ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Anawat Sirirattanapaitoon

tapesaksit

cyborg0011

kidzero

อ่านช่วงแรกๆ กำลังคิดในใจจะหักมุมเหมือนตอนสามสาวพยาบาล คนที่เล็งกับคนที่ได้คนแรกคนละคนกัน พอเจอตอนท้ายเลยโอเค จะได้ดูเลยว่าสินบนที่น้องชมพู่ติดไว้มันเด็ดขนาดไหน

Komsan Tanunchai Olympus

พี่แมนนี่ ชอบสายคาเฟ่หรอครับ จะจัดสาวๆๆทุกคนในคาเฟ่แน่เลย น้องชมพู่น่าจะดีใจนะครับที่ได้ทำงานแล้ว แต่คงคิดผิดคิดว่าพี่แมนช่วย

นัทโตะ

อ่านไปสงสารน้องอีกคนที่ไม่ได้งานจริงๆ อย่างน้อยน่าจะแนะนำอย่างอื่นให้ทำบ้าง

hunterkung

กินคนชงเลยซะงั่น แต่คงไม่ขมเท่ากินกาแฟแน่

only1A

กาแฟไม่อร่อยเท่าบาริสต้าแน่นอน
รอวันได้แซนวิสนะครับ

[email protected]

กาแฟจะเข้มข้น ก็ต้องใส่นมเยอะๆอิอิ ชอบตอนน้องชมพูเลียและอม หาอยากนะครับที่ผู้หญิงจะเสร์จคาปาก

commonly

เนื้อ นม แน่น ขนาดนี้ เสียงดังตับๆ สนั่น แน่ๆครับ

xfever2559

โห หมอไม่กลัวแบล็คเมล์เลยเหรอ จะเสียท่าเอาง่ายๆนะ

แต่ผมอยากเห็นนมพี่อรอีกแล้วละครับ 555 อยากอ่านฉากของสองสาว

1819

ตายๆ  สองสาว บาเรสต้า ฝีมือใกล้เคียงกัน แต่มีจุดเด่นต่างกันตรงอื่นขนาดนี้    คิดหนักแทน อร กับ อ้อน นะไม่ใช่ เฮียแมน    ว่าเอากระแต ก็เรียกลูก ค้าสาย ถ่ายรูปได้  พอตัว ส่วนชมพู่ก็  มีเสน่ห์ดึงดูด ด้วยทำไงดี  งั้น น้องชมพู่ แล้ว กัน พอได้จ้างก็หัด ฝึก ทำนม เห้ย  ฟองครีมนม สวยๆเพิ่มแล้ว กัน เสน่ห์ ไฟหน้าตรงนี้ มัน หากันไม่ง่าย  นี่ไม่ใช่เพราะ นม นะถ้าจะเลือก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

paoimpreza

txxt30

น้องชมพู่มาเสนอให้เองแบบนี้ เป็นใครจะปฏิเสธได้ลงคอ  จัดไปสิครับ 5555

ว่าแต่ฝีมือชงกาแฟกับฝีปากของน้องชมพู่ อย่างไหนให้ความอร่อยแสนสุขเสียวกว่ากันครับ

bomomy