ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUWATAR

หมอแมนหาเรื่องใส่ตัวตลอด
เอาแต่คนใกล้ๆตัวทั้งนั้น
โดนจับได้ขึ้นมา แหนมตุ้มจิ๋วเดือดร้อนแน่ๆ

Nobita Nobituta

อิจฉาหมอแมนเลย คราวนี้มีสาวมาให้จัดอีกคนสาวนี้รู้ช่องทางยอมเอาตัวเข้าแรกเพื่องาน แบบนี้ได้จัดแน่นอน
ปล.เข้าไปอ่านตอนจบ แบบนี้หมอมีโอกาสจัดต่ออีกด้วยคุ้มค่าเลยแต่ต้องสับรางให้ดี แถมอาจมีสาวอีกคนให้รอจัด หวังว่าคงมีบาริสต้าภาคสองอีกคนนะครับ เอาใจช่วยครับ

dalton

ไม่ใช่ว่าอีกคนก็มาให้ช่วยเหมือนกันนะ

Melon

กินชมพู่แล้ว อย่าลืมกินกระแตด้วยนะครับ ระวังกล้องวงจรปิดด้วยนา

อื้อหือ นมบะลักกั๊กจริงๆ อิจฉามากนะครับรอบนี้

cd13579

ลูกพี่กู ก่อวีรกรรมได้ทุกที่ แถมได้ทุกวงการอาชีพ ไอดอลด้านความบ้ากามของน้องแท้ๆแต่ให้น้องอยู่ร้านไม่กลัวโป๊ะแตกบ้างเหรอ
นมนี่คือ เบิ้มๆคือลือจริงๆ ทรงนี้น่าจะใหญ่ทั้งตัว
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

thongdaeng_skk

ควรเลือกชมพู่เพราะคนกินกาแฟย่อมติดใจรสกาแฟ และฟองนมหรือจะสู้ร่องนม

alpha7

Tyu744

นึกไม่ถึงว่าชมพู่จะเอาหีเข้าแลก เล่นกันในร้าน มีครั้งนี้ก็ต้องมีครั้งหน้า พี่อ้อนพี่อรจะจับได้ไหม

thanapon253

โชคดีจริงๆเลยนะหมอ มีสาวใหม่ๆเรื่อยๆเลยนะ แบบนี้ต้องบริหารเวลาดีๆเลยนะ

zeromaster

Night Sky

โอ้โห..สวรรค์เป็นใจให้พี่แมนจริงๆ บทจะได้ก็ได้กินง่ายๆเลยนะครับ สุดยอดจริงๆ แต่ระวังหลังไว้ด้วยนะครับ พี่อรรู้มานี่เหลือแต่ตอแน่ๆ😁😁

vi vo