ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

palladium

ตกลงใครต้องชิมน้ำใครกันแน่ครับเนี่ย 555

Bruno007

หมอจัดน้องชมแล้ว ช่วยให้น้องได้งานได้มั้ยครับ

Bruno007

ใจถึงกันจริงๆ แล้วน้องเค้าได้งานมั้ยครับ

T.2002

ดูจากคลิปตัวอย่าง

น้องเค้าชง "กาแฟยกล้อ" เก่งเป็นพิเศษแน่ๆ

jamestkirk

ไม่ทราบว่ากาแฟหรือชมพู่อะไรอร่อยกว่ากันครับ ::HeyHey::

orionnebula

Schnitzel

บาริสต้าคนนี้ชงกาแฟทีคงไม่ต้องใส่นมเพิ่ม นมล้นซะขนาดนั้น

::ChuChu::

arainia

ไม่ได้เข้ามาดูผลงานไรต์นานมาก คราวนี้จัดสาวบาริสต้าเพิ่มเหรอเนี่ย  ::Yes!:: คนนี้หุ่นดีใช้ได้เลยจริง

ไปตามสนับสนุนเพิ่มในธัญ แอบหักมุมตอนจบ 55

ซามุไร พ่อลูกอ่อน

lololololo

ได้คนชงมาเทสรสชาติกาแฟทั้งคู่ สงสัยหมอต้องมาตรวจร้านคาเฟ่บ่อยๆแล้วครับ

taetaetae277

RattaSantud

ฟินจริงๆ ไปกินคนชงกาแฟบนเตียง แบบนี้ใส่นมเยอะแน่ๆ

xijikoh

สงสัยพี่แมนจะเป็นคนชอบกินเครื่องดื่มที่ส่ายนมเยอะๆ

naja313

เช็คของชมพู่ก่อนด้วย  และคืนนี้ก็ยังเช็ตอีกแน่เลย

vrsiam

ไม่ใช่แค่เช็คของแล้ว
แบบนี้คือลองใช้จริง