บอกเปล่าอ่ะแก เห็นแกไปถนนจันทน์บ่อยๆก็เลยถาม ดาวบอกว่าเอ๋าก็ห้องพักผัวอยู่นี่ก็ต้องมานอนป่ะ เพื่อนก็ดาวก็พิมพ์มานะว้ายยยย แรดอ่ะดอก ไปนอนห้องผู้ชายเลยอ่ะ หรือว่าเอ๊ะ หรือว่าหล่อนเสร็จพี่โทนแล้ว ดาวก็บอกเอ๋าถ้าไม่เสร็จจะเรียกผัวเหรอหล่อนแต่ว่าพี่เขาเสร็จชั้นย่ะ เพื่อนดาวก็ว๊ายย ช่างกล้าอ่ะเพื่อนชั้น

ผมนั่งอ่านไปก็เขินเฉยล่ะ เพิ่งเคยมีตัวตนแบบนี้แฮะ แล้วดาวพิมพ์ ๆๆ แล้ววาง BB ไว้ข้างๆครับ ผมก็พูดว่าอุ้ยย พี่เสร็จดาวเหรอเนี่ย ดาวเธอยิ้มแบบสะกดใจเลยครับ แล้วก็ขยับมาจิ้มหน้าอกว่า เชื่อป่ะถ้าพี่โทนถ้าตอนนี้พี่มีเวลาพักอีก 1วันนะ พี่คงได้นอนตอนเช้าแน่ๆล่ะ ผมก็ถามทำไมเหรอ แม่เสือดาวคนสวยเบียดเข้ามาอีกแล้วพูดว่าดาวจะไม่ให้พี่นอนเลย รู้มั้ยว่าคิดถึงแค่ไหนเนี่ย

ผมก็มองๆ ๆ แล้วพูดทั้งคืน จะว่าไปก็ไม่เคยทำเหมือนกันนะ ดาวขยับมาเอนตัวทับจนผมต้องเอนหลังพิงโซฟา เธอถามว่าทำอะไรเหรอพี่โทน ผมก็บอก ก็แบบทำเสร็จแล้วก็ทำต่อ เหนื่อยพักแล้วก็ทำต่อทำไปเรื่อยๆจนหมดแรง นอนตื่นมากินข้าวแล้วก็ทำต่อ ยังไม่เคยทำแบบนั้นเหมือนกันนะ ดาวขยับเข้ามาอีก ใช้มือเรียวๆวางบนหน้าอกผมแล้วใช้คางเกย แล้วพูด โม๊ป่ะเนี่ย ผมก็บอกเอ๋าจะโม๊ทำไมไม่เคยทำจริงๆ

ตอนนั้นดาวก็พูดว่าอืม อาทิตย์หน้าลองกันมั้ย ผมก็หืมอะไร ดาวเขี่ยนิ้ววนๆบนหน้าอกแล้วก็พูดว่า ก็ลองทำกันทั้งวันดูไง เธอขยับหน้าเข้ามาใกล้ๆแล้วพูดอีกว่า แค่สองคนนะ ผมฟังแล้วกลืนน้ำลายดังเอื้อกกกก อื้อหือทั้งวันเหรอ เคยแต่อ่านโดจินที่แบบว่าซัดกันทั้งวัน เปลี่ยนที่ เปลี่ยนมุม ตั้งแต่เช้ายันเย็นอื้อหือ แบบนั้นจะดีเหรอเนี่ย แล้วดาวก็ขยับมาซบครับ เธอบอกว่าอยากให้งานเสร็จเร็วๆเนอะ ผมลูบหัวเธอเบาๆแล้วบอกอื้ม เรานั่งกันนิ่งๆจับมือกันแบบนั้น

จนยัยนางมารตัวน้อยก็งืมๆ งำๆ แล้วก็ตื่นมาโวยวายว่ามีดาวว แฟนแก้มนะ ดาวก็หัวเราะครับ ผมก็โอบเอวแก้มมาแน่นๆแล้วถามว่านอนต่อมั้ย เดี๋ยวพี่จะออกแล้ว แก้มก็บอกงื้มมมม  ฝนข้างนอกก็ยังตกนะ ดาวก็ลุกมาแล้วเดินอ้อมมาฝั่งแก้มแล้วบอกว่า ตื่นไปนอนในห้องดีๆแก้ม แก้มก็บอกว่าจะกำจัดก้างขวางคอใช่มะล่า

ดาวก็บอกว่าแหม ไม่เหมือนใครบางคนหรอก ไปนอนข้างในเลยเดี๋ยวไม่สบาย แก้มก็งอแงนะแต่ก็ยอมลุก ดาวก็ต้องจูงมือเข้าไป ผมเองก็เก็บของอีกทีครับ ดาวเดินออกมากอดผมอีกที ดาวบอกว่าตั้งใจทำงานนะผัวจ๋ารออาทิตย์หน้าอยู่นะ อื้อหือผมนี่ขึ้นเลยครับ ผมยิ้มมุมปากแล้วอื้มไปละ

ผมเดินลงมาแล้วอุ้ย ฝนปรอยๆ โบก taxi ดีกว่า ผมก็บอกสถานที่กับโชเฟอร์เลยตอนนั้น แล้วบอกว่าไปทางที่เร็วที่สุดครับ ด้วยความที่ผมกังวลไงว่าถึงจะออกมาก่อนเวลา ตั้ง 1 ชั่วโมง แต่ฝนตกน่ะอะไรๆมันก็เกิดขึ้นได้ พอรถแล่นออกไปได้ซักระยะนึง พี่หมิวก็โทรมาครับ

ผมก็รับสายแล้วก็ฮัลโหล พี่หมิวก็ถามว่าไอ้ลิง ทำไรอยู่ไหนตอนนี้ผมบอกว่ากำลังจะไปบริษัทแล้วครับ พี่หมิวบอกว่าวันนี้ปิดบริษัท ที่พักก็ไม่มีคนอยู่นอนที่หอพักเตยไปก่อน แล้วค่อยตื่นมาตอนเช้าๆ เข้าใจมั้ย ผมก็งงๆ คือมันมีนิดนึงที่ตั้งคำถามในใจว่าอะไรวะ แล้วโทรมาบอกตอนนี้ ถ้าผมไปถึงบริษัทแล้วผมไม่เสียเวลาเหรอเนี่ย แต่ก็ช่างเถอะก็ยังดีที่เจ๊โทรมาบอก

ผมก็บอกอื้อรู้แล้ว พี่หมิวพูดสวนมาเลยว่าหงุดหงิดก็บอกกันตรงๆ เจ๊ก็เพิ่งรู้เลยรีบโทรมาบอกนี่ไง นั่น!!! ผมโดนดักอีกแล้ว ผมก็บอกว่าก็นิดนึงแหละ แต่ก็ไม่เป็นไรหรอกครับ พาราก้อนกลับไปหอก็แค่นิดเดียวเอง พี่หมิวบอกอื้มห้ามโกรธเจ๊นะ ผมก็บอกอื้อทำอย่างกับผมโกรธเจ๊ได้งั้นอ่ะ พี่หมิวถามทำไมถ้าโกรธเจ๊แล้วจะทำไม

ผมก็บอกไปว่า ผมโกรธแต่มีที่ไหนผมต้องไปง้อเจ๊เนี่ย แล้วใครคิดวิธีง้อผมด้วยการให้ผมวิ่งจากโรง'บาลราชวิถีไปสวนสันติ ใครครับ ใคร !!! ผมก็พูดแล้วก็หื้มม ขึ้นเลยวิ่งเป็นอายชีลด์ 21 เลยวันนั้น พี่หมิวบอกเอ๋าเจ๊เหรอ ว๊าขอโทษนะน้องลิงของเจ๊รักน๊า ไม่โกรธน๊า ก็ถ้าไม่ทำให้เหนื่อยเจ๊ก็วิ่งตามไม่ทันน่ะสิ่ แต่วันนั้นก็เอาคืนเจ๊แล้วนี่นา

ผมก็ถามว่าเดี๋ยวดิ่เจ๊ ผมไปเอาคืนตอนไหนเนี่ย แล้วเจ๊หมิวก็พูดว่าจำไม่ได้เหรอถามจริง.. ก็บนเตียงไง จำไม่ได้เหรอ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Joepure~☆

ท่านโทนเลยสวน
"ผมจำไม่ได้ ลองรื้อความจำกันดีกว่านะเจ้"

Edit: จะโดนพ่อจัดหนักก็งานนี้แหละ

❖SynchroNight❖

เดี๋ยวนะหมิว นั่นเรียกว่า 'เอาคืน' งั้นเหรอ ไม่ใช่ว่า 'เอา..ใจ' หรอกเหรอ?

พ่อทศ !!!!!!

warpzone

Slave

หูย.. เอาคืนบนเตียง... แค่คิดก๊ฟินแล้วอ่า.... ขอบคุณ​มาก​เลยครับ

only1A

แถวหน้าๆ

แบบนี้ไม่น่าเรียกว่าเอาคืนนะ

Kenobi.,

ballzae

เอาคืนบนเตียงทีเดียวไม่พอหรอก ต้องมาให้เอาคืนซ้ำแล้วเจ้

[email protected]

เจ้เขาหึงนะดูออก ออกแนวหวงแต่ปากแข็งไม่่อย่าบอกว่าคิดถึง

guang_k

ช่วงนี้แม่เสือดาวพลาดท่าให้น้องๆ บ่อย กับแก้มนี่ก็สองรอบกับมินต์อีกรอบ มาถึงเวลาที่คุณโทนกำลังจะกลับได้เจอกันแว๊บเดียวเอง เจ้หมิวบอกอย่างนี้รีบกลับไปเซอร์ไพรซ์สาวๆ น่าจะดีนะครับ

รุกะกับดาวอยากให้ย้อมแต่พี่หมิวชิงจัดการให้ซะแล้ว กลับมาห้องดึกเลยไม่ได้สวีทกับสองสาวเลย
นี่หลังจากทีมงานรู้ว่าที่ปรึกษาคือพ่อคุณโทนจะตกใจกันไหม พี่แมนก็ใช้คนได้ถูกกับงานจริงๆ แตว่าไปพูดยังไงให้ยอมมาทำงานด้วยได้เนี่ย ปกติไม่ชอบงานสังคมไม่ใช่เหรอ

donki

ตอนนี้เป็นตอนเซอร์วิสแฟนคลับจริงๆนะครับ ทั้งจัดหนักกับแก้ม ทั้งมีสวีทกับดาว ทั้งบทพ่อแง่แม่งอนกับเจ๊หมิวด้วย อิอิ