ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ผมชอบเอสเพรสโซ แต่ถ้านมโตขนาดนี้ตีฟองมาเป็นคาปูชิโนก็ได้ครับ
สงสารน้องชมพู่ ตามคอนเซปต์ของเรื่องน่าจะเสียตัวฟรี แต่ถ้าทำดีๆ อาจจะมีสปอนเซอร์ ส่วนน้องกระแตจะอบู่รอดปลอดภัยหรือไม่อยู่ที่ทำท่าจะแฉโพยหรือไม่ ระวังดีๆ จะมีค่าปิดปากครับ

Roam/Z/l3

ขาวดำ

หมอนี่ได้โอกาสงามๆเเยอะจริงๆ แถมนี่โอกาสเข้าประชิดถึงตัว แถมหมอเป็นคนวงในอีก ร้ายจริงๆ

ยินดีด้วยครับ ผมเองได้แต่อิจฉา แต่ถึงมีโอกาสก็คงลุยแบบหมอไม่ไหว สับรางไม่ทัน แถมใจผมไม่แข็งพอสำหรับเรื่องการตัดใครออกไปแบบนี้ด้วย

หมอได้ลุยประจำร่างกายแข็งแรงอยู่แล้ว ที่เหลือก็ขอให้รอดดดด ปลอดภัยตลอดไปนะครับท่าน 😁😁
มันก็ไม่แน่

bmaII

หมอแมนมีสาวมาหาได้ตลอด เป็นเรื่องสั้นมีฟันได้ตลอด รักษาสุขภาพร่างกายด้วย จะได้ออกผจญภัยแล้วนำมาเล่าให้ฟังบ่อยๆ

say4444

guang_k

เอาใจช่วยน้องกระแตนะ แต่ชมพู่มาติดสินบนแบบนี้จะยังไงนี่ แต่ทั้งสองก็เรียกลูกค้าคนละกลุ่มกันซะด้วยซิ ผลตัดสินจะเป็นใครกันนะ

deamondear

จะว่าไปพี่สาวก็หายไปนานจริง วนแต่พยาบาล กับเด็กน้อยมหาลัยอ่ะเนอะ คิดถึงจังพี่สาวจังฮะ

grozothe

นึกว่าสองพี่น้องจะไปกับคนใหม่ตามที่ไรท์เคยพูดเล่นไปซะแล้ว
แต่เล่น พนง. แบบนี้ ระวังโดนจับได้เจี๋ยนให้เป็ดกินเอานะครับ 55

prsclub

อย่าบอกนะว่า อรเลือกน้องชมพูไว้ก่อนแล้ว  ถ้าใช่นี่ฮาเลยนะน้องชม 

นั้นไงละ นี่ถ้าน้องชมรู้เรื่องก่อนหรือว่าอรกับอ้อนบอกกับน้องทั้งสองไปก่อน หมอแมนคงไม่ได้กินนมน้องแบบถวายพานมาให้ทั้งง่ายและเร็วแบบนี้แน่

รอให้หมอจัดพยาบาลมีนาอยู่นะครับ

แมงโก้ส้นตีน

เข้าตำรา ไม่เลือกงาน ไม่ยากจน
เอาไม่ทน หนูไม่ยอม

::DookDig::

สรุป หมอได้ฟันฟรี มีสวัสดิการนมฟรีตลอดการคุมร้านสินะครับ
::Shy::

อิจฉาาาา

แต่น้องมารู้ทีหลังนี่ จะโดนแฉมั้ยเนี่ย หนูโดนหลอกจิ้มฟรี

::DookDig::

Tub tub

howto

ได้ทุกวิชาชีพจริง ๆ ต้องเทสว่าชงอร่อยมั้ย

NNGGOO

บาริสต้าชงนมให้กินทั้งคืนแน่เลย ระวังตาค้างเพราะนมนะครับ

signo123