ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boulderdash69

ตอนนี่ได้ บาริสต้า ละ ต่อไปคุณหมอจะได้อาชีพอะไรเพิ่มอีกละ คุณหมอ  ::DookDig::

-taro-

สมภารกินไก่วัด

ระวังโดน blackmail นะครับท่าน

AssSin01

แหม หัวกระไดไม่เคยแห้งจริงๆครับคนนี้ แขวนหลวงพ่ออะไรบอกกล่าวกันบ้าง  ::HoHo::

Nattapon Saithong

ละอีกหน่อยหมอแมนจะยุ่งไหมครับเนี่ยชมพู่ก็คนนึงละ น้องแบมถามหานี่ก็เหมือนจะอยากได้ ละนี่เด็กในร้านพี่.. คิดแล้วปวดทั้งหัวบนและหัวล่างแทนนะครับ

XYZ

ถ้าเลือกน้องชมพู่ผมว่าร้านนี้ต้นทุนกาแฟจะเปบืองต้นทุนนมซะเยอะนะครับ 555

sunshine9

รักคนนึง ก็เสียดายอีกคนนึง ทำไงดีหนอ คิด คิด   ::Doubt::

phurin84

ขอให้ไรเตอร์ได้รับประทานแซนวิชไวๆนะครับ ระหว่างทานบาริสต้ารองท้องไปก่อนละกันนะครับ

Yuuya

ด้วยความที่คาเฟ่มันเปิดกันเยอะอะนะก็เลยต้องหาจุดเด่นของร้าน จริงๆจะเลือกกระแตเพราะทำลายๆองน้ำสวยก็ไม่ผิดเหมือนกันจะได้ดึงคนเข้าร้านมาถ่ายรูป แต่ชมพู่ที่ทำกาแฟอร่อยก็ดึงดูดลูกค้าได้เหมือนกัน ถ้าร้านผมมีทุนก็คงจะจ้างทั้งคู่ล่ะ 55555

chanky2007

พี่แมนจะเก็บไว้ชงกาแฟส่วนตัวเลยหรือเปล่า

ลุ้นกันเลย ว่าใครจะได้งาน

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

SNGOT

ไม่มีทางลืมพี่อรกับอ้อนได้หรอกครับไรต์ ยังประทับใจหุ่นพี่อรที่ไรต์เก็บมาจากมุมแว่นตกได้ขึ้นใจ แต่พอไรต์บรรยายว่าของน้องชมพู่ยังอวบอัดกว่าพี่อรเขาได้นี่อยากรับชมเลยครับผม

MAC

ลุงว่านะผสมไปผสมมาออกลูกอะไม่ใช้ได้สูตรใหม่แน่เลย ::Shy:: ::Thankyou::

maioz

intanianoi

ระวังโดนจับได้นะครับ เอ้อแต่เห็นตอนก่อนบอกว่า ถ้าโดนจับได้ก็ปล่อยผู้หญิงคนนั้นไป นับถือเลย

san2503

ชอบกาแฟส่ายนมมั๊ยหมอ ทำบุญด้วยอะไรน่ะ? มีหอยใหม่ๆมาให้แหนมตุ้มได้ลิ้มลองตลอด 

alex2432

สุดท้ายก็เลือกกินกาแฟใส่นมเยอะๆ นี้เอง ::Thankyou::