ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rollingstar

เอ้าา เสนอตัวให้แบบนี้เลย ep แทบไม่ต้องออกแรงเลยนะหมอ 5555
แต่ว่าไม่ใช่ว่างสองสาวแอบซ่อนกล้องไว้นะ ไม่งั้นไม่มี ep หน้าแน่
ส่วนน้องกระแตจะโดนด้วยมั้ยหว่า
จริง ๆ ผมแอบลุ้นให้มีบาริสต้า 2 อยู่ ไม่งั้นเดี๋ยวอีกฝ่ายน้อยใจเอานะ

brotherman

สงสัยพี่แมนจะเป็นคนชอบกินเครื่องดื่มที่ส่ายนมเยอะๆ เอ้ย ใส่นมเยอะๆๆ นะครับ

xtazy

แล้วสุดท้ายใครจะได้งาน ถ้าจัดการน้เงแล้วพลาดไปจะเสียผู้ใหญ่เอานะ

LMnade

สงสัยจะไม่ได้นอนเพราะกินกาแฟใส่นมแก้วใหญ่

kiratwice

Run ทุกวงการเลยนะครับ เหลืออาชีพไหนที่ยังไม่ได้พิชิตอีกบ้าง น่าอิจฉา ::Confident::

jame dean

ต้องทดสอบทั้งคู่ แล้วค่อยมาสรุปว่าใครจะรสชาด(กาแฟ) ดีกว่ากัน แต่งานนี้เปลื้องวิปครีม น่าดู

ribone1234

ได้เทสของก่อนด้วย ดีจริงเลยครับหมอแมน

napakon

เผลอๆจัดน้องแบมอีกคน. ปิดปากเอาไว้ก่อน

adof13

lek123

ผมเชียร์ให้พี่แมน เลือกทั้งคู่เลยครับ บาาริสต้าคู่ช่วยกันทำ สนุกกว่าตั้งเยอะ

inputpy

เด็กนักศึกษารอบก่อน ยังอิจฉาไม่หาย ทำบุญด้วยอะไรครับเนี่ย จะไปทำบ้าง

to47555

samps

eternal6969

เอาตัวแลกงานนี่คุ้มสินะ แต่จะได้กินเรื่อย ๆ มั้ยถ้าได้