ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeditay

nick056

ยุคสมัยนี้หางานทำกันยากครับ ถ้าแลกอะไรก็ได้ใครๆก็ยอมทั้งนั้นแหละ แต่น้องชมพู่ก็เด็ดจริง ถึงขั้นเสนอตัวเลย

Punksmanonhell

ผมเสียวโดนจับได้แทนเลยนะเนี่ย จังหวะห้องน้ำนี้พลาดกันมาหลายคนแล้ว

limousinedk

แบมก็น่าจะรู้แหละ เผลอๆอาจเสนอตัวแบบชมพู่ก็ได้

::ChuChu::

chakit9371

John Snoww

สรุปว่าน้องชมพู่ได้งาน พี่หมอได้สบายตัว วินๆทั้งคู่ปะครับเนี่ย

ngern

zzzbamboozzz

แน่นอนจิงๆเจอกันไม่นานก็ปิดจ๊อบได้ละ

Prefix

ระวังท่านเลือกชมพู่แล้วความจะแตกเอานะครับ 

hara

talaxman

1234non

น้องชมพูไม่ธรรมดาเลยแหะ

ดูเหมือนเครื่องติดไวด้วย แฉะไวมาก

vwdt41

ที่จริงพี่อรเลือกน้องชมพู่แต่แรกแล้วรึเปล่านะ แต่นายแมนเนียนเชียว

nilnil

ramil26856