ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 91 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 14, 2022, 12:24:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wiwek

จากที่พ่อเป็นชาวสวนธรรมดา ตอนนี้พ่อเป็นที่ปรึกษาของคุณท่านอีก พ่อจะเก่งไปไหนนิ

thongdaeng_skk

โทนหมดหวัง ี่จะได้เสียบคุณรุกะแล้วสินะ
หรือมีให้ลุ้นได้อีก

ziggy2

เจอท่านพ่อเข้าไป..ว่าแต่คืนนี้อยู่กะจอยสองคนจะมีอะไรเกิดขึ้นมั้ยนะ

จบงานแล้วจะมีโอกาสได้คุยกะรุกะมั้ยนะ

××Mon××

พ่อเป็นที่ปรึกษาแต่ดูท่าทางแกล้งท่านโทนจนเหนื่อยเลยซิครับเนี้ย
***จบภาค6แบบมีดราม่าหน่อยๆอีกแล้ว ส่วนภาค7 คงต้องมีความสนุกเพิ่มขึ้นแน่ๆ***

myfino262903

ตอนจบจะเป็นยังไงนะ  เดาไม่ออกเลยครับว่าเทพโทนจะลงเอยกลับใคร  สามสาวร้านเก๊ะก้อเหมือนเมียที่เข้าใจกันได้  สองสาวอย่างเจ้หมิวเจ้เตยก้อเข้าใจกันดี ยังมีรุกะอีกล่ะ  เฮ้อยาวเป็นหางว่าวเลย ช่วงชีวิตคนหนุ่มเนี่ยเฟี้ยวฟ้าวจริงๆ

KonMol2

ช่างเป็นชีวิตที่น่าอิจฉาจังเลยนะครับแบบนี้ สาวๆต่างคิดถึงและโทรหาตลอด

noknoi13

พ่อทศทำงานอยู่กับคุณท่านมา3ปี  โดยที่นายโทนไม่รู้เรื่องอะไรเลย ปกปิดกันได้เก่งมากจริงๆ

Sur9x

ช่วงนี้ 2 เจ้ไม่ค่อยมีบทเลย คิดถึงเจ้ทั้ง 2 นะลูกเพ่โทนนน